Bàn luận về cách chơi GB

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Eric_nguyen, 9/12/04.

1. JUPITER81

JUPITER81 Youtube Master Race

ko biêt' sao chư' da.o này GB đông vui ac' sever 11 lu'c nào củng full . bă'n đông sươ'ng mà ko lag GBVN muôn năm .

2. ooDKNYoo

ooDKNYoo Mr & Ms Pac-Man

@snake_blue:sao chơi đào lại gọi là bẩn nhỉ.Bắn aduka server 11 chán vãi rồi thì chạy qua server 12 ngồi đào chút cho nó zui.Bắn sao miễn thắng là được,có gì mà bẩn.Khi nào minh bắn hack mà thắng người ta mới gọi là bẩn chứ,đằng này bắn đàng hoàng,tụi nó dzô bắn thì ngồi,ko bắn thì chạy,nếu có thua thì cũng tại tụi nó.Nói chung bắn sao miễn thắng,ko hack là ok rồi.Có ai cho tui 1 tràng pháo tay ko ? :p

3. Love*Sky

Love*Sky Youtube Master Race

Bắn thế thì làm sao ?!Thằng nào ức chế thì thoát ra , thằng nào chịu đuợc thì ở laịu , Tuy không FairPlay nhưng cũng chẳng có gì xấu !

4. Snake_blue

Snake_blue Youtube Master Race

a` thì thua vậy tức lắm chứ hồi trước tui cũng đào mà =))

5. lan_luke

lan_luke Mr & Ms Pac-Man

Bắn đào hay lắm sao mà nhiều người thích nhỉ. Công nhận là nó dễ thắng thiệt nhưng mà kô lẽ mình cứ lập 1 phòng rồi ngồi chờ hoài. Giả sử ko ai thèm bắn thì sao ko lẽ ngồi tới mai. Mình nghĩ luyện gunbound ko phải thắng bằng mọi giá (thắng thì tốt) mà phải thắng sao cho người ta thua mà tâm phục khẩu phục chứ. Nếu sợ thua thì bắn với mấy người cùng cấp là công bằng rồi. Ai muốn bắn đàng hoàng ko hack ko đào ko chơi bẩn thì add nick mình rồi bắn : luckyluke711.

6. :ToanAZ:

:ToanAZ: Legend of Zelda

bunge chỉ là chiến thuật để mà chống lại mí thèng trâu bò thôi, nếu lói bunge nà chơi bẩn thì cũng giống như lói mặc đồ trâu bò là chơi bẩn vậy ??!! lựa chọn tốt nhất là server11 .... còn bunge chỉ là 1 lọai hình giải trí ngoài giờ thôi ... lâu lâu vào 12 mặc full set bunge vào quậy cũng vui fết ... mà ai lói nà bunge là không pro nhỉ ?? muốn thành pro JD bunge cần độ chính xác rất cao ... khi đã pro JD rồi thì ngay ca map miramo cũng bunge được tuốt ...
    tui dất khoái chơi bunge ... ai có cùng sở thích thì add ToanAZ vào nhá

7. onionknight

onionknight Mario & Luigi

lâu lắm mới thấy toanaz lên forum
    đi đâu vậy pa?

8. gosuvn

gosuvn Mr & Ms Pac-Man

bunge là thú vui tao nhã và đau tim lám chu'...chỉ thua 1 delay là tiêu.. nó còn 1 mảnh đát là chết ... mây' bác chọn con công trâu thủ khoe' thì người ta có sỏ truòng của họ là đuc dất khoét nhà.. có gì l` bản nhỉ ??

9. lan_luke

lan_luke Mr & Ms Pac-Man

Bunge chỉ vui khi mà mình nắm quyền chủ động và gặp mấy thằng noob ko biết gì mới chơi mà thôi. Còn pro thì ko bao giờ chơi với mấy thằnng bunge trừ khi chính mình cũng là dân bunge. Thử hỏi màn ống nước thằng bunge cần mấy phát để cho đối thủ rơi. Chỉ 1 phát dual thôi là tiu rồi. Không biết có thằng pro nào dám tự tin nói mình giết được đối phương trước khi bị rơi ko??? Còn nếu dân bunge gặp nhau thì vui rồi khỏi nói.
    Nói tóm lại bunge là một chiến thuật bình thường. Nhưng mà dùng nó như là chiến thuật chính thì ko ổn lắm. Có ai nghĩ là 1 thằng pro bunge lại được mọi người kính trọng ko [-x . Kể tui nghe xem ai nào.... =))

10. :ToanAZ:

bunger choi map random cũng được chứ sao ....

11. lan_luke

lan_luke Mr & Ms Pac-Man

Choi map random a` :-/ Vay nếu vào những vòng dầy cộm thì sao???. Ông có dám chắc là sẽ bunge được đối phương trước khi mình lên dĩa hay không (nghi lắm). Tui có bắn với 1 bạn bunge ở map metamine rồi. :cool: . Kết quả cũng tương đối khả quan... tui chỉ cần 3 phát là bay mất rồi :D (full công má lị) trong khi chàng ta choi JD đào tui. Công nhận là hơi mệt (boomer mà) nhưng mà muốn thắng cũng dễ. Ông nghĩ sao???

12. :ToanAZ:

khịt .... riêng tui thì không đặt nặng chuyện bunge cho enemy té lắm, mà chỉ chú ý đến việc làm sao cho enemy hông bắn được mình thôi ... cả đống thằng từng chơi dzới tui, khóac toàn đồ insect, vai thì mang phoenix mà cả trận chỉ thấy loay hoay chạy loanh quanh dưới hố thôi (cả miramo), có khi còn tới hơn nửa máu mà chúng thóat luôn ý chứ (àh, trước khi thóat thường kèm vài câu chửi ...) hihi ... chắc là chúng tức ói máu ý chứ ...
    mí xe khác nếu đứng hơn 1/2 screen thì tui hổng sợ, 1 dual+ và 1 xẻng là "yên xuôi mồ mả" còn boomer thì hơi mệt tí ... (nhưng mà nằm dưới hố mà gặp wind ngược mạnh mạnh tí thì cũng khóc như thường hà)
    ông có nick là rì vậy ?? cả bunge lẫn boomer tui đều khóai, hôm nào vào cấu xé nhau chút nào ... tui là ToanAZ add nha

13. lan_luke

lan_luke Mr & Ms Pac-Man

Nghe ông nói vậy thì thấy cũng pro thiệt. Boomer mà ở dưới sâu qua' mà gió ngược cỡ 20 đổ lên thì đúng là cũng tiêu. Nhưng mà nè cái xẻng ở đâu ra vậy :-/ . Tui nói là ông mà làm chủ room thì tụi nó vô nhìn thấy là chạy mất dép rồi còn đâu nữa mà bắn. Tui nói đây là ông vô 1 phòng bất kỳ kìa lúc đó thì sao :-/
    Để tui add nick ông rồi hôm nào gặp bắn chơi. Nhưng chơi boomer ko chơi đào
    đâu. Sever 11.

14. :ToanAZ: