Bản Windows 7 32bit và 64bit đã tinh chỉnh full tính năng dành cho dân farm

Thảo luận trong 'Kiếm Tiên' bắt đầu bởi quangnhut123, 21/8/10.

1. GOD_OF_hentai

GOD_OF_hentai Mr & Ms Pac-Man

Cho mình xem process, nhìn tấm hình bạn chạy cả Kasper :|, chạy cái đó chi.

Thỉnh thoảng bị lag hoặc kẹt cái gì đó không log thêm được acc, nhưng đợi xíu là ok .

Chỉnh sửa cuối: 24/10/10
  2. dungsirong1

dungsirong1 Legend of Zelda

mình chạy xong củng ko log acc dc nửa

3. ongtrum919

ongtrum919 Donkey Kong

sao mình cài bản win này k có âm thanh thế , thử cài luôn diver trên mạng mà k có luôn @@

4. centerls

centerls Youtube Master Race

tình hình là không tiếp tục down được trên 4share.vn, e mới down đến part 9 của 64bit, bác quangnhut up lên mediafire được k

5. sn4k3

sn4k3 Youtube Master Race

Tình hình là cần nhờ bác chủ thớt tư vấn
    Tôi download hết bản x64 ra file iso khoang 2,7 GB
    Tôi sử dụng cho cai laptop VGN-FW550F, thế nhưng đến khi setup xong ra màn hình windows7 thì hệ thống yeu cau tool recovery Vaio ma khong vao dc win7
    The la tai sao vậy ca
    Thanks chủ thớt.

6. centerls

centerls Youtube Master Race

mọi người cho hỏi chút, hiện mình đang dùng bản window 7 home premium 64 bit, nếu mình cài đè bản của bác quangnhut lên thì sau này có recovery về bản hiện tại được không

7. SKay

SKay Audio Lover

mình ko dám chắc nhưng nếu cài đè lên thì bản cũ chắc sẽ mất nên restore thì ko thể, nhưng nó sẽ save lại 1 folder tên Window.old chứa mấy cái trong ổ C của bản win trước
    nếu bạn muốn restore thì tốt nhất nên sao lưu lại ổ C rồi cài (dùng ghost, etc), có khì ko thích thì backup lại win cũ :)

8. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Chủ topic cho hỏi cách remove cái folder windows old sao cho gọn nhất, mình ko rành về mấy cái này nên ko dám delete bậy bạ, hồi nhỏ delete mấy cái file của game rồi rốt cục ko thể uninstall dc cạch đến giờ luôn :-< , pm mà thấy lâu trả lời nên đành post vào đây mong dc giúp đỡ ^^

9. kunyeudat

kunyeudat Youtube Master Race

e k hiểu cái này cài ntn lắm.tại trước đây cũng ít lên forum mò mẫm :( các bác chỉ rõ cho e đc k

10. DocCoCauBai_2003

DocCoCauBai_2003 Youtube Master Race

cái này là bản ghost phải ko bạn mình down về rồi cho load image là dùng được?

11. nh0kpr0300

nh0kpr0300 Mr & Ms Pac-Man

Tks x100 :">

12. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

ai cho hỏi cái bản w7 32bit thế quái nào mà download lên tới tận part 6x thế kia.Thế thì down đến bao giờ cho xong.Bản win xịn cũng chỉ tầm khoảng 3gb thôi mà.Thấy trong link mở ra chi tới part 11 nhưng down về nó cứ báo thiếu part sửa lại đuôi file trên thanh công cụ thì down tới 6x part rồi nản quá kô muốn down nữa.

13. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

11 link có hơn 2GB chứ mấy, check lại xem 11 file cũ đã đặt tên theo đúng form với nhau chưa ;))

14. BáoĐen

BáoĐen Mr & Ms Pac-Man

sao down về giải nén ra mà ko chạy dc nhỉ

15. Kentsfield

^ bạn đã thực sự down về xài rồi hay vào phun 1 câu cho lên thêm 1 post thế.
    Nếu thực sự down về và bị lỗi thì chụp cái screenshot lên đây tớ bày cho mà giải quyết, ko thì lượn giùm cái :|

16. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

đây bạn kentfield đã down về 11 part và giải nén thì nó chạy hết 11 part nó báo là thiếu part 12.Thay đổi đuôi link trên trình duyệt và down đc thêm đến part 30 thì nản quá thử thay đổi đến part 60 xem có không ai dè có thật,nhìn mà choáng.[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[.Có thêm 1 hình là do mình down part 11 nhưng chỉ 152mb về sau đó giải nén với pass như trên kể cả gõ bằng tay lẫn copy paste đều bị báo lỗi.

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 12/3/11
  17. Kentsfield

thực ra là chỉ có 11 part thôi và part 11 có size là 152MB.
    còn chuyện bạn đổi đuôi file trên trình duyệt để download thì cũng chính là download lại chính file mà bạn vừa đổi đuôi đó thôi chứ ko phải là down file khác, cái hot 4share của VN này nó quản lý file theo kiểu ngược đời như thế đấy 8-}
    bạn xem lại file 11 của bạn có đúng size hay không, và nếu vẫn không được thì repair lại file ấy thì sẽ có cơ vì may ra chủ topic có add record ( mình cũng ko rõ là có hay ko vì del lâu rồi :-<)
    còn như ko dc nữa thì tối về mình sẽ leech sang host MF cho bạn, có điều cũng ko nói trước dc vì dạo này cáp quang của VN bị sự cố, đường truyền ra nước ngoài thảm thôi rồi, hên xui vậy :">

18. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

ac.Nếu thế thì cũng đểu nhỉ.Phải click từng link 1 .Chứ nếu như ông nói thì tôi cũng down cả đống từ 3 đến 10 giống nhau cả loạt mất rồi.:((

19. Kentsfield

8-}
    bạn thật là ...
    thảo nào bảo sao ko lỗi ...

20. xuankhoa10

xuankhoa10 Youtube Master Race

bác QN ơi. e newbie mà đang muốn chơi nhiều acc kiếm tiên. e cũng chưa hiểu nên làm thế nào cả. down thử sanboxi về mà chả biết sao k chạy đc. e dùng win xp 32bit. bác hướng dẫn lại cụ thể cho em đc không ạ. em chân thành cám ơn bác