Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. thuanterry

thuanterry Donkey Kong Lão Làng GVN

Chỉ mình cách cài game này đi, sao mình cài nó ra toàn kí hiệu lạ vậy.

2. mimic

mimic Mario & Luigi

thật sự bạn mua game này ở đâu vậy game này rất dễ cài mà đâu có gì gọi là phức tạp,mà bạn bị kí hiệu ở đâu.

3. zell2915

zell2915 Mr & Ms Pac-Man

vả lại game co font chữ hoa phù hợp với tất cả các win.nên yên tâm khi mà chơi game này.khỏi sợ chữ điên :d

4. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

a` , vụ cải TĐSK thì tui và Hikaru có nhiều kỉ niện đó . nó buy this game này zề mà không cài được , viện đến tui cơ . ra tui cài hình như 5 -6 lần gì đó thì sắp bó tay . không hiểu sao vào WinRAR thì okey . nhưng đây chỉ là trường hợp hi hữu . còn vụ chỉ menu thì không có gì khó , quoái . không biết uh dính phải rắc rối gì nhỉ . post tranh lên xem nào >

5. thuanterry

Àh mình cài được rồi, chơi rất tốt, rất nhanh nữa, đang chơi tới đoạn Giang Vô Khuyết đeo mặt nạ đi chung với Giang Vân và Thù Tam Liễu.... Vậy có ai biết vũ khí truyền thuyết mạnh nhất của game ko?

6. zell2915

zell2915 Mr & Ms Pac-Man

êh các bác đang nói đến song kiều nào vậy .chỉ cho đàn em với.cái gì mà có THÙ TAM LIỄU.ai vậy?

7. mimic

mimic Mario & Luigi

nhìn cái chủ đề là biết nói về song kiều nào rồi thù tâm liễu chính là cô gái bận áo vàng bắn cung đó

8. zell2915

zell2915 Mr & Ms Pac-Man

àh ra vậy.tại tui chơi games ít để ý nhân vậy phụ lắm .chỉ ngó nhân vật chính thôi.àh mà cái vũ khí truyền thuyết mạnh nhất là gì vậy?có bác nào bít không?

9. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    đó là một bộ vũ khí mà sau này bạn phài lên trời đánh nhau với những bản sao của mình thì mới có àh còn mún biết thêm chi tiết thì giở mấy trang trước ra mà đọc có hướng dẫn đấy

10. xp_virus

xp_virus

há há ! lũ trên mặt trăng đó đánh khó bỏ luôn ! đánh thằng trùm mà nó mất có 1 giọt hà ! thiệt tình ! còn mấy thằng kia thì thổi 1 cái cũng tiêu rồi đó !

11. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    đương nhiên rùi đánh bón nó khó thấy mồ àh đâu có dễ như mấy con trùm kia.Hồi tui đánh nó các nhân vật kịch level 100 mà đánh ko nổi àh vẫn phải dùng cheat để đánh đấy >_< .Nhưng bù lại được bộ vũ khí với lại mấy cái đuôi chồn nên cũng đã hi hi......
    to xp_virus: ông anh đừng dùng chữ kyc của illusion nữa đi :D :)) hi hi

12. thuanterry

Hic sao mà tiền trong đây nó cho ít quá àh 1 trận nhiều nhất có mấy trăm lạng àh mà vũ khí bây giờ nó mắc đến hàng ngàn lận đánh mệt nghỉ luôn. Có cách nào tăng tiền nhanh hơn ko?

13. zell2915

zell2915 Mr & Ms Pac-Man

cái đó thì chắc phải hack thôi hà.muốn tăng tiền nhanh thì phải đánh nhưng con lính cấp cao.cấp của giang vân hoặc giang hạ bao nhiêu thì cấp của mấy thằng lính bấy nhiêu.(với điều kiện là 2 người đó không đi chung với nhau)còn khi mà họ đi chung với nhau thì tui không bít.phải về check lại coi xem sao

14. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    nếu bạn mún kiếm tiền nhanh ỳ thì bạn cứ nhè mấy chỗ nào mà quân nó mạnh để đánh ý như vậy sẽ được nhiều tiền mà còn được cả điếm lên level nữa chứ một công đôi việc mà tuy nhiên hơi mất thời gian một tí àh :D

15. Dark-Knight

Dark-Knight The Warrior of Light

Hì hì hì .... đánh ở chỗ lính mạnh thì hơi ..... phiêu 1 tí. Buồn đời là nó cho mình chầu trời ngay đó. Mà thôi đã chơi game tìm đường thì phải siêng siêng luyện LEV 1 tí, còn ba cái hack này nọ chỉ là dùng khi mình ko thể làm gì khác nữa (vd như trên cung trăng á ... he he he ...).

À mà còn cái này tui vẫn còn nhớ mãi mặc dù đã quên gần hết trò này rồi:
    - Chỗ hình như là núi Võ Đang hay sao ấy có 1 con hổ. Một trong 3 cái công thức thuốc của nó cho tui chịu kiếm hổng ra.
    - Chỗ thi bơi á, tui thắng được có 4 lần à. Còn lại thì chịu, đau tay lắm. Có ai thắng được nhiều lần chưa vậy??? Nghe đâu cũng cho nhiều đồ xịn lém đấy!

À mà mí cái món lấy được trên cung trăng hổng phải là vũ khí truyền thuyết đâu. Truyền thuyết gì mà có cả cưa máy, sáo, đàn piano .... he he he .... nhìn mắc cười dễ sợ nhưng mà dù sao thì nó cũng mạnh thiệt .... hì hì hì!

16. Bach A Tu

Bach A Tu Guest

0
    Vậy chỗ trên cung trăng chỉ có hack mới qua được à, ngoài ra ko cách gì đánh thắng sao ?

17. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    uh bọn quái vật ở đấy mạnh kinh khủng àh ko sao đánh nổi.............vì vậy chỉ có cách hack thì mới có thể đánh bại được nó mà thui tuy nhiên đây là phần phụ nên ko có ảnh hưởng gì đến cốt truyện cả àh bạn có thể bỏ qua nó mà đi phá đảo cũng được

18. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

nhưng tui hack vẫn không diệt gọn được thằng giống thằng đeo mạt nạ . ai có cách không .

19. zell2915

zell2915 Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi tôi chen chân vô cuộc nói chuyện của các bạn.về việc trên cung trăng .dù cho bạn có hack đi nữa thì cũng không thể đánh bại con trùm cuối ở trên đó đâu.vì theo dự đaón của tui (không biết có đúng không)máu của con trùm cuối có lên đến hàng tỉ.mp hàng triệu.vì tui đã từng bỏ nửa ngày trời ra để mà đánh nó.nhưng cuối cùng không có kết wả gì cả.dĩ nhiên là trong wá trình đánh đó tui có xải hack.(hp:99999,mp:9999,attack:9999,sức đỡ:9999.......)cuối cùng là ALT+F4 luôn

20. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    hi` tui đánh thắng nè bạn chỉ cần hack sao cho lực đánh và đỡ lên cực nhìu vào sau đó cứ đánh nó thui tui nhớ tui đánh nó mất 2 ngày hay sao ý...............lúc đánh xong máy suýt cháy vì quá tải :D :D