bạn nghĩ zì về GTA??

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi manlovegame, 30/6/05.

1. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Hahhahhahhaa...
    Welcomte to Hồ câu GTA SA !
    Khai trương đã lâu, giờ mới bắt đầu có khách !
    Anh em yên tâm đi !
    Nếu bàn tán 1 cách đúng đắn không mang tính câu bài hay không làm hại đến Forum thì chả ai cho các chú sẹo đâu mà lo !
    Forum lập ra để anh em vào chatting giải toả stress và chát nhảm với nhau cho vui là chính ! Cho sẹo thì còn ai vào mà chat nữa ! Do đó ! các anh em cứ yên tâm mà câu !
    Chỉ cần nhớ : Nội dung lành mạnh, ngôn từ đúng đắn ! Thế thì cứ vô tư hehhehê...
    Cứ coi bài anh làm..............mẫu nè ! ( ngượng quá )
    Nói cho vui thôi !
    Anh em tiếp tục nhận xét và cho ý kiến về GTA SA tại đây nhé !

2. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

hx về chăm nom thằng giềng đi, lên đây làm giề, piến ;)) bị lock port vào GVN òi mà còn cố hả LOLZ
    P/S nhờ NI chuyển nhượng cái warn lv1 của ALY sang cho lão nầy ;)) hé hé bị warn lâu òi nhưng lười xin gỡ =))

3. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

còn gì để nói cho một game tuyệt vời, càng ngày càng hay từ cái pphiên bản GTA chơi 2d cho đến 3d cái nào cũng hay cuốn hút cả, hic hic, tui ngòi cả ngày cày GTA quên cả ăn đếnn lúc tối chơi hẳn 5 bát ặc ặc chắc nứt bụng mà chết mất hchic, còn một điều tui nhức nhối là nó quá bạo lực , ở phiên bản thứ 3 GTA 3 khi chơi thạt là không bít nói nó bạo lực haykinh dị khi mà bắn người cứ rụng hết cả chân tay ra hic hic ghê tởm quá đi mất, nhưng mà vẫn hay ke ke

4. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Cho tui nói thêm cái nì: GTA:SA đang bị chỉ trích về vụ Hot Coffee, những cảnh bắn giết cảnh sát, NV chính là người da đen......sao ko nói đến nó còn đem tụi "Đà Nẵng Boys" chỉ dân VN mình, còn nói mình bán thuốc phiện nữa chứ hm.......... X(

5. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Thì đã nói rồi mà ! Cái này chỉ dành cho ai 18+ (những người bắt đầu ý thức được không bị nhiễm game thôi) .Kệ noá,cho dân VN mình nắm "số" thành phố 1 lần để còn lên mặt với anh em thế giới nữa =))

6. Phien

Phien DT

Bó tay với cái GTA San này luôn,tui lại là người Đà Nẵng nữa nên khi chơi thấy chữ Da Nang Boys thì hết biết luôn

7. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

Hhahhahha.... :D
    Các chú đúng là quan trọng hoá vấn đề !
    Chỉ là trò chơi thôi mà ! Có quái gì đâu !
    Tôi nhớ mang máng đã đọc ở đâu có bài có thằng viết : Chơi GTA SA đến bài DA NANG BOY )hay gì gì đó tôi cóc nhớ ) nó không dám chơi vì thấy như bắn vào dân mình ! HIC Bó tất cả các chi thò ra trên người ^(^ với cái thằng hấp đấy !
    Mỗi tội lần này nó làm game lan man quá ! Không chú trọng vấn đề cốt truyện lắm nên chơi lang thang suốt ! Mấy cái Skill lên chạm nữa ! Hic - sắp phá đảo đến nơi mà Skill xe ô tô mới gần đầy, xe máy và xe đạp đựoc có tẹo - chán !

8. Hei

éc, nếu là trò chơi thì cái dzụ "hot coffee" đâu bị người khác "quan trọng hoá" vần đề lun chắc :-j
    NV điều khiển là người da đen nó còn chỉ trích nữa là.........
    Chỉ tội cho người Đà Nẵng....... ::(

9. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

theo tui game này có nhiều điểm sex quá mà để chi vậy?chắc để cho các fan thích thú hơn thì phải =)) sex chơi riếc cũng chán à mà trong gta sa sex hình không đẹp cho lắm phải chi đẹp thì hay lắm [-(

10. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

đâu phải ngẫu nhiên nó chọn tên Đà nẵng đâu,tui nghĩ là chắc dân Vn mình bên đó có 1 bộ phận cũng làm giang hồ và đã gây nên một vài vụ việc nên tụi R* mới cho vào trò chơi thôi.
    Còn mấy thằng xã hội đen da đen thì thấy trên phim ãnh đầy ra đấy chứ đâu phải là game đâu.Mà 2 bản trước là 1 thằng da trắng,đâu có ai nói zì,sao đến da đen lại um sùm lên,bộ da đẹn ko phải là người àh???

11. Hei

Giang hồ thì thiếu gì ở Việt Nam, sao lại bốc "Đà Nẵng" ????
    Bạn hiểu sai ý tui roài, bạn có thấy CJ là 1 tội phạm ko ? Giết người, cảnh sát, mà CJ lại là ng` da đen ~~~~>phân biệt chủng tộc ::( Hình như trong gamethu có đăng 1 bài đấy, bạn lên đó kiếm thử xem........

12. HawkEye

HawkEye T.E.T.Я.I.S

Cái dzụ hot coffe hình mà cỡ anime thì tối ngày tui ngồi với nó không,đếk thèm chơi hentai nữa =))
    Đâu phải chỉ mình da đen không?Mấy bản GTA trước cũng có da trắng dzậy ;))

13. hunter_boss

gta thì chơi gta trắng mới đẹp còn da đen nhìn giống mấy thằng khùng hơn \:d/ thằng CJ mặc đồ đẹp đến cỡ nào cũng thấy nó xấu hết thằng FIDO mặc đồ thì nhìn thấy đẹp hơn thằng CJ với thằng TOMMY nhiều

14. HacLongHận

HacLongHận Youtube Master Race

công nhân thang TOMY mạc đồ đep hơn bọn Da Den Nhieu nhi?

15. hunter_boss

mặc đồ thì đẹp nhưng cái mặc thì nhìn xấu quoắt [​IMG] hơn fido nữa nhìn mặc fido thì đẹp nhưng mà chỉ có điều mặc đồ xấu thôi[​IMG]

16. bachlybang

bachlybang Youtube Master Race

Tui chơi Game GTA cũng khá lâu rồi, nhưng nếu nói để chơi theo đúng "cách" mà tui thường chơi trong đa số các Game thì chỉ ở hai bản:
    - GTA ViceCity
    - GTa: Sa
    Bản GTa III tui chơi "miệt mài" bởi đó là bản đầu tiên tui chơi. Sau đó nhận thấy rằng với GTa mà chơi kiểu đó dễ nổ cái đầu lắm. Quá nhiều pha làm tim đập nhanh ngoài mức điều khiển.
    Nên khi chơi GTa Vice tui mới nhận thấy, riêng với GTa phải chơi theo cách gọi là "hưởng thụ" và "giải trí" . CHính vì chơi games rất thoải mái nên thành ra nhiệm vụ làm rất nhanh. Tui kết thúc GTA VICE lần đầu mất hình như là 7 ngày. Lần 2 còn có 3 ngày, mỗi ngày độ 2,3 h gì đó. C
    hơi nhìu rồi sau tui đâm ra quen mới bối cảnh trong games GTa. Cảm thấy nó rất gần gũi.và mong đợi bản tiếp theo.
    Gta:Sa ra cho PC làm tui vui "trối chết". Nhưng tui chơi games lần này còn chậm chạp hơn 2 lần trưóc nhìu. Vừa chơi vừa đi "thăm thú" phong cảnh và chụp vài kiểu ở mấy vùng núi xa xa.. Khi nào sắp hết tiền mới lo làm Nv.
    Chơi GTa không bao giờ nên chơi hấp tấp. Đó là suy nghĩ của tui đó.
    Nếu bạn là Gamer xuất sắc thì chắc chắn hoàn thành Game này cực nhanh, điều đó thể hiện "tài năng" và "đẳng cấp" của bạn. Nhưng tui biết chắc bạn chỉ có thể cảm nhận nó là một "game bạo lưc tuyệt vời" mà thôi.
    Chơi thật thoải mái và thư giãn bạn sẽ thấy một khía cạnh khác của Gta. cũng như để khám phá chính bạn.

17. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

đúng rồi,GTA là một trò chơi khác với những trò chơi thông thường ,nó không chỉ đơn thuần là 1 trò "chạy và bắn",đây là một game rất có chiều sâu với những mô phỏng hệt ngoài đời.Vì thế,người chơi GTA không chỉ để chơi cho xong những nhiệm vụ game bắt làm mà còn để cảm nhận 1 cuộc sống khác,để được làm những gì mà ngoài hiện thực ko thể làm được.

18. BoY_KoReA

BoY_KoReA Youtube Master Race

quá hay các huynh ơi
    ---------------------------------------------------------
    Thằng CJ của em mới vẽ graffiti các bác xem đẹp ko
    cụ tổ của graffity
    [​IMG]==>con vẹo của em đó các bác xinh ko