Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. xp_virus

xp_virus

có 3 kết thúc lận ! 1 là của tieuthienvu ! 2 là của ông ! 3 là nhỏ hồ ly bị hút nhưng cha thần núi ra cứu và hy sinh dùm nhỏ đó ! kết tgúc thì thằng giang hạ với con nhỏ bơi !

2. mimic

mimic Mario & Luigi

trò này không ít kết thúc như vậy đâu vd như còn kết thúc mẹ của cô gái bắn cung ra để cứu cô ta sau đó bà ta hi sinh với chồng luôn ... và mấy kết thúc này xong cảnh về nước lại chia ra thêm mấy kết thúc nữa hình như không ít hơn 8 kết thúc đâu.

SM: U chơi thử hết chưa mà sao biết vậy? Tui chỉ chơi một lần là chịu thua, ko đủ kiên nhẫn chơi lại. Nếu như mà tui biết tiếng Hoa giỏi thì may ra mới chơi lại.

3. xp_virus

xp_virus

đâu có đâu ? mẹ con bắn cung bị chồng hút máu ( vào cổ ) bị thương năng ! hồ li tiên 9 đuôi hông chịu cứu bả ! vì vậy bả tiêu luôn ! có 3 lửa chọn ! chỉ có cái đó là hổng được ! còn 1 cái là cứu con hồ li sư tỉ của nhược hồ ! còn kết thúc thế nào nửa ?

4. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cứu ?? Em đi đến đoạn thu phục thằng đập đá , khi vào nói chuyện với bà chủ lầu xanh thì ba` chả cho cái bánh bao , nói chuyện với cô nuơng váy trắng kéo xe thì cũng ko có lựa chọn nào cả . Nên em chưa thu phục đc thằng đậ đá. Cứu????

SM: U đọc hướng dẫn chưa? Phải ra nói chuyện với cái con bé ngoài chợ nữa, chuyển sang dùng đứa con gái

5. kaler

kaler Mr & Ms Pac-Man

có ai chỉ giùm khúc trong hang băng lần thứ hai đó lấy đồ gì mà tui tihếu lửa nên không qua khúc có cục đá chắn ngang đó chỉ với nha

6. xp_virus

xp_virus

to duylinh : thu phục thằng đập đá thì mua cái bánh bao bách vị ( mua trong lầu xanh ) và miếng đậu hủ trong chợ nhưng mua bánh bao xong ra ngoài dùng bàn phím đi chứ không dùng chuột ( không ra được đâu ! )
    to kaler : trong hang băng đó lấy cái miếng đá cho sư phụ nhỏ nhìn item ẩn đó ! ( dùng con nhỏ khinh công bay lên ) muốn lấy mấy cây đuốt thì chịu khó tìm hết vùng bên phải ! rồi dùng thằng đập đá đập đá đi ! rồi chuyển wa con nhỏ nhìn item thì sẽ lấy được cây đuốt !

7. Bach A Tu

Bach A Tu Guest

0
    Tôi chơi đến đoạn mà theo hướng dẫn là:"Đến quán trọ thì gặp cảnh cô nương bị 2 thằng uy hiếp, bạn liền ra tay nghĩa hiệp cứu thoát bằng cách chạy lên lầu nói chuyện với cô ấy, sau đó nhỏ bắn cung sẽ rời khỏi, chạy lên lầu cao nhất để nói chuyện với 2 tên đứng trước 1 căn nhà..."
    Nhưng khi tôi tới đó thì cô nương bị uy hiếp đó đứng ở dưới nhà chứ không phải trên lầu, sau khi đánh bại 2 tên thì có đối thoại, đại loại là cô nương đa tạ 2 người đã cứu,rồi hết.Chẳng có ai ở trên lầu cả, nhỏ bắn cung cũng không đi luôn, sau khi lấy cái gương và cây trâm thì không thể lên tầng cao nhất để đánh 2 tên đứng trước nhà.Bạn có biết làm sao qua không?

8. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Hiên tui đã viết xong đánh giá game này để đưa lên trang chủ GVN nhắm giới thiệu Box chúng ta. Nhưng thiếu mấy cái ảnh. Có ai chơi game này nếu có lòng tốt giúp tui nhé:
    3 cái hình trong khi chơi
    1 hình menu chung
    1 hình giới thiệu nhân vât
    5 hình có ảnh các Item
    1 hình có ghi các chỉ số của nhân vật.

Nhanh nhé!!

9. xp_virus

xp_virus

bác SM àh ! tui send cho bác cho ! post thẳng lên hay là gửi wa mail ? mà tui post lên cho coi trước cho !

10. xp_virus

xp_virus

đây là 5 hình item cho các item như áo giáp ; vũ khí ; dược liệu !.......... nếu cần thì post lên tiếp nhưng bác SM chỉ cần 5 hình thui p[hải không ?

Các file đính kèm:

Kích thước:
      12.3 KB
      Đọc:
      70
      Kích thước:
      13.1 KB
      Đọc:
      65
      Kích thước:
      12.9 KB
      Đọc:
      66
      Kích thước:
      13.8 KB
      Đọc:
      65
      Kích thước:
      13.8 KB
      Đọc:
      65
  11. xp_virus

xp_virus

còn đây là bảng lãnh ngộ võ công ; chiêu thức đánh ra ; bảng liệt kê võ công nhân vật ; menu chung và bảng giới thiệu và chỉ số của nhân vật Giang Hạ !

Các file đính kèm:

12. xp_virus

xp_virus

còn đây là cái list bảng nhiệm vụ cần làm ; và cái khung cảnh save ; load của game ! còn cuối cùng là bảng giới thiệu và chỉ số của nhân vật Giang Vân ! bác SM không yêu cầu nhưng tui post lên cho đủ bộ lun !

Các file đính kèm:

13. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

Giúp tui xíu đi, ở đoạn mà thằng đập đá nằm đó, tui mới chỉ kiếm được 4 món thôi còn lại một món chưa thấy( có phải là dưới tảng đá không?), rồi thì nói chuyện với bà chủ lầu xanh thì bả đâu cho gì đâu, chỉ có con bé ở chợ là cho cái tô gì đó thôi, chỉ tui đi!! làm ơn đó!

14. mimic

mimic Mario & Luigi

bạn đã vào coi hướng dẫn trò này chưa trong đó hướng dẫn đầy đủ đoạn này mà còn về cái vụ bà chủ lầu xanh bạn có đủ tiền cho bà ta không nếu không đủ thì làm sao bả cho bạn đồ được

15. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

Cần đến bao nhiêu tiền vậy, tui có hơn 1000 rồi nhưng cho ăn xin rồi, còn đem đồ chơi ra ngoài bằng bàn phím như thế nào vậy?

16. Mã Quân Vũ

Mã Quân Vũ Youtube Master Race

Mấy bác ơi, tôi chơi đến đoạn thằng cầm đao bị nhốt trong hầm tuyết nhưng không đi qua được.Tôi lấy tất cả là 5 ngọn lửa nhưng lấy cái nào là "xài" luôn cái đó à, cho dù đi như thế nào cuối cùng cũng đến 1 chỗ có 2 tảng băng nằm sát nhau nhưng khi đó tôi không còn ngọn lửa nào cả.(Đây là lối đi duy nhất, những lối đi khác tôi đã đi hết rồi)
    Tôi có gửi kèm file save, cái đầu là lúc mới vào hầm băng, cái sau là lúc tui bị kẹt.Bác nào coi dùm tui với(À, bác đừng chú ý tới level, chỉ coi tìm đường thôi)

Các file đính kèm:

17. choke

choke Mr & Ms Pac-Man

các bạn có biết khi mà mình tăng level thì nó có 4 chỉ số để tăng. Đó là nh­ững chỉ số gì vậy! Chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!! :-/ :-/

18. xp_virus

xp_virus

to mã quân vũ : cái đó cũng không khó ! dùng thằng đập đá đập hết các tảng đá trên đường thấy ! rồi chuyển wa con nhỏ nhìn thấy item ẩn để lấy item ẩn là cây đuốt đó ! mà tui nói cho bạn hiểu trước ! nhưng tui sẽ wa khúc đó dùm bạn ! khoảng mai là xong !

19. Mã Quân Vũ

Mã Quân Vũ Youtube Master Race

Hôm trước tôi đã qua khúc đó rồi, nhưng cũng cám ơn bác xp_virus( và cả bác micmic nữa).

20. Valmar

Valmar Youtube Master Race

cho hỏi khúc này, tui lỡ chọn 1 mà không phải là 2 rùi, vậy tính sao? làm ơn trả lời nhanh nhe, ai trả lời cho mình câu này xin Mod nào đó lấy 1Exp của mình tặng người đó, thay lời cám ơn

mimic: chỉ cần bạn trả lời rằng rất hài lòng với câu trả lời của một thành viên nào đó đã giúp bạn thì nguyện vọng của bạn sẽ được thực hiệnt