Bạn thân

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi RockRuby, 25/4/11.

1. lapt

lapt Youtube Master Race

Nếu bạn muốn tâm sự, hãy tìm đến con gái, cách tốt nhất là lên mạng, vào facebook, chọn em nào xấu xấu 1 tí, chỉ có mấy em như thế mới chịu ngồi nghe bạn tâm sự thôi :)
    Còn con trai thì còn tùy đứa bạn ạ, nếu mà bạn tâm sự biến thái quá thì nó sẽ bảo bạn là gay ngay

2. blood13

blood13 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Chắc ko phải đâu,mình nghĩ có lẽ do cách nói chuyện của chủ thớt đấy:-?,
    lúc nói chuyện đừng nghiêm trọng quá,học cách nói chuyện của bố cậu ấy;))

3. noalana1

noalana1 C O N T R A

nam với nam ngồi tâm sự nó ko bảo bạn pd cũng lạ =]] khác giới dễ nc hơn

trc mình cũng giống bạn , có thằng bạn thân chơi dc 7-8 năm rồi mà hễ mình buồn gì tính thân mật nc với nó cho đỡ bùn là nó lại giỡn giỡn kiểu chọc mình pd =]] dần dần thành ra chỉ chơi như bạn bè .
    đến dạo gần đây thì bàn chuyện làm ăn , kể cho nó vài chuyện mình dag ko giải quyết dc :] thì nó cũng an ủi => thế là tâm sự cả mấy ngày liền .

tại bạn bác còn tính trẻ con ăn chơi nên tâm sự nó thế =]] khi nào nó suy nghĩ chững chạc người lớn thì tự động bác có chuyện gì nó an ủi và chủ động tâm sự với bác à :]]

4. znt345

znt345 Youtube Master Race

vớ vẩn... nam với nam ngồi tâm sự mà kiu pd thì nữ với nữ ngồi tâm sự kiu là gì ... les àh ???

thành kiến cổ hủ quá ...

thanks

5. noalana1

noalana1 C O N T R A

tâm sự kiểu đàn ông nó khác , còn tâm sự kiểu ủy mỵ thì có thằng nào dám lại gần =]]

6. znt345

znt345 Youtube Master Race

tâm sự kiểu đàn ông là sao ?

ra Tú Xương đứng tâm sự hay là chui vô cafe ngồi ... bộ bắt buộc tâm sự là phải như thế àh ...

đã buồn mà cứ phải làm theo bài bản... ước gì mấy người khoái làm theo bài bản đang đi xe ngoài đường mắc đi nhẹ, xem có làm theo bài bản là ráng nhịn rồi tìm 1 nhà vệ sinh nào đó chui vô ko ... hay là tìm 1 chỗ nào đó xử lý lẹ ...

Nam vs Nam vẫn là người với người, Nam vs Nữ vẫn là người vs người .... trừ khi ai tất cả mọi người cùng chung câu nói .. Người vs Người là thú vật thì tui chịu .. lúc đó tui ko nói nữa.

tâm sự mà cũng bày đặt phải nam với nữ, vớ vẩn.

thanks

7. Quả đấm thép

Quả đấm thép Hồng nhan bạc mệnh

Con trai con gái gì chả được. Quan trọng là nó có muốn chia sẻ với mình hay không. Tui tâm sự trai hay gái cũng có 1,2 người sẵn sàng chia sẻ, động viên mình.
    Nhưng người bạn như thế không phải khi không mà có, và những thằng bạn mà bình thường toàn hú hét chơi bời với nhau thì khá khó để chuyển sang tâm sự. Nên phải train sẵn từ trước 1,2 anh thì lúc cần mới có.