Bảng xếp hạng các duelist Joey

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi sting2582000, 9/10/08.

1. kid1412_2486

kid1412_2486 Dragon Quest

ne` ong kia !!!! có thì noi' nghe !!!! ai chê gì ông hả ???? hỏi mọi nguời xem ai đã từng đanh' với tui thì sẽ hiểu !!! cứ nói bậy chẳng ích gì
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Hic !!! chán quá mấy ban! nếu đưa ra cách tính điểm để lên lever như vậy thì dẫn đến tình trạng chẳng có ai dám đánh với lính mới như bọn tui đây!!!!( vi` đây cũng là một trò chơi mà may rũi cũng đóng 1 vai tro` quan trọng.........) mong được học hỏi các bạn nhiều hic hic

2. Movor

Movor Mr & Ms Pac-Man

Lão phapsu này lên đây phân bua :|
    Lão đc mình chỉ lên trên này :|
    Nghi thiệt quá, ko có lửa sao có khói :|

3. kid1412_2486

Ác thế ông Movor !!! nghi ngờ nguời xấu ko à !!! hì hì khi nào duel nhé bạn !!!! mà đừng gọi tui bằng "lão" xấu hổ lắm !!!! he he :D à hồi chiều mới duel với khanhmoai va kết quả là: phapsu 2-1 khanhmoai ^^! (may mắn phút cuối !!!!!)

4. kid1412_2486

xin thông báo kết quả đấu: phapsu 0 - 100 luxiphe hic đấu cả mấy ngày luôn !!! rốt cục ko thắng nổi trận nào !!!! luxiphe đúng là cao thủ !!!! mặc dù chỉ mới tham gia duel gần đây !!!!! ::( ::(

5. ngoi_sao_cuabien

ngoi_sao_cuabien T.E.T.Я.I.S

điên mất rồi. mỗi trận duel trung bình cũng 5'. mà một ngày ông thua đc 100 trận cũng là 1 kỉ lục mà không ai phá nổi. có nên lập thêm phần kỷ lục nói phét trg joey ko nhỉ

6. Movor

Movor Mr & Ms Pac-Man

Hehe, chí lý chí lý ngoisao ạ :D
    Ông phapsu làm ơn đừng chơi nổi bằng mấy kiểu ko giống ai như vậy nữa X(

7. kid1412_2486

xin lỗi bạn nghe !!! ban có đọc kỹ chưa vậy ???? tui viết là mấy ngày chứ có nói 1 ngày đâu !!!!! mà tui có thù oán gì với ông đâu mà châm chọc tui hoài vậy????

8. Movor

Movor Mr & Ms Pac-Man

Tui ko đọc kỹ, sry phapsu nhé, nhưng còn chuyện duel 3-0 hôm nọ thì cậu giải thích sao đây? :|

9. kid1412_2486

chẳng sao cả !!! ai lạiko thua !!! nhưng tuyệt đối t ko xữ sụ như vậy đâu !!! t chẳng có việc gì phải thanh minh với ai nhưng nhất quyết ko chịu đựơc mấy lời lẽ đó của ông sao biển !!!!X( X( X( X( X( về việc lập box cho những kẻ nói phét thì tui đồng ý và bỏ phiếu cho ngôi saocuabien làm MOd vỗ tay mấy bạn ^^!

10. Movor

Movor Mr & Ms Pac-Man

Mọi người có ai xài Remobo ko? Wipp nhà tui gần đây điên quá, dis bất tử hoài, ai có muốn pm tui bằng YM ngodung_hien nhé, nick Remobo của tui là Movor ::)

11. angel47

angel47 Youtube Master Race

bùn ghê .
    THấy mấy người thảo lụn vui we em cũng mún chơi nhưng mà hem ai ép nick em hít , níck em là [email protected]

12. sting2582000

sting2582000 Mr & Ms Pac-Man

Có thấy pháp sư chơi nổi j` đâu nhở. Qua việc này chỉ thấy pháp sư là một con gà siêu béo thôi. Có lẽ đây sẽ là kỉ lục người gà nhất trong hội joey từ trước tới nay :))
    Ai bảo với ông là ko dám đánh với những người mới như ông. Chính những new bie như ông mới là nơi để mọi người luyện lv :)) . Ông ko chịu add nick, ko chịu rủ đánh thì ai mà biết mà đánh với ông chứ
    Chịu khó add nick mọi người đi bạn. Nick có ở cả trang đầu đấy

13. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! Lão Làng GVN

may rủi quan trọng gì-nói một câu đúng là gà-nếu biết cách build bài thì may với rủi ko thành vấn đề.bỉ kiếp này là của tiến sĩ.Nếu ông nói như thế thì có lẹ tôi vô địch 2 giải liền toàn là ăn hên àh X( X(

14. kid1412_2486

noi hay nhỉ thế mà hôm qua bảo duel giao hữu lại im re ko dám chơi !!!!:o:o nói ko biết suy nghĩ !!!! vớ vẩn
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ai chả biết là xây dựng deck hay nữa !!! những chẳng có đứa nào là ko rõ bài bạc và xác xuất ra bài còn có chút gì may mắn nữa !!!! nếu deck của ông tự hào là mạnh đi !!! nhưng nó ra những quân bài ko cần thiết trong lúc giao đấu thfi có phải ông thua ko??? mà nếu ông cho rằng deck ông mạnh và vô địch 2 năm liền ko cso phần may mắn thì ông dám cá rằng duel với người khác 10 ván mà ông thắng cả 10ko??? nếu làm được vậy thì tui công nhận ông hay hơn hên !!!! deck mạnh chỉ là hạn chế đi những cái xui thôi hiểu chứ ông bạn vô địch

15. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! Lão Làng GVN

thế ông anh xỉ nhục ông bạn boyhoasi là toàn ăn hên àh.Ông ý win chục ván liên tiếp đấy.còn thắng 10 trận thì còn tùy,nếu biết sử dụng tình huống linh hoạt thì nó ra bài nào thì cũng là bài cần thiết-k0 có chuyện ra bài ko cần thiết đâu

16. Ass..

Ass.. Mr & Ms Pac-Man

nói j thì nói, vẫn có ít nhất 1 chút hên xui trong đó, bài ông bạn tệ lắm là có 15 quân bài trap+ spell trong đó, trong 9 lượt ông bóc toàn cái đó, còn bên kia ra tệ lắm 1 mons,+ 1 số phá trap, spell, equip thì ông win nỗi j`,, chẳng wa bài hay hạn chế chuyện hên xui lại thôi chứ làm j ma ko cân may mắn:'>

17. sting2582000

sting2582000 Mr & Ms Pac-Man

Ông là bố tướng hay sao mà cứ rủ thì tôi phải chơi nhỉ. Mà hôm qua bảo duel lúc nào :-/ . Nếu thích thì đếm lên từ 12h lúc nào tôi cũng chiều. Tôi ko rảnh để lúc nào ông rủ thì tôi phải tiếp. Gà hay ko đánh là biết. Còn cái kiểu thua 0-100 thì bị kêu là gà là đúng rồi
    Nói như vậy tôi hẹn ông hôm nay 10h tối duel. Thằng nào ko lên là con chó nhé

18. Movor

Movor Mr & Ms Pac-Man

Hình như dấu tích máu me trong lịch sử là kid chửi bhs nhiều nhứt đấy, nên đừng nói vụ đó với phapsu :|
    Hết chuyện với mấy ba duelist này :|

19. Movor

Movor Mr & Ms Pac-Man

20. ngoi_sao_cuabien

ngoi_sao_cuabien T.E.T.Я.I.S

tiếc là hôm đấy tức quá tôi del nick ong phapsu đi rồi nên đã mất đoạn, nhưng mà cái giọng này thì ko thể nhầm đc.
    hôm nay ngoisaocuabien win luxiphe 4-0