Bàn mọi vấn đề về Fifa Manager 2007

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi aznkoz, 22/10/06.

1. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

hờ, sao tớ chơi trước h mà chưa down cái nì về vậy nhỉ :(. nó bị limit rùi, bác nào rảnh up cho e down với :P

2. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Xin nói thêm, cái bản patch mà nguyen.vuong nói là bản patch của kid_123 làm :D Topic được stick đó ^^ Còn các bản patch như của shwan thì phải setup đàng hoàng.

3. d_rio

d_rio Youtube Master Race

Không biết do cái bản fix lỗi của EA hay cái bản chỉnh sửa của các bác mà mấy thằng cầu thủ tui đá như "chơi" doping ấy, cái sân thì hình như nhỏ lại. Tui thấy cái cũ hơn nên tui đã unistall toàn bộ. Tui mua cái đĩa ngoài shop nên chẳng biết nó fix lỗi hay chưa (làm sao biết các bác nhỉ?) mà cái bản fix lỗi có ảnh hưởng j lớn đến cái cũ k?

4. Forever_HN

Forever_HN A ways away

fix lỗi thì nó sẽ giảm đi những lỗi, như lỗi trái bóng vô hình, lỗi ném biên, mua free cầu thủ, thiết lập loại bỏ cầu thủ đội 1 trong danh sách đội khác... :D

5. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Đá như chơi doping? :-? Là thế nào nhỉ? Phục doping vào thì chơi hăng, chơi hay, thế thì ko hay sao? :D

6. nguyentrung0904

nguyentrung0904 Mega Man

FFM 08 hy vọng có cá độ , Doping , bị nhiểm HIV , bán độ =)) cho giông ở ngoài ;))

7. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

thêm cái đang đá bị sét đánh chết nữa chứ, cho tăng phần bi tráng. chậc, thằng kaka mà đang đá lăn đùng ra, lên đường thì ... :|

8. d_rio

d_rio Youtube Master Race

Trời mấy bác tiêu cực quá. Chứ cái add new player rồi mua cầu thủ chuyển tiền qua câu lạc bộ quá bất hợp pháp (calcipoli version 2 mà k thấy ai nói j) (đôi khi thiếu tiền thì mới thấy hay hay). Còn mấy thằng đá như chơi doping, vd: Totti xông thẳng vào hậu vệ đội bạn như chốn không người và hậu quả là pặc..(cái giò của tui huhuhu!! đi nghỉ mát 4 tháng khỏe re) còn hậu vệ thì coi đội bạn như mấy thằng bù nhìn lừa qua (lừa qua tới thằng thứ 3: người ơi ở lại banh đi với đội bạn nhé. Mà sao cho chạy bản fix lỗi rồi phải chép lại crack hả mấy bác? Làm sao biết cái đĩa cảu tui đã fix lỗi chưa?
    Game >= người yêu

9. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Sao tui update 1.0 xong là nó báo lỗi nhỉ.Hình như thiếu crack thì phải.Bác nào có cho tôi với.

10. Forever_HN

Forever_HN A ways away

chọn đúng phiên bản nhá ;))
    http://m0004.gamecopyworld.com/games/pc_fifa_manager_07.shtml
    khi chạy game ở màn hình save/load chú ý nhìn xem ở góc phải (hay góc trái, quên roài :D) sẽ xuất hiện dòng chữ v 1.0 hoặc v 1.1 sau khi chạy patch thì phải chép lại crack, theo cái link tui đưa bên trên mà tìm crack nhá ::)
    Vụ kiếm tiền thì không cần add player đâu, chỉ cần vô user/object chỉnh tí chút mấy cái giá nhà cửa, xe cộ là có tỉ tỉ tiền =))

11. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Thế thì cái vụ doping đó đúng là khó chịu thật, cài bản 3D gameplay patch của kid_123 Những chuyện hài hước đó sẽ không còn xảy ra nữa đâu. Hậu vệ lót rất tốt, cầu thủ chơi đồng đội hơn, tỉ lệ chuyền bóng cao hơn hẳn tỉ lệ solo đột phá.

12. minhbai_cisco

minhbai_cisco Youtube Master Race

Cho mình hỏi chút,khi mình chọn giải ngoại hạng Anh,trong phần Career có cái Found New Club ấy,lúc mình ấn vào đó thì nó bảo phải hết hạn hợp đồng với clb này mới được.Vậy cái Found New Club ấy có phải là mình mua một clb đúng kô? Hay là tự tạo ra một clb mới ? và như thế thì clb mới ấy sẽ ở giải nào khi mình chọn mỗi giải Ngoại Hạng.Các bác chỉ giúp mình nhá

13. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Found new Club là tạo một CLB mới, mình là chủ tịch CLB kiêm Manager ;)), để Found New Club ngay từ đầu thì phải chọn kiểu Manager từ lúc New game (Club, Club + National, Found New Club). Nếu đã vào game và đang huấn luyện 1 CLB có thật trong hệ thống giải thì phải hoàn tất một mùa giải, cuối mùa xin nghỉ, đầu mùa mới thì tạo CLB ;)).

Mặc định game sẽ xếp CLB được tạo ở giải thấp nhất được chọn của quốc gia đó, nếu bạn chọn giải thấp nhất là League One thì CLB bạn tạo sẽ nằm ở League One. Trường hợp bạn chỉ chọn giải ngoại hạng thì tất nhiên CLB của bạn sẽ nằm ở giải ngoại hạng :))

Để mua một CLB, bạn phải vào Career, mục Future thì phải, ở đó có phần Buy this Club ;)) nhớ chuẩn bị tiền nhé :D

14. mb1982

mb1982 Youtube Master Race

Mua một clb và Found new club là khác nhau hả ban? Mà sao cái fần private life ấy,có lần mới chơi được vài tuần đã kiếm được cô người yêu rồi mà có lần chơi nửa mùa giải chả có em nào chọn ? he hehe

15. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

mua CLB là bỏ tiền ra mua cái có sẵn(chỉ mua đc CLB mình đang huấn luyện)
    còn found new club là tự random ra 1 đội để ở giải hạng bét và mình quản lý
    cái vụ đó là do bác không bỏ mục don't find a partner trong personal

16. mb1982

Hehe,tôi đã bỏ cái fần don't find a partner đi rồi mà.Tức mình mưa con Santa Fé đi,rồi mua cả biệt thự nữa mà vẫn chả ma nào thèm để ý.Lúc đầu tui chon là single.Hay tại mình xấu trai quá nhể? Hehe.Còn cái mua clb ấy,mình không hluyện clb này mà mua clb khác được à? Đang chơi Arsenal mà để mua được Arsenal chắc đến già mất.Mà sao bản này không có thị trường chứng khoán như cái TCM 2004 nhỉ? Phí thật đấy!

17. Forever_HN

Forever_HN A ways away

CLB huấn luyện quá bết bát, luôn ở trong nguy cơ bị sack thì chả có em nào thèm để ý đâu ;))
    Còn mua CLB thì chỉ mua được CLB đang nắm thôi ;))

18. mb1982

Tui chơi arsenal, vị trí không đến nỗi nào.Thế mà vẫn chả có em nào.hehe.Mà mình muốn mua clb đang huấn luyện thì thế nào nhỉ ? Trường hợp nào thì mua được? Chắc thằng chủ tịch clb thì không muốn bán rồi!

19. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Cứ có tiền thì mua được tất, cả Barca hay Real hay MU, Arsenal gì cũng mua hết, có điều là không biết cày đến bao giờ mới đủ tiền mua thôi :))

20. mb1982

Vậy ta ép nó bán à?Hehe.Mà tui thấy cái bọn nó kí hợp đồng quảng cáo với tôi giá bèo thế?Hôm qua có thằng kí hợp đồng quảng cáo đàm phấn đến lần thứ 3 mới lên được hơn 60k $/năm.Bằng tui huấn luyện thắng vài trận.