Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. mimic

mimic Mario & Luigi

bác muốn vào cánh cửa giam giang vô khuyết phải lấy được chìa khóa mới vào được,muốn lấy chìa khóa thì phải đánh với mấy tên lính chặn đường đánh một hồi sẽ lấy được thôi (đặc biệt đánh 2 tên to con dễ lấy được hơn)

2. sat_thu_4_mat

sat_thu_4_mat Mr & Ms Pac-Man

các bạn ơi download cái mạng hướng dẫn game song hùng kì hiệp ở đấu dậy

3. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

mà sao tui đánh nhiều lắm hai lần level luô mà có thấy gùi đâu vậy ta,bác mimic có thể chỉ dùm hơn không vậy

4. sat_thu_4_mat

à bạn muốn vô cái cửa nhà giam phải ko. bạn nên chơi lại màn save trước đó khi mà thằng cầm kiếm giả làm thích khách thì bạn chỉ có đi 2 chổ thôi .đầu tiên tới cửa nhà giam sau đó là về cánh cử bên trái cái ghế .

5. sat_thu_4_mat

à quên rồi tiếp tục trở lại nhà giam .mình phải mò mỏi mắt mới qua được khúc đó đấy

6. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

cái cửa bên bạn nói có phải là cánh cửa mà bạn nói trong di nguyệt cung hông vậy,chỉ dùm tui chút nha,cho hỏi trong khi chơi tui nhấn ctrl hiện lên cái gì á,nó có ích gì không vậy

7. xp_virus

xp_virus

bác ho-anh-tuan lộn rồi ! cái căn nhà mà Giải tinh hận ( tên Giang Vân lúc còn nhỏ ! mà mấy ông gọi là thằng cầm kiếm á ) nhà đó tên là cửu long Thù vương điện ( không biết đúng không nhưng tui sẽ check lại và edit lại ! ) chứ không phải là di nguyệt cung ! còn căn nhà mà mai mốt lấy item thuộc tính nước á ! căn nhà có 2 chị em ! 1 đứa bị nhốn trong băng đá ( căn nhà chỉ có tuyết không ) căn đó là Di hoa cung chứ không fải di nguyệt cung đâu ! chắc tại người viết walkthought không rành tiếng hoa đó thôi ! còn muốn lấy chìa khoá thì đánh mấy thằng bự con ! đặc biệt là vùng có tượng cây kiếm bự ! đánh 1 hồi dòm lên chỗ chiến lợi phẫm á ! thấy chữ chìa khóa phòng giam thì thôi !

8. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

Cám ơn bác lắm lám,tui tưởng không ai giúp đỡ tui chứ thank nhé,hẹn ngày gặp lại ,anh chàng tốt bụng >:-D< >:-D< [-o<

9. Bach A Tu

Bach A Tu Guest

0
    Tôi đang đi tới đoạn gặp ông lão bị bệnh nhưng không hiểu sao không điều chế thuốc được.Tôi đã tìm đủ dược liệu, và cũng điều chế được 1 số thuốc khác nhưng tới thuốc cho ông lão thì máy lại hiện lên là không được.Nếu bạn nào biết có thể chỉ dùm.

10. xp_virus

xp_virus

đó là vì cấp độ chế thuốc của bác còn yếu ! bác nâng cấp cái chức năng " dược lí " lên cao cao chút là ghép được há ! thử nha ?

11. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Chà......chỗ phòng giam thì mấy bác phải đánh gặp mấy thằng có cây thương thì mấy bác mới lấy được chìa khoá để mở cửa phòng giam.....hình như là chỉ cần gặp lần đầu tiên thì phải.....sau khi lấy được chìa khoá phòng giam rùi thì mấy bác phải vô trong đánh 2 thằng canh cửa.....nhớ là máu phải đầy nghen.....dùng tuyệt chiêu thứ 2 á (cái này lấy trong phòng mà thằng cầm kiếm nó mặc áo đen đó) cho chắc cú vì tuyệt chiêu này mạnh hơn chiêu đầu tiên.....

12. xp_virus

xp_virus

đó là vì thằng canh cửa nó thuộc tính thủy ! còn chiêu đó thuộc tính mộc ! nên mới có tác dụng vậy ! nếu khúc sau gắp con khác mạnh hơn thì cũng không xài được ! nhất là dzô căn nhà có con rồng bao lại á ! dzô đó xài chiêu này là hết sẩy con bà bẩy luôn !

13. Doc Co Hiep

Doc Co Hiep Youtube Master Race

tôi tim mỏi mắt mưh có thấy thánh kiếm nào ở dưới sông đâu

14. BinLađen

BinLađen Youtube Master Race

Mấy bồ ui , tui đã đi đến đoan điều khiểm tên con của giang tiểu ngư vả con hồ li tinh,đến đoạn gặpk mệ áo trắng(giống như tiên)yêu cầu gì đó về 1000Vang _tui đọc yêu cầu thấy thế) nhưng hhổng bít cách qua(đã thử theo hương dẫn của cube)HELP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

15. Bach A Tu

Bach A Tu Guest

0

16. xp_virus

xp_virus

trời ạ ! u để ý cái kỵ năng đó ai cũng có hết ( ngoài mấy cuốn bí kíp ) vì u không hiểu chữ hoa ! vậy đi ! mai tui sẽ post hình ( tên ) của chức năng đó cho u biết !

17. BinLađen

BinLađen Youtube Master Race

Khỏi hướng dẩn đoạn tui nói ở trên nữa, tui qua rùi,đã quá nhưng bị bí lại rủi:đoạn điều khiển lại thằng con GTN tui điều khiển được 5 đúa là : con hồ li. conGTN , con Nhìn thấy item ẩn , tên đập đá và con chơi đàn nhưng chỉ điều khiển được 4 đứa , có cách nào đổi con cầm đàn để chơi không? ( tui muốn xem tuyệt chiêu của nó)

18. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

game nay tui chơi đến đoạn vào ngôi làng sau khi chia tay với cô bé vừa cứu trong hang heo chúa ra! sau đó tui có nói chuyện với đứa bé ở túp lều rôi , nói với ông già nữa nhưng chạ gặp thằng bé ở miếu nào(tui load lại quá trời) À! cô bé gặp ở căn nhà trên cùng đó là ai vậy , sao lúc đầu chơi thì vợ của HVK khác mà chơi lại thì lại là một nhân vật nữ khác cũng lại là vợ HVK

19. polbull

polbull Youtube Master Race

Híc! Tui chơi cái này cũng được tháng rồi, bí mật cũng giải được nhiều, đồ cũng lắm, thế mà khúc này lại chết dí luôn.
    Chả là đoạn tìm ba món đò cho ba ông lão làm nhà ấy, tui có hai món rồi. Món đầu lấy chỗ giam Hoa Vô Khuyết tại Di nguyệt cung, món thứ hai ở cái thành đầu tiên, chỗ mấy người đập đá. Còn món thứ ba, theo hướng dẫn của phongtuyencoc, tui xuống cái cốc mà Giang Tiểu Ngủ rơi xuống, tìm thấy người chẻ củi nơi bãi cỏ, gần con gà ấy, nói mãi mà nó không cho qua, mà trong câu trả lời có bốn chữ màu đỏ, không biết là về cái gì, tui có học tiếng Hoa bao giờ đâu, nên chịu thua, hic. Có ai giúp tui được không?

20. Vodanh3

Vodanh3 Youtube Master Race

To bác minic bác chỉ giúp tui với :" tui chơi tới lúc gặp thằng bé đập đá và con bé nhìn xuyên đồ vật rùi nhưng không biết cách làm cho thằng bé đi theo tui đã vào lầu xanh rùi nhung không có gì cả chỉ có cô bán hàng màu trắng là cho cái tô với cái muỗn" rùi lại bí> bác giúp tui với. :((