Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. Mã Quân Vũ

Mã Quân Vũ Youtube Master Race

Khi tôi đi đến đoạn vào đánh với con cung chủ ở cái hang lửa thì không vào được và hiện ra 1 dòng chữ gì đó, mặc dù tôi đã nhặt hết đồ ẩn và nâng cấp cái bình lửa rồi.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      12.3 KB
      Đọc:
      28
  2. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    hình như anh phải luyện cho con cầm cung lên level 2 một tuyệt chiêu nào đó thì nó mới cho vào đấy

3. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Ủa tui nhớ là đâu cần gì đâu, chủ yếu là nâng cấp cái bình đó mà thôi. You thử kiểm tra lại đi, vd như là đi ra đi vô ấy (hồi trước tui cũng bị như vậy sau đó cứ đi ra đi vô 1 hồi là được ----> ????)
    - Còn về phần mấy cây nhang thì mỗi cách đi mỗi khác. Hình như là có 3 hay 4 cách giống nhau thì phải.

4. Mã Quân Vũ

Mã Quân Vũ Youtube Master Race

Tôi đã thử tìm nhưng trong võ công các nhân vật đâu có cái nào giống như dòng chữ đâu , nâng cấp cái gì lên level 2 ?
    Tôi có gửi kèm hình dòng chữ đó( ở trên), bạn nào có thể vào đọc dùm xem nó yêu cầu cái gì.

5. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

to mã quân vũ : cái này thì bác phải nây chiêu nâng cấp đồ vật của con cầm cung thì mơis nâng cấp cái bình được (cái bình nhặt trtong cái động này đó)
    To all: có ai giúp tưi qua đoạn đánh thăng giống thằng mặt nạ trên mặt trăng chưa vậy .. à nên send tin nhắn cho tui thì hơn ( tui hhác tim lại mấy trang trược lắm) cám ơn!!!

6. Dark-Knight

Trời!!!!!! ........ hic ...... ông sang ghê há. Bộ ông lười nên bắt người khác làm giùm hả????? .... nhưng thui gửi cho ông rồi đó, mệt quá.
    Còn bác Hero nữa ko biết bác ấy đã nhận được thư của mình chưa nữa????

7. Triệu Mẫn

Triệu Mẫn iu con gái của ba nhất...

bực thiệt..tui mới tìm được 5 đuôi chồn ah..chán quá...
    mà nè sao cái thằng áo đen trên cung trăng chưa chịu đánh với tui??

8. Dark-Knight

Lộn rồi bạn ạ .... thằng áo đen ở trên cung trăng ko có đánh nhau mà chỉ là để nói chuyện mà thôi.
    Đầu tiên là lên cung trăng gặp thằng áo đen sau tảng đá. Nói chuyện với nó sau đó đi theo nó và nói chuyện lần nữa, nó sẽ tăng exp hay ap gì đó cho tất cả các nhân vật cho bạn.
    Quay về worlmap đi ra bờ sông phía bên tay phải (gần ngôi nhà ngày xưa thằng cầm đao ở) dùng con nhỏ bơi để đến hòn đảo ở phía dưới ... nói chuyện hết rồi quay lại cung trăng.
    (Ủa mà cho tui hỏi nhỏ bác có phải là Valmar ko dzậy, thấy lev của bác quen quá hà)

9. Triệu Mẫn

Triệu Mẫn iu con gái của ba nhất...

nếu không đánh với hắn thì thôi...trên đó tui đánh tất cả 7 lượt rồi...còn mấy cái đuôi chồn kia ai chỉ đây

10. Dark-Knight

Ừm .... hì hì hì ..... nói thiệt tui cũng chả nhớ rõ lắm mấy cái đuôi chồn nằm ở những vị trí nào nữa. Tui chỉ nhớ chắc chắn là có 2 cái đuôi chồn ở trên cung trăng. Còn 1 hay 2 cái gì đó thì mình phải thi bơi mới có, còn mí cái kia thì .... chịu ... chả nhớ nổi. Bác thông cảm nhé!

11. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

mới chơi PHẢN TAM QUỐC xong nhìn lại game này thấy xấu quá nên...cho đi rùi...hic hic bây giờ đang luyện ĐẾ QUỐC THIÊN THẦN.....he he
    mà xem ra bác DARK knight: ssiêng chơi trò này quá nhỉ,bây giờ tui chả thích nữa,à mà mấy bác đánh xong trùm trên mặt trăng chưa ,kết quả thế nào rùi......nếu ai về rùi thì cho biết kết quả sao nhé,tui làm biếng chơi quá hic.....bác dark knight chơi đế quốc thiên thần đến đâu rùi,tui chơi có đoạn à...nếu có save mạnh thì gửi cho tui với,tui nhác luyện quá à ^_^ :))

12. Dark-Knight

He he he ... vừa phải thui cha nội đừng có xỏ ĐẾ QUỐC THIÊN THẦN 3 qua SHKH 3 chứ.
    Trò ĐQTT thì tui cũng mới chơi thui hà, đang ở vòng 23 .... cũng ko khó lém đâu, bác đừng có lo lắng thái quá. Còn save mạnh thì tự bác nên luyện vì mỗi người đều có 1 hướng biến hoá khác nhau. Vì thế nên tự luyện thì mới hiểu rõ đội quân của mình, OK?

13. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

HIC,cha này làm gì mà dữ vậy,chơi đến vòng 23 rồi à,siêng quá,em mới tới được vòng 18 thôi,HIC định kiếm cái save chơi cho khoẻ,ai ngờ cha này không cho,keo quá...... X( :)) ......quá buồn......nhưng không sao.......ke ke......

14. skymaster

skymaster The Warrior of Light

có ai giúp tui với ! tui đang chơi tới khúc sau khi cứu đói Hùng Bá và đả lấy đủ 5 món đồ ẩn nhưng sao vô nói chuyện với sư phụ của TDXX thì lại ko cho tui uýnh lộn với ổng mà cứ bảo đi tìm đồ hoài !!!

15. mimic

mimic Mario & Luigi

bạn có chắc là bạn lấy đủ tất cả các món cần thiết không và làm sao bạn biết mình lấy đủ đồ chơi.

16. skymaster

sao ko đủ , này nhé: 1 món ở thùng gỗ(chổ đàu làng lun) , 2 món ở chỗ chợ (có lầu xanh) , 1 món ở quán trọ ,và cuối cùng là ở trong tảng đá !
    đủ rùi mà vẩn ko "nói chiện" với thằng sư phụ dc

17. Dark-Knight

Đừng lo ... vì game này ko bể phông nên cũng rất dễ đối phó. Khi nói chuyện với ổng bạn hãy chú ý xem những chữ trong dấu [] vẫn còn màu đỏ tức là bạn vẫn chưa tìm hết đó. Có những cách đi khác nhau nên ko phải cứ nhất thiết tìm đủ 5 món là được vì vậy tốt nhất là cứ canh vào mấy chữ trong ngoặc là OK. Nếu còn thiếu thì ráng tìm thêm vài lần nữa đi nhá ..... he he he

18. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    bạn còn thiếu một món ở chỗ bán dưa hấu đó ra đấy tìm sẽ qua thui

19. skymaster

tui đã qua rồi ! cảm ơn bạn nha !
    nhưng mà lai rất rắc rối ở chỗ này :
    -tui đã hoành thành quest 2 của thằng sư phụ của con nhỏ nhìn đồ rồi(theo hướng dẫn phần 2) , tiếp tục đi xuống chỗ thằng thợ rèn nói chiện thì ko thấy nó cho item_có thể là tui chưa tìm dc , bạn bít ở đâu ko ????
    -cái thứ 2 nữa là , tui ko biết cách kết thúc quest của sư gầy , còn sư mập thỉ xong rồi.
    -cái thứ 3 là ra world map , tui lên núi có mấy cái hang với lại cái vực lớn mà phải dùng giang vân bay qua, bên kia vực đó có cái tháp(có hình thái cực)-->điều lạ là theo đúng hướng dẫn thì tui có thể vào hang và sẽ tìm dc cái bình nhờ con nhỏ nhìn đồ nhưng mà lại ko có cái hang nào có thể vào dc cả cái tháp củng "rứa"
    -----tui kẹt quá rồi , bạn hay ai đó có thể giúp tui với

20. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

cái thứ nhất và cái thứ hai thì tui chịu vì cyhơi đoạn này quá lâu rui . nhưng cái thứ ba thì tui bít đó nha: bạn vào lộn chổ rùi.cái tháp đó là để đánh trùm cuối , còn bạn phải vào cái hang gần bờ biển. trên cái thành lớn nhất của game này đó.vào đó rui chọn con nhìn đồ , cho nó đi quanh hang một lượt tìm đồ rùi hãy vào đánh mụ vợ của thằng đeo mạt nạ nha.
    còn nũa , bạn phải tăng cấp độ của chiêu phục hồi đồ vật bị hỏng mới có thể đề chế cái bình đó.
    GOOD LUCK :))