[Barbarian] Rend build - Vạn nhân địch Quan Vũ .

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi InGodWeTrust, 27/8/12.

1. naruto172

naruto172 C O N T R A

dùng marathon để thi chạy à bác :))

2. Eternal Winter

Eternal Winter Legend of Zelda

Bác nào thử cầm vk có bleed xem có stack với rend chưa thế nhỉ ? Tính có khi mua đồ có bleed mà ngại quá :(

3. Character1740

Character1740 T.E.T.Я.I.S

mà dame cái rend này co ảnh hưởng bởi các loại buf dame ko hay chỉ là base dame của weap nhỉ

---------- Post added at 21:12 ---------- Previous post was at 21:07 ----------

tại đa số a e build rend đều muốn tìm lại cảm giác của d2 :D

4. Nobody23

Nobody23 Mario & Luigi

mình đi tất cả các map chính, trừ mấy cái dungeon phụ thì ko vào vì ít quái và tốn thời gian, khi nhặt đồ chỉ nhặt vũ khí 1 tay 61 trở lên, 2tay thì 63 còn armor 62+.
    đồ nhặt đc để cuối game mới id ra, chứ id giữa chừng mất thời gian của WoTB. Clear mất 1h đc khoảng 26mil exp

Chỉnh sửa cuối: 9/9/12
  5. damnedbrain

damnedbrain Mr & Ms Pac-Man

Mình để marathon nè, chạy suốt đc, ông anh co-op cùng mang 24 speed chạy cũng ngang ngửa mình.

---------- Post added at 22:38 ---------- Previous post was at 22:36 ----------

Mấy dungeon phụ ở Battle Field Elite nhiều lắm đó bác. E thì e lười reset rùi lại phải chạy kiếm NV nên clear sạch sành sanh khi nào ko còn 1 con mob nào nữa nên lâu lắm.

6. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

Đánh DT nhiều lúc chạy qua mob chết rồi nhưng vẫn phải vòng lại ngó cho kỹ kẻo rớt cái legend ma không biết thì lại cay cú, vốn từ patch ra đến giờ chưa nhặt đc gì nên cứ phải cặm cụi, mình dùng rune 900% dmg, gặp đám elite xương range ở keep chỉ cần lao vào rend 1 phát rồi quay ra đợi nó chết, nếu hóa WOTB thì chỉ 5 sec là xong đám elite hulkingphaest, nói chung đánh rend kite cũng sướng, nếu theo passive tank thì có thể tank mọi loại elite ,bao nhiêu pack không quan trọng, còn nếu theo passive dps thì gặp elite đánh rát quá cứ chạy vòng quanh rồi rend đợi elite rút máu, tầm 10sec là xong, amozan mình đánh mất khoảng trên dưới 15sec.
    http://us.battle.net/d3/en/profile/ViKing-6527/hero/1131806

Chỉnh sửa cuối: 10/9/12
  7. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Rend tui build act 3 dạng thả bom rồi chạy. Bay vào rend một cái-->sprint mấy em hit run đuổi theo là lãnh đủ. Đánh rất nhàn nhưng vẩn ko hiệu quả bằng DT. Đặc biệt nếu ai xài rend khuyến khích nên chuyển WOTB sang charge để khỏi bị die vì jailer/waller mà ko phụ thuộc vào cooldown của WOTB.

8. Character1740

Character1740 T.E.T.Я.I.S

mình đánh rend chỉ để hỗ trợ dame + life cho classic frenzy-maniac là chính lao vào chặt chém rất phê

9. rush_divant

rush_divant T.E.T.Я.I.S

tớ thì thay Rend từ rune + Damage của chủ thớt thành Rune hồi máu thấy hiệu quả hơn gặo elite khó chịu Rend xong rồi té 1 lúc quay lại thấy ói đồ ra 1 đống:9cool_haha: thay Revenge thành WotB vì Rend với tớ hồi máu đã quá đủ:4cool_doubt: Thanks chủ thớt vì đã chia sẻ build này, có hứng farm lại rồi

10. bogus30

bogus30 Youtube Master Race

:9cool_haha: thix ..... đánh đã chưa rõ mà thix cái phong cách đánh (đang test trong HC 3x :5cool_sweat:)

11. mylove878

mylove878 Youtube Master Race

tuyệt vời , nhìn hình ảnh hoành tráng quá . đại đao chém đâu chết đó . @_@

12. Kaisen

Kaisen Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi kiểu build này còn áp dụng tốt cho patch hiện nay không?

13. rush_divant

rush_divant T.E.T.Я.I.S

^tốt kiếm cây skorn hoặc 2 hand nào có CD càng to càng tốt tôi đang dùng build này bem MP7 đây, 33 build Weapon throw toàn đo đất ngay khi gặp E ném mỏi tay ko chết build này DPS 140k unbuff như tôi sống tốt

14. Kaisen

Kaisen Mr & Ms Pac-Man

Bạn có thể cho mình xem equip con 33 của bạn được không?

15. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Sang patch này WW không bị ảnh hưởng bởi AS của vũ khí nên nếu cầm skorn + CC cao (50%) thì chuyển sang DT luôn đi bạn :D.

16. Kaisen

Kaisen Mr & Ms Pac-Man

Mình gà, cho mình hỏi DT là gì vậy bạn? CC là critical chance đúng không.

17. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Tớ đi Rend + DT đây. MP4 đi trong 1h20'

18. lnt900

lnt900 Youtube Master Race

mình dùng rend + skorn, 2 cái này cộng vào bleeding đừng hỏi. sướng nhất là leap vào giữa đống quái rend mấy cái rồi overpower là thấy 1 đống xác la liệt =)). đám elite nào có lửa dưới chân càng sướng vì fury lên ầm ầm, nên bồi thêm atk speed vào để tốc độ quay nhanh hơn, đảm bảo tính mạng.

19. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Mình đi mp 6 - > 8 nên không rõ ở dưới ra sao vì cảm nhận là mp 8 ra item nhiều hơn.
    Tuy nhiên theo mình thấy WW+ Rend là khá chuẩn cho bây giờ nếu gear của bạn tầm trung , vì Rune Blood Lust của
    Rend khá tốt, thậm chí mình solo uber boss mp 8 trước khi vào kiếm 5 stack vẫn xem là boss j, nếu là pack Zotun Kulle thì
    ra switch từ double tornado sang WW rend ngay. T/s con Kulle nó làm slow nên không hồi máu được T_T .

20. Kaisen

Kaisen Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi, DT là Double Tornado đúng không, vậy build kiểu DT là sao vậy bạn? Mình thấy 33 đâu có skill DT đâu.