Bàn luận SONG HÙNG KỲ HIỆP 3

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Sword Man, 30/6/03.

1. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

CHời ạ, cái trò này nó có hướng dẫn đầy đủ hẳn hhoi rồi mà bác. Cái chỗ lấy mấy cái bông sen thì tui nhớ là phải lấy đủ tới 3 cái bông sen lận mới được mà, bác đã lấy được mấy cái rồi?

2. myloveloveyou

myloveloveyou Youtube Master Race

tui cung bi bí cho do vao quan tro gap 1 co nuong bi 2 ga kia uy hiep cuu co gai do roi cho tien con nho an may song vao noi chuyen voi thang ban item no cho minh 2 mon do , song roi vao cai lang gan bo song lay vai bong sen roi ra cho giua ngoi den co con ran quan quanh va ngoi nha doi dien ra bo song co thay hoat canh gi dau , ma theo ban chi thi lay 3 cai bong sen ma o cai nha gan bo song chi co 1 cai con 2 cai nua lay o dau , de ra bo song cho cai den co con ran quan quanh co hoat canh

3. BACHNGOCDUONG

BACHNGOCDUONG Mr & Ms Pac-Man

ủa sao kì vậy ,tôi nói chuyện với thằng bán item nó có cho gì đâu. thì theo hướng dẫn chỉ nói lấy bông sen mà o nói mấy cái ,tôi chỉ thấy có 1 cái ,còn 2 cái ở đâu ,giúp dùm với ,mấy bữa o chơi đc bực quá trới

4. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

đoạn nào , cái đoạn trong cốc tuyết hả ? có lấy cái bông sen trong này , đoạn này phìng phường hà !
    còn đoạn khác ,bác coi thử coi hắn có đòi cái gì đổi ko ? ko nhớ !

5. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Cái này bạn phải nâng cấp tuyệt kĩ nâng cấp đồ của con nhỏ cầm cung lên khoản level 3 hay 4 gì đó, rồi vào bản item để nâng cấp 1 món đồ mà nó đòi. Sao đó chạy xuống cây cầu mà có cái tháp hình con rắn đó, chạy xuống đó xse thấy hoạt cảnh ngay thôi. :>

6. myloveloveyou

nâng cấp tuyệt kĩ nâng cấp đồ của con nhỏ cầm cung lam sao rồi vào bản item để nâng cấp 1 món đồ mà nó đòi. mon ma no doi la mon nao chi ro duoc ko vay

7. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Cái này thì tớ ko thể nhớ nổi rồi, bác vào phần mà nâng cấp tuyệt kĩ cho các nhân vật đó, nâng cấp tuyệt kĩ cho con nhỏ bắn cung, nhưng mà tui ko nhớ chữ đó là chữ gì nữa, bác cứ nâng đại cái nào cũng lên level 4 hết đi là được chứ gì.

8. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

dùng art money , chỉ số đó lên ! tăng hết cho nó lẹ !
    ( nếu muốn chơi lâu lâu thì đừng , nếu ko thì tăng luôn đi ! )

9. BACHNGOCDUONG

khoan đã ,tới khúc đó thì là con nhõ cầm roi chứ, o lẽ là bạn nói trước đó ,mà nâng cấp lên là sao ,nói rõ chút đi .hướng dẫn thì chung chung quá ,mà mỗi người thì chỉ mỗi ý ,mà lại nói o rõ ,chán wa

10. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Trời, khúc đó chưa có lấy được con nhỏ cầm roi đâu, chỉ mới điều khiển có 2 đứa là GVK và con nhỏ cầm cung thôi bạn ơi. CÒn cái vụ nâng cấp skill đó, toàn là chữ tàu ko hà, ai mà nhớ cho được chứ, tui chỉ nhớ là nó có 2 chữ mà thôi.

11. finalfantasy88

finalfantasy88 Youtube Master Race

các pa làm gì mà khổ thế, down load cái bản hướng dẫn la xong mà >>>> các giải quyết nhanh nhất đóa

12. BACHNGOCDUONG

ôi giời ,nếu thế thì nói làm gì ,hướng dẫn ghi là 1 chuyện ,còn chơi lại phát sinh vấn đề gì đó thì cũng phải mày mò chứ ,còn người viết đôi khi nói chung chung lắm ,o tin thì cứ thử xem

13. BACHNGOCDUONG

nếu chưa lấy đc con nhỏ cầm roi à ,tức là chỉ lấy đc đồ khi có con nhỏ cầm cung à ,vậy mà hướng dẫn lại nói khác (mà bạn đọc chưa),nếu rồi thì có chắc vậy o ,nếu bạn còn cái save thì cho mình nha ,hơn 10 ngày o chơi đc rồi ,bực wa

14. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Choài, cái trò này tớ đã phá đảo từ lâu rùi, bây giờ ko biết còn file save ko nữa? để về kiếm lại cái đã, còn bạn hãy nói rõ là bạn đang bí ở khúc nào đi. CHứ mà khúc chỉ điều khiển được 2 đứa là GVK và con nhỏ cầm cung thôi thì như tui đã nói rồi đó.

15. BACHNGOCDUONG

2 chữ thì có 3 hàng phải o ,tôi nâng đc 2 hàng lên 4 rùi ,còn hàng ở giữa thì 3 ,sao tôi đánh hoài mà chưa nâng hàng giữa lên đc ,có phải là nâng lên 4 thì mới lấy đc đồ hả ,bạn chỉ lại rõ ràng tí đi ,có cần phải nói chuyện với người trong thành o ,hay còn làm cái gì nữa mới lấy đc ,nói rõ đi nha

16. BACHNGOCDUONG

à bạn mercuries_no cho hỏi là bạn có đọc hướng dẫn của diễn đàn chưa ,nếu rồi thì cho mình hỏi là mình theo đó nhưng o tài nào lấy đc đồ của thằng bán item ,vậy hướng dẫn đó sai à

17. myloveloveyou

tui choi toi cho phai dung thang phi thien ngu kiem de vao cai hang phai su dung con nhin do de lay cai binh nao do dung con cam cung nang cap cai binh nao do len moi wa duoc ma tui tim hoai co thay cai binh nao dau

18. myloveloveyou

to: bach ngoc duong ,ban nhat dinh phai lay cho bang duoc 2 item cua thang ban item vi no se cho ban 1 cay tram mau sanh thi phai va 1 cai gi tron mau vang nang cap ki nang sua do cu thanh do moi cua con cam cung len lv4 nang cap cai tron mau vang do len thanh cay kiem thi phai la ok

19. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Hướng dẫn ko có sai đâu bạn ơi, theo tui nhớ là chỉ cần lại nói chuyện với thằng bán item là nó cho bạn rồi, mà hình như là nói 2 lần lận, vì ở chỗ nó hình như là tới 2 item lận. Và hình như là cũng phải nói chuyện với mấy người trong thành nữa,

Khi đó bạn sẽ có các item cần thiết rồi dùng kĩ năng nâng cấp đồ của còn nhỏ cầm cung nâng cấp lên là được rồi.( Tớ chỉ nhớ bao nhiu đó thôi, có gì thì bạn xem phần hướng dẫn đi).

20. mercuries_no

mercuries_no Donkey Kong

Hình như là bạn đi vô cái hang động phải ko???cái đó theo tui nhớ là bạn phải đánh cáii con heo rừng ở chỗ cái hang cuối cùng đó, đánh xong rồi thì mới đi vô được :D