Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. Minh Canh

Minh Canh Mr & Ms Pac-Man

Ah!Cho mình hỏi chút nữa!Sao lúc đi lấy Item Thổ,nó kêu dùng con nhỏ nhìn Item ẩn để nhìn đồ trong nhà 3 ông sư,nhưng mình chả thấy gì cả!Help me!

2. cucdai

cucdai Youtube Master Race

Ðầu tiên mình sẽ đi tìm item có tính chất Thổ trước, bạn hãy đi vào căn nhà của ba ông sư, nó vẫn nằm trong nơi xuất hiện bông sen thứ 1, nói chuyện với họ và họ sẽ đưa cho bạn một vài item, sau đó điều khiển vị cô nương có thể nhìn thấy item ẩn để lấy một item ẩn trong nhà của ba ông sư, đó là một cây nhang. Bạn hãy check lại là mình đã có bao nhiêu item cây nhang như vậy rồi vì bạn có thể tìm thấy 2 cây nhang còn lại nơi căn nhà có ngôi một nơi bạn còn là đứa nhỏ trong Ác nhân cốc và một cây nữa trong sơn trang đối diện với cái tháp có nhiều cá 9 (note : nó toàn là item ẩn cả ).Sau đó đi ra world map chạy về phía bến đò sẽ thấy một hộp item ngay nơi miếu Thổ Ðịa, khi lấy nó bạn có thể phải đánh với vài ngưòi nên có level mặt một chút. Ðó là một item hình Thổ Ðịa.

3. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    linh tinh rùi đó hai nơi có cây nhang còn lại là đều ở nhà hai ông sư tại nơi mà minh cứu con áo đỏ đó!

4. Minh Canh

Nhưng mình kiếm cây nhang thứ nhất không có!Nó ở chỗ 3 ông sư,lấy con nhỏ nhìn Item ẩn cũng không thấy nữa!Còn các Item Thủy,Hỏa,Mộc,Kim mình đều lấy được hết rồi!Help!

5. quanghappy

quanghappy Youtube Master Race

chiêu phản đòn chơi làm sao ,thằng mặt nạ trên cung trăng làm sao hạ được dù đã gắn cho áo đỏ chiêu phản đòn nhưng ko thấy tác dụng

6. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

hack đi
    Đảm bảo nó chết sau 10s

7. Minh Canh

Có ai giúp mình tìm Item Thổ đi!Mình mất ngủ mấy ngày rồi!Mệt quá!:((

8. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

hú héo, bò cần tìm item thổ lúc xây nhà cho 3 lão tiên hả??
    hãy mua một cây kiếm có hình giống lá cây dương xĩ( chác bạn cũng bít loài cây này chớ) cây khiếm có màu xanh dương sáng. đem nó đến chổ ông tiều phu chặt củi ở Ác Nhân Cốc ( chổ có mộ GTN đó) . nó sẽ cho ban.

9. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Nói nó hình cây dương xỉ cũng được nhưng mà hơi khó hỉu đó. Theo tui cũng như theo ý kiến của nhìu người thì nó giống cái xương cá ý. Mà hình như là mua ở ngay đó luôn thì phải (lâu quá rùi nên ko nhớ chính xác lém).

Còn cái tên trên cung trăng ấy thì bác nên xem hắn thường đánh ai nhất trong nhóm của bác. Trang bị cho người đó thiệt là bèo, nghĩa là bỏ hết giáp xịn ra đi ..... để cho hắn đánh mình nhìu nhìu 1 chút (đồng thời phản hồi lại hắn luôn mà) rồi lấy 2 đứa bơm máu tha hồ mà bơm cho tới khi thằng trùm chít. Hồi tôi chơi thì tôi cài cho thằng cầm đao vì nó bèo nhất (tại tui lười luyện :p) .... thế thôi. Còn chuyện hack trùm thì tui chưa nghe ai nói tới bao giờ cả, chỉ nghe nói là hack chỉ số cho mình mạnh lên mà thui!

10. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

to thiếu hiệp Dark-Knight : tui có làm theo hương dãn của bác nhưng... pó tay. thằng đó không hề hấn gì cả . nó cũng chỉ đi có 1HP , trùi ui . cái chiêu phản đòn bác nói có phải là chiêu mà mổi lần bị đánh nó sẽ đánh lại không(lúc đầu mối vào game thì GVH cũng có chiêu này ) , tui làm theo hướng dẫn của bác những.... huhu.
    to chicken_run : hack ư , hình như bác không có trò này thì phải , thằng này mà hack cũng thế thui , vô phương cứu chữa . hừm tui hack tất cả lên lv 99 , tất cả các chỉ sô đều max rùi nhưng , bác biết đay . không tác dụng
    tái bút to Dark-Knight : nói nó là cái xương cá cũng được nhưng không có đầu và đuôi .. :)) , tui thấy nó giônngs lá cây Dương Xĩ hơn . mấy bác trong này nói nó giống cái gì ?????
    trời , Tiểu Long Nữ ơi , bồ để chữ kí gì king khũng zậy tui phải phê bình nha !

11. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Lộn rùi tía .... ko phải là nói đánh mình thì mình tự động đánh trả mà là khi nó đánh mình thì mình và nó cùng mất máu ... (lượng máu nó mất bằng khoảng 75% lượng máu của mình mất - trích lời Valmar).

Chiêu phản hồi này chỉ có thể ghép cho 1 nhân vật mà thôi vì vậy mới cần ghép cho thằng nào vừa yếu mà máu lại nhiều cho an toàn.

Cách ghép .... đề nghị theo dõi bài hướng dẫn của Valmar cũng ở trong topic này luôn (ở mấy trang trước đó, Valmar ý quên Triệu Mẫn còn post cả hình nữa mà)

12. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

Trời , cái chổ ong chỉ cho tui trong cái toinh nhaewns ấy hả , không xong rùi , máy tui không hiển thị ảnh ở bài ấy được, pó tay , thui thì về xoá game nay cho đỡ nặng máy !! :((

13. GHOST166

GHOST166 Youtube Master Race

Tui cũng bí chỗ lấy bônh sen & đồ vật ở thằng bán thuốc rồi bí.Chỉ đi lòng vòng 3 chỗ,ai biết làm ơn chỉ dùm

14. Hellgod

Hellgod Youtube Master Race

mấy bác cho tôi hỏi cách đánh con khỉ-một trong ngũ linh thấn đi.tôi đánh nó chỉ hao một ít hp thôi trong khi nó tới 8000hp lận help..............
    cảm ơn.

15. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

Muốn đánh con này thì phải dùng con Thiên Diễn Xão Xão -dùng tuyệt chiêu đặc biệt của nó ( Hàng đánh thứ 3 ấy) . thành công thì diệt nó 30,5 giây thui :-P

16. hik

hik Youtube Master Race

Đoạn lấy item Hoả , con chim xanh đó mạnh quá , đánh nó bằng cái zì bây zờ ???

17. hik

hik Youtube Master Race

À ! Còn nữa ! Sau khi cái hang hồ ly mất đi từ vụ kếu thằng cầm đao . Nếu sau này bạn quay lại đó thì ở cửa hang xuất hiện 1 bông sen nữa . Không biết cách lấy ! Có ai đi thử coi !

18. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    to Hellgod :bạn muốn giết con khỉ đó thì cứ ném mấy cái bumơrăng vào ngùi nó là xong như vậy chỉ cần 5s là nó chết àh
    to hik : đánh con phường hoàng lửa thì cứ đánh như bình thường thui mà ko có gì khó đâu còn về vụ bông sen đó thì cứ mặc nó chưa phải động đến đâu!

19. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

con chim lữa đó thì bạn cần phải dùng bộ võ công nước cơ . có thể bạn dùng thuộc bộ kim nên nó luộc bạn dể lắm hả .
    còn vụ bông sen thì chắc là bạn đi đến đoạn phải dọn sác chểt . đến di hoa cung cũng có , chổ đấu dài củng có.

20. Hellgod

Hellgod Youtube Master Race

mấy cai bumơrăng ở đâu vậy bạn