Bình chọn: Đội bóng được dùng nhìu nhất trong WE9/PES5!

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Ghost_Danang, 15/12/05.

?

Đội bóng được ưa chuộng nhứt!

1. Braxin:

9 phiếu
    13.6%
  2. Arsenal:

4 phiếu
    6.1%
  3. Chelsea:

2 phiếu
    3.0%
  4. Manchester Utd:

14 phiếu
    21.2%
  5. AC Milan:

14 phiếu
    21.2%
  6. Inter Milan:

10 phiếu
    15.2%
  7. Juventus:

6 phiếu
    9.1%
  8. Barcelona:

3 phiếu
    4.5%
  9. Real Madrid:

1 phiếu
    1.5%
  10. Đội khác:

3 phiếu
    4.5%
  1. kingofpc*avenge

kingofpc*avenge Donkey Kong

cho juve 1 lá
    AC có cái gì hay mà mọi người chọn nhìu thế nhẩy

2. yugi_vn

yugi_vn Legend of Zelda

Ha Ha RM và Chelsea là 2 đội tệ nhất trong số này à . 0 có 1 lá phiếu nào cả . =)) chắc ai cũng nghĩ lựa đội mạnh quá đá ăn ko sướng à

3. Daniel1983

Daniel1983 Donkey Kong

Chắc là vậy :D , dù sao mình cũng không thích 2 đội này. Thấy 2 đội không có phiếu nào càng vui #>:)

4. vivalazio

vivalazio Youtube Master Race

Nói thiệt nhá ,mấy bạn có chơi cái bản WE9 ở chỗ MIMI bán ko ,cái bản mà bọn thái nó chỉnh ấy,nhảm kinh khủng ,chỉ số thằng nào cũng chót vót ,thế thì ai cung giống ai cả cả đội tuyển Ý hết 10 thằng đá phạt trên 80 cả ,thế mà ko hiểu sao ở Bắc hải lại cứ thích đá cái bản chỉnh tè le ko có khoa học gì cả
    TÔi chỉ góp ý thôi nhé ,chơi như thế thì chán lắm

5. kingofpc*avenge

kingofpc*avenge Donkey Kong

bác gửi bài lộn chổ rùi bác ơi
    -1 MP tiếp (sao chua bị âm MP he)^^

6. myno

myno Mario & Luigi

Không phải là đội mạnh quá đá ăn không sướng,Real trong đây(theo ý tui :D )
    cầu thủ sao thì nhiều nhưng mà đá như cái hạch á,sau khi đã thử nhiều lần với những đội hình khác nhau,vẫn thế.
    Chelsea thì không đến nỗi vậy,tấn công thì tốt,thủ cũng khá.
    Chọn AC nhiều vì tuyến nào AC cũng mạnh vãi,hàng hậu vệ chỉ có điểm yếu là hơi rùa,nhưng mà làm cho tiền đạo lảo đảo thì quá tuyệt.
    Vivalazio:chắc mấy ông chỗ đó khùng hết rồi,hồi mà WE7 ra,chỗ tui chơi có mấy cái đĩa của lũ MIMI,trong đó có VN,tụi nó chỉnh VN mạnh còn hơn cả Brazil #>:) #>:) #>:) ,lại còn thêm tên của mấy thằng trong MIMI vô nữa.Bó tay.Mà bác không thích vào mấy chỗ Bắc Hải chơi thì thôi,chỗ tui chơi cũng trong Bắc Hải(gần xịt trường Nguyễn Du,nhưng hông phải chỗ đấu giải)thằng chủ nó luôn update(MU có Vidic,Chelsea có Maniche chẳng hạn...)nhưng chỉ số không có khủng hoảng đâu

7. Rivald0

Rivald0 Mr & Ms Pac-Man

Nói thiệt nhá ,mấy bạn có chơi cái bản WE9 ở chỗ MIMI bán ko ,cái bản mà bọn thái nó chỉnh ấy,nhảm kinh khủng ,chỉ số thằng nào cũng chót vót ,thế thì ai cung giống ai cả cả đội tuyển Ý hết 10 thằng đá phạt trên 80 cả ,thế mà ko hiểu sao ở Bắc hải lại cứ thích đá cái bản chỉnh tè le ko có khoa học gì cả
    TÔi chỉ góp ý thôi nhé ,chơi như thế thì chán lắm <------- Bạn ơi cái này hình như bạn có nhầm lẫn rồi đó,trên Bắc Hải hiện nay đang đá bảng 9.5 hông có đội tuyển nào mà đá phạt trên 80 nhiều như bạn nói đâu,bạn làm ơn xem lại giúp

8. The Patriot

The Patriot Donkey Kong

Oài chơi bản patch "địa phương" hả?Chơi kiểu đó chán bỏ xừ!Chuyển nhượng gì thì chuyển nhượng ko nên động đến chỉ số ko cóa thì mất hay

9. Pro@gamer

Pro@gamer Youtube Master Race

poll này nhảm nhí quá , gì mà vừa quốc gia vừa câu lạc bộ .............. =))
    theo tui nên lock topic này lại :D

10. myno

myno Mario & Luigi

Lạy bác,bác làm ơn quote giùm em 1 cái :D
    Tụi nó xì bom hết skills rồi #>:) #>:) #>:) thằng nào cũng 99 hết #>:) #>:) #>:)
    Thì bác thấy đội nào bác xài hay(quốc gia or CLB) thì bác cứ poll,nhảm quái gì đâu :>

11. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

Cứ vote cho MU thôi MU vô địch (^_^)

12. chuatesonlam

chuatesonlam Youtube Master Race

Trong WE9, tui thấy MU đá tệ nhất, 2 thằng Rooney và Ronaldo chạy là ngã, chả bù với mấy thằng hậu vệ to khỏe của nó, cứ tông một phát là đi viện à, nên tui chọn Arsenal thui.

13. fire_in_snow

fire_in_snow Mr & Ms Pac-Man

Tui lại có một cái nhìn khác hẳn về MU so với chuatesonlam. Theo tui, MU là đội tấn công hay nhất và cũng là đội khó kiểm soát nhất. Hay vì MU có thể tấn công toàn diện, hậu vệ MU thủ không cao nhưng chỉ số tấn công cao vì thế có thể hỗ trợ hàng tiền vệ rất tốt. Mặt khác các tiền vệ MU đều có sao midle shoot. Khó kiểm soát vì MU là đội tấn công rất hăng máu, khi tấn công bạn rất dễ rơi vào tình trạng "say mồi" mà quên mất việc phòng thủ, rất dễ bị tổn thương khi bị phản công. Tóm lại MU là một lựa chọn tốt cho những ai thích lối chơi tổng tấn công.
    ****Note: INTER có nhiều điểm tương đồng với MU nhưng nếu cho tui lựa chọn tui sẽ chọn INTER

14. myno

myno Mario & Luigi

Mỗi người có thể có 1 đội bóng mình đá hay(dĩ nhiên là đội xịn) nhưng cũng có trường hợp 1 đội bóng hay nhưng mình lại khó xài nó,cũng giống như bác,tui đá MU trong WE9 lại khá tốt(Rooney cũng khỏe gớm chứ bộ) nhưng quay sang Real là teo.
    Dẫn chứng:bác thấy bảng bình chọn đội nào đang đi đầu đấy :MU,tui thường xài AC

15. X_VERSACE_X

X_VERSACE_X Mr & Ms Pac-Man

Nếu nói về các câu lạc bộ thì AC có lẽ là đội bóng có thể nói là hay nhất.Các cầu thủ phù hợp với vị trí.Rất khỏe(ko hiểu sao).Và nói chung tất cả đều sút rất tốt.

16. hadahi

hadahi Legend of Zelda

chời, nguyên 1 dãy là câu lạc bộ, duy nhất chỉ có 1 nước là braxin, nức ra nước, club ra club chứ. MU đã dở tệ nhưng mà vẫn có nhiều người bầu chọn

17. ninjasasukes5

ninjasasukes5 C O N T R A Lão Làng GVN

MU đâu có đến nỗi tệ lắm dù hay ngã nhưng vẫn là đội tấn công đẹp nhất mà ko thì sao người ta vote cho MU nhìu vậy.