Bàn luận về The Sims 3

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi chukute, 4/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NEVER LOSE

NEVER LOSE Donkey Kong

Số đen thì bị trộm hỏi thăm thôi. Sắm cái báo động thì đỡ lo. Nghe nói có vụ. Trộm vào nhà, còi báo động, cảnh sát đến thế là trộm và cảnh đánh nhau vài hiệp. Kết quả cảnh thua thế là trộm ung dung ra về. Nhà mình vẫn mất đồ :))

2. lock.kira

lock.kira Donkey Kong

Quả này chắc cho con sim mình ra nghĩa địa kiếm chồng wá chứ sắp ế già đến nơi rồi =))=))=))=))

3. Tehmango

Tehmango .:♫♥

Không thể bạn à,ra nghĩa địa thì ko thể dùng lệnh pick up grave được
    Chỉ có những con ma ở nhà bạn mới dùng đc và mang nó đi hồi sinh ;))
    Sao bạn ko tạo 1 con sim nam khác rồi chuyển tới ở gần nhà sim của bạn và làm quen ;;)

4. vicktorbui

vicktorbui Mr & Ms Pac-Man

bản leak chơi ngon , nhưng hơi ít cái để nghịch thật. Tốt nhất cứ ngồi mà đợi bản chính thức đi =))

5. NEVER LOSE

NEVER LOSE Donkey Kong

Tôi đọc mấy forum nước ngoài thấy nói bản final về cơ bản cũng chẳng khác bản leak reload hay razor đâu. Chỉ có là nó sửa được một số bug thôi. Nội dung hầu như ko thay đổi mấy. Các phần mà mọi người thấy trên clip trail của EA là bao gồm những nội dung phải download từ trên mạng thông qua account đăng ký của EA. Cho nên theo tôi, bản FINAL sẽ ko thay đổi nhiều. Quan trọng ở đây là làm thế nào để có được town thứ 2, Riverview và các vật dụng addon thôi. Hy vọng sẽ sớm có mod the sims 3

6. vicktorbui

vicktorbui Mr & Ms Pac-Man

mình nghĩ cái town kia ko có mod nào đc đâu :( vẫn phải đợi và mua bản final , với lại 20k chứ mấy :>

7. HidenMan

HidenMan Youtube Master Race

Thật sự thì cái bản Razor đã là Final rồi. Forum The Sims 3 có thảo luận là Sims 3 chưa ra đã có bản Patch 1.0.632 rồi. Tứ đó suy ra bản Final chắc chắn có Ver nhỏ hơn 1.0.632, và bản Razor Ver 1.0.631 --------> Final. Nên ko lo la leak với Final khác nhau. Cái Town 2 thì mua bản gốc cũng phải down thôi. Với đã leak đc bản Sims 3 thì chẳng lẽ ko có cách leak lun cái Town đó. Đồ thì cứ thesims3mod.com mà down về

8. My_My

My_My Youtube Master Race

Sao mình tổ chức đám cưới như sims2 ko dc ậy , mình kiếm mãi cái khung mà sau khi cầu hôn rồi click chuột vào cái khung đó thì 2 đứa đến chỗ ấy rùi hôn nhau , mình giai thjz ậy cac bạn hiểu ko ? Sao mình ko thấy cái khungđó ở đâu thế nhỉ ?

9. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Ko có cái cổng hoa ấy đâu (ít ra là thời điểm hiện tại), bây giờ lúc cưới thì chỉ có thể tổ chức party, mời đống bạn đến, rồi 2 sims đứng thề thốt lảm nhảm gì đó, trao nhẫn cho nhau là hết thôi :)).

10. My_My

hèn gì =.= , mà mình mua mấy cuốn sách ở cửa tệm sao đọc ko dc ậy , bị gì thế này :(

11. iuSims2

iuSims2 Dragon Quest

Trong sims có bị dột hay mưa ướt jì khộng vậy ???

12. Tehmango

Bạn vào mục inventory là thấy mấy quyển sách đó,click lên read
    Hay click lên put away là nó sẽ bỏ vào tủ sách và mở tủ sách đọc thôi ;))
    Hiện tại thì chưa thấy mưa gió ,nên bạn yên tâm về việc cái roof nhà bạn :P

13. Tehmango

:)) Cái thị trấn thứ 2 ,Riverview ,bạn có thể download free từ trang EA sau khi cài game,mỗi lần bạn vào game nếu để ý chút xíu nó sẽ giới thiệu về việc down thị trấn này
    Rất tiếc là chưa có trang thesims3mod j` j` đó như bạn nói :P Chắc phải đợi thui

14. iuSims2

iuSims2 Dragon Quest

jờ down Riverview được chưa??? :|:|:|

15. NEVER LOSE

NEVER LOSE Donkey Kong

Có nhầm ko bạn. Phải có account xịn của EA bạn mới có thể download town "free" về được đó. Free ở đây là free cho những ai mua The Sims 3 xịn thôi, chứ bản leak như chúng ta dùng thì còn lâu :>. Trừ khi bạn kiếm được key xịn và đăng ký

16. Tehmango

Ha ha ha
    Ừ ,đúng rùi ,free với những người mua bản gốc thôi ;))
    Còn bà con xài lậu như mình thì chắc chờ ng` ta cho ké :D

17. My_My

ko dc bạn ơi , nó có hiện ra cữ read nhưng mình click vào đó hok dc , chẵng lẽ bản thesims3 mình bị lỗi sao ? Con sím minh dang co thai định cho no doc may cuon để sinh con ra tot mà đọc ko dc ,.chán ơi la chán :(( , cách của bạn mình thử hết trơn rùi

18. Ak_kA

Ak_kA Mr & Ms Pac-Man

Nếu đến bookstore thì chĩ có mua sách về đọc thôi chứ đâu có đọc tại chỗ đc nhờ , library thì may ra :|
    Đọc sách có khi bấm vào cái kệ sách thì chữ read bị mờ ( chắc do chã còn cuốn nào , sách đọc xong vất lăn lóc ỡ ngoài bàn) , phãi vào inventory chọn sách mới đọc đc

19. My_My

mình mua về nha luôn á , xong rùi minh bo vao tu sach nhưng vẫn đọc ko dc , mình đành bỏ vào cai inventory sau đó ấn vào chữ read nó vẫn bị mờ , huhuhu , chac faj chay ra thư vien đọc wa

20. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Mua sách gì ?
    Nếu sách Skill thì còn tùy vào mức độ skill của bạn. Skill của bạn đã cao thì không đọc được những cuốn sách cấp thấp và ngược lại :-?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.