Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. TiêuLongNữ

TiêuLongNữ Guest

0
    ông clapken nói ít thui được ko câu bài quá dấy hum nào qua nhà tui đi tui chỉ cho cũng may là còn trong máy đấy

2. skymaster

skymaster The Warrior of Light

khổ nữa là tui không còn giữ đĩa game nữa ::(
    file này ai đó up lên cho sky giùm được không ?

3. clapken

clapken Youtube Master Race

nhưng mà you ở đâu mà qua tui ở huế à nha

4. clapken

nè sao tui gửi tin cầu cứu đên nay gần cả tháng rồi mà sao ko thấy ai giúp hết rứa

5. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Mấy cây nhang thì bác lấy con nhỏ có khả năng nhìn đồ ẩn mà tìm. Tớ cũng không nhớ rõ khúc này lắm, cậu vào box hướng dẫn mà tìm bản hướng dẫn đi.

6. samuen7760

samuen7760 Youtube Master Race

Ai nói với bạn là không ảnh hưởng gì đó vì nếu bạn không chơi qua chỗ lấy thanh kiếm thì đâu có qua được đâu mà mấy bác nói vậy (Đó là theo suy nghĩ của tui vì bản hướng đẫn có đến 4 cách đi lận mà không được cách nầy thì làm cách khác mấy hồi phải không)!!!!!!!!!!.
    Trong trò chơi nầy mấy chỗ tui không hiểu chút nào cả :Đi đến chỗ họ kêu là check lại một số chỗ thì tui chỉ check được 2-3 chỗ gì đó còn mấy chỗ thì tui chẳng biết nữa.....!!!! Nhưng cũng qua được không sao hết ........ Nhưng còn một chỗ nữa: Tui đi qua chỗ người ta nói mình phải tìm một số Item trong động băng nhưng không có chi cả ..... hiên đang kẹt ở đó đấy......
    AI BIẾT CHỈ TUI VỚI NHÉ....

7. samuen7760

samuen7760 Youtube Master Race

Các bạn đã từng chơi song hùng kỳ hiệp thì chắc biết game nầy rất hay nhưng chắc cũng biết rằng trò nầy có những nhân vật các bạn rất khó thắng vì vậy cũng có một số bạn đã hack phải không (Đừng ngại nói vì tui cũng hack mà)
    Nhưng sao mình không hiểu nhe cái thằng mà mình đánh ở trên núi chỗ Giang Vô Khuyết rơi xuống núi lại là Thằng cầm kiếm và con Cầm Cung như vậy là phản bạn rùi!!!!
    Nhưng sao khi mình đánh nó thì nó lại không chết Why???????????? Mà nó lại tiếp tục cùng mình chiến đấu rùi cũng tại chỗ đó mình lại đánh con tìm đồ ẩn con yêu tinh có con vật ảo sao kỳ lạ ta !!!! "Nếu có ước mơ thì tui ước mơ rằng sẽ không có đấu tranh giữa các nhân vật trọn Game "

8. peto

peto Youtube Master Race

tôi đang đi tói chỗ đánh con lợn rừng chúa đó nhưng mà tôi không thể đi tiếp được . tôi đã thử cả 4 cách mà các bác đã giới thiệu nhưng mà không có cách nào được cả. Các bác co ai chơi qua dọan này cho tôi xin cái fi save đi
    địa chì mail của tôi :[email protected]
    các bác làm ơn đi tui đi hòai không qua chỗ đó. cảm ơn

9. pear

pear Youtube Master Race

có ai biết cách qua đoạn tìm ngũ hành item ko nhat la` item tính thổ tôi ko tìm đuợc mấy cây nhang ông nào biết chi cho tôi với rât rât cảm ơn

10. pear

pear Youtube Master Race

làm ơn trả lời nhanh hộ và chi tiết đầy đủ vào

11. clapken

ngũ hành thuộc tính thổ khó kiếm lắm,bạn dùng con nhìn item ẩn vào trong cái chùa chỗ ông sư map có 1 cây,còn 1 cây ở chổ 3 ông sư trong căn nhà mà mình xây cho mấy ổng đó

12. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Đúng đó, cái thuộc tính thổ là phần khó nhất trong game này, wa đuợc nó, là bạn gần về nước rồi đó, ráng lên đi.

13. jimithang

jimithang Guest

0
    Cac Bac oi cho em hoi?? may tro Hay tuyet nay co Doawloa tren mang ve dc ko .Neu dc Cac Bac chi cho em voi .em cam on lam lam

Doi Duoc may hoi ! An Choi cho thoa doi nguoi

14. madao1989

madao1989 Youtube Master Race

Giúp Em Với Máy Anh ơi Em Dang Chơi Song Hùng Kì Hiệp Iii Thì đã Bi O Chỗ đánh Với Con Heo Rừng Xong Thì Nó Bo Chạy Rồi Co 4 Cách Nhưng Mà Em Chon Hết 4 Cách đó Làm Theo Thì Ko Có Cách Nào Làm được Giúp Em Với Mấy Anh

15. madao1989

Tui Cũng đang Bí ỏ Chỗ đó Nhưng Ko Wa được đánh Xong Con Heo Rừng Nó Ko Chết Ma Bo Chạy Roi Sau đó Tui Ra Chỗ đa Thì Thấy Thang Gtn Noi Chuyện Voi No Rồi Nó Bỏ đi Ko Co Dươc Gì Cả Monh Các Bạn Giúp Tui Với

16. madao1989

Giúp Em Với Em đang Bi O Chỗ Dánh Với Con Heo Thi N0 Bo Chạy Va Ra Gốc đa Thì Thay Thang Gtn Noi Chuyen Voi No Chẳng được Gi Cả Rồi Nó Bo đi

17. clapken

cứu tui dzới,tại sao tui tìm được hai mon đồ rồi mà ba thằng sư nó ko chiu xây nhà,một món chỗ mấy thằng đập đá,một món o chỗ thằng tiều phu,dzay con món thứ ba ở chỗ nào dzậy mấy huynh

18. clapken

sao ko thấy ai giúp tui hết dzậy,đi theo hướng dẫn thì chán,mà ko theo thì bí,trời oiiiiiiii

19. clapken

thôi cảm ơn mấy bác nha,em qua rùi khỏi hướng dẫn nữa,mò phát mệt

20. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Haha, mấy bác này câu bìa dữ há. Có chút xíu mà câu tới 3-4 bài lận. Mấy cái chỗ ở đầu game rất dễ đi đấy. tui đi ko cần hướng dẫn cũng wa được đó.