Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. xp_virus

xp_virus

thật ra 2 lựa chọn đó là chuẩn bị xong và chưa chuẩn bị xong ! bạn lỡ chọn 1 rồi thì nói chuyện lại lần nửa ( nói với con hồ ly to ấy ) chọn 2 thì qua được !

2. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Hỏi câu này khí không phải nhưng mà tui hổng có nhìu thời gian để lục lọi hết các topic về song hùng kỳ hiệp 3 nên đành nhờ các bác giúp vậy.
    Trong SHKH3 thì mấy cái tuyệt chiêu ý mà (hay còn gọi là chưởng lực) thì mình lên Lev càng cao thì nó càng mạnh và có chiêu mới phải ko? Hay là phải xài nhiều như 1 số game Tàu khác như YTDLK hay Thiên Chi Hận mới có chiêu mới (tui làm quá trời mà hổng hiểu gì ráo).
    Giúp nhé!!!

3. Triệu Mẫn

Triệu Mẫn iu con gái của ba nhất...

to xp_virus: trường hợp đó tui cũng bị như Ung Tử Nhu đó, tui cũng chọn 1, sau đó con hồ ly làm tui biến nhân vật nam biến đi, 4 giây sau xuất hiện lại, hỏi lại con Hồ ly nó không nói gì nữa, nên không có chuyện hỏi lại lần 2

4. Triệu Mẫn

hêy tui đợi câu trả lời các bạn lâu lắm rồi, tui đánh con hồ ly lớn xong không có lựa chọn 1 hay 2 gì cả, nên không đánh con hổ được, vậy làm sao đây chán quá....

5. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to valmar:
    ông nói gì kì vậy ông đi tới đâu rùi khúc đánh con hồ ly là sắp kết thúc game rồi mừ,còn khúc đánh con hổ là khúc đầu game,2 cai này đâu có liên quan chứ

6. Dark-Knight

HELP ME NOW!!!
    MẤY Huynh đài đang chơi Song HÙng 3 chỉ tui cái này với:
    - Sau khi lấy xong bông sen trong hồ nước thì trong hướng dẫn chỉ là phải đi xuống toà tháp có con rắn quấn quanh và đi tiếp ra chỗ giữa nó và toà nhà đối diện -> bờ sông sẽ có đoạn movie !!!! Tui đi quá trời mà có thấy gì đâu (hiện tui đang đi 2 đứa 1 nam, 1 nữ - cầm cung)
    Giúp nhé!!
    - À còn 5 chỉ số khi lên LEV có ai biết hết ý nghĩa hông dậy, trong hướng dẫn chỉ nói có 3 là Attack - Defend - Agility mà thui còn hai cái kia thì ???

7. quanghappy

quanghappy Youtube Master Race

tui bị kẹt chỗ vào hang lửa để đánh Cung chủ Di Nguyệt Cung nhưng không vào được dù đã biến cái chai thuỷ tinh thành 1 chai khác nhưng cũng ko được ...Cứu tui với các bác ơi

8. Triệu Mẫn

to tieuthienvu : lúc mà nhân vật chính lớn lên đó, đánh con hồ ly tinh màu vàng ở chỗ con hồ ly màu trắng đó

to Dark-Knight: U chuyển nhân vật nữ để đi, khi nào có một thông báo có 3 dòng lựa chọn, dòng 1 là mua đồ dòng 2 là tiếp tục, dòng 3 là không có chuyện gì cả. chọn dòng 2. khi level của nhân vật nữ lên 22 thì chọn dòng 2 sẽ có 5 tên lính nữ màu đỏ nhảy ra đánh ông, sau đó mới tới toàn tháp kia được

9. Dark-Knight

Trời dzậy là phải luyện LEV hả ... hic hic hic đánh 1 trận được có 20 mà lên 1 LEV thì tới 1200 chắc tui xỉu mất .... hic hic hic

10. xp_virus

xp_virus

đó là exp của những con yếu ! đánh con mạnh chút ! 1 trận có khi tới 5000 ! nhất là mấy con vượn và mấy thằng mặc áo tím ở trên núi tuyết ấy ! đánh chừng vài 3 trận là được 1 level ! mà càng cao đương nhiên tăng càng lâu ! cái đó còn thắc mắc gì nửa ?

11. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to quanghappy:
    nếu ông muốn vào hang lửa đánh di nguyệt cung chủ thì bác phải đổi thành xảo xảo (nhân vật này có khả năng nhìn thấy những món đồ ẩn) bác cứ kiếm gần hang lửa sẽ thấy 1 món đồ ẩn lấy được món đồ đó thì bác mới vào đánh di nguyệt cung chủ được

12. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to dark_knight+valmar:
    hay là 2 ông gửi file save cho tui đi chứ 2 ông nói tui chả hiểu gì cả tui thì đi bình thường chứ đâu có bị cái vụ con hồ ly đâu

13. Dark-Knight

Đợi tommorow nghen tui gửi liền nhưng mà đừng có ngạc nhiên đó, tui cũng hổng bít tại sao đâu.
    File save của tui đây nè, tiện thể you đi qua tới khúc vô được toà tháp có con rắn quấn quanh (+hướng dẫn chi tiết luôn nhé)
    Cám ơn bạn hiền nhiều lém!!!
    Ở box Trung Hoa này chỉ có you là tốt với tui thôi!

Các file đính kèm:

• dk.zip
      Kích thước:
      152.9 KB
      Đọc:
      54
  14. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

tui bí khi đang ở trong hang băng, tại cả 2 cái bàn thì đưa chuột đi khắp nơi mà không có chỗ phi thân lấy Item

15. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    cho hoi cai!
    em dang di den doan vua danh song con phung hoang mau xanh o cho ho lua ma cai ong su phu cuoi tren cai kiem dua toi do.Bay gio di tiep nhu nao

16. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

kid on the dark: Chỗ đó nằm ở gần một ngọn đuốc trong hốc đá. Bạn nhấn nút Ctr hay Shift (Ko nhớ rõ) và di chuyển con chuột lên xuống thì sẽ thấy nó.

TiêuLongNữ: Xem hướng dẫn đi bạn

17. Dark-Knight

He he he ... bác Tiểu Thiền Vu trốn lâu quá hổng thấy mặt hén

18. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to dark_knight:
    Heh heh
    Xin lỗi mấy hôm nay hông có thời gian vào net,được rồi tui lấy file về coi rồi sẽ gửi lên
    to kid on the dark:chỗ hang băng này thì bác ko cần phải phi thân gì đâu mà có muốn phi thân thì cũng chả có chỗ nào phi thân được bác cứ kiếm kĩ trong hang băng sẽ kiếm đủ các ngọn đuốc thui
    to tiểu long nữ :sao em đánh chữ mà chả có dấu gì hết làm đọc chả hiểu gì hết

19. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

Ý tui là lần trở lại làm nhiệm vụ lần 2 , lúc mà trước khi vào hang băng thì phải nói chuyện với thằng thư sinh như trong hướng dẫn, rồi nó cho cuốn bí kíp, rồi trong hướng dẫn kêu là tới cái bàn lấy đuốc lúc trước, phi thân lên lấy Item là hoàn thành nhiệm vụ, tui tìm hoài mà chẳng thấy chỗ nào phi thân được
    À, mấy cuốn bí kíp trên đường có thể dùng cho các nhân vật không? con nhìn đồ ẩn của tui thì ngoài chiêu phối hợp ra thì chẳng còn chiêu nào cả

20. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

to kid on the dark:tui đã nói rùi trong hang băng ko có chỗ nào phi thân được đâu bác có kiếm chết luôn cũng chả thấy đâu,nói ko nghe là ráng chịu nghen,còn những cú chưởng của nhân vật thì nhiều lém tui cũng hổng biết sao ông chỉ có 1 chiêu phối hợp thui,tui thì cả đống xài hông hết lun và trò này bác cũng ko cần đi theo nhiệm vụ đâu