bình chọn xem speed nào ngon nhất năm nay đê!!!!!

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi vn army, 4/8/04.

1. GB_Advance

GB_Advance Donkey Kong

thế sao bác không chơi đểu lại tụi nó thế hả, bác cũng chơi cái kiểu mà tụi nó chơi với bác á :))

2. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

cuộc thi game ở VN bị lệ thuộc vào nước ngoaì, nên tụi nó tổ chức những trò... không phải là loại sở trường của rất rất nhiều gamer có mặt trong này. và bên cạnh đó, nó chỉ chơi trên PC mà thôi, các hệ console khác không hề nhắc đến. đó là những bất công. Có ai thấy vậy không ?

3. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

ờ đúng đấy tui cũng rứa thấy kỳ chắc là vì console nó nối mạng hổng được thịnh hành hỷ

4. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

chẹp chẹp seo mè cé topic nè nó chỉ được lúc đầu pà con zô nhiều mè seo bi giờ chẻng có ai zô zịa zô cho ló vui cửa vui nhà đi các ku .....hu...hu

5. bearfriend

bearfriend Youtube Master Race

tui tham gia với thích chơi đua xe nhưng dạo này hơi lười ,tự nhiên bữa nay hăng bay vào bõ thử thấy cũng vui nhỉ,tui nói 1 đôi lời theo ý của tui thui
    UnderGround best rùi ko ai hơn đâu (đã được bình chọn luôn gòi còn gì).nhưng mừh theo tui thấy tui vẫn thích hot pursuit 2 hơn nhìu vì xe xịn hơn cũng đúng thui,xe của Under là steet mừh đâu chơi xe xịn (tại thích xe đẹp thui) và cái tui tức nhất là Under là đua street nhưng kô có police ẹc wá chừng trong khi Hot lại kô phải là dạng treet tí nào (tại sao kô làm nhỉ tức thật)
    Nhưng nói như thế kô phải tui kô thích under mà ngược lại nữa kìa rất rất thích ấy chư (hehe đua đến lúc sau toàn xe đẹp cả đấy ,tui xài skyline áh,nhưng thích thi celica và eclipse hehe )
    Còn hum bữa đang chơi ngon lành tự dưng đến laps 96-97 gì đó máy trục trặc vào chơi chẳng được tức bà cố luôn.
    Hì hì anh em đang bàn gì thế nói nghe xem với .Chơi NFS từ nào đên giờ mí u thich xe nào nhất tui thích lam bò ghi ni(lamborghini) mucielargo nhất áh (NFS hot 2 ấy ) nhìn là thấy kô chê vào đâu tui có mí poster nè,sưu tập muốn chết haha.
    hôm bữa tui sửa cái máy trong (xăm mình) đua lại chán wá down trainer Nitrous zìa chạy muốn xỉu đến vòng 40 tui oải wá hổng chơi nữa,mết wá chòi.Định kiếm cái này hay hay về chơi ,kô bít cái Nascar Thunder 2004 hay kô nhỉ,tui chẳng thích loại đua kiều thi đấu chán lắm,còn collin 4 có ai chơi chưa thấy sao,được tui chơi luon hehhe

6. vdtducthuan

chặc chặc, bác khó tính quá.. các nhà sản xuất game sẽ không biết đường mà chiều theo ý bác luôn á.
    Colin MCrae Rally 4 hay khỏi chê luôn.. chỉ có điều không độ xe được .... chỉ là tunning car cho phù hợp với đường đua mà thôi, cái nascar chơi hỏng có hấp dẫn chi hết á...

7. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

wả thiệt là nascar chơi chỉ muốn giục thui ví lại tui cũng chả biết đua ra làm sao cả,lúc thì vào số tự động lúc thì vào số tay,chả biết đường nào mà lần cả.wả là nhà báo nói láo ăn tiền mà.

8. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

bác ducthuan nè lần sau nên coi lại các bài của nha đừng nên vất lung tung rùi nói là ko biết nhá.tui góp ý chân thành bác đừng giận

9. vdtducthuan

không phải đâu á... vì lúc trước post lên rất nhiều, dần dần số lượng các bài tăng lên và bài của mình dồn xuống phía cuối, và làm biến cho chú ý,.. nên nó lặn đâu đó trong box này thôi á... tìm sẽ có thôi mà :p

10. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

thui bàn về game tiếp bác có biết cái trò bác giới thiệu bao giờ nó ra ko dzậy tui ngứa tay lém rùi đó

11. vdtducthuan

cái trò colin đã ra rồi mà bác, trên PC và xbox chỗ nào cũng có hết đó. chơi thử đi bác sẽ cảm thấy nỗi khổ của dân đua rally đó. >:)

12. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

ây chà ý của tui là hỏi bác về cái trò đua xe mà tông nhau của E.A ấy chứ cái collin thì tui biết rùi hỏi làm gì

13. vdtducthuan

tưởng bác nói coline chứ...
    E.A làm game Burnout 3, hơi bị hấp dẫn về hình ảnh, cũng như âm thanh. bác có thể tham khảo từ bên dưới này nhé và nó khi chơi demo tại E3 2004 được mệnh danh là best racing game á. mới đầu game sẽ có câu grab the wheel and hold on.. hấp dẫn lắm á.
    bác tham khảo thêm ở đây nhé... coi cái trailer sẽ "tê " ngay đấy

14. tidusmaster

tidusmaster Mario & Luigi

Wow!!!Cool quá vậy.Anh vtd ơi!Game này chừng nào mới phát hành lận.Đồ hoạ đẹp thiệt.Nhìn vào là mê tít.Chắc lâu lắm ở đây mới có,phải kô anh?

15. vdtducthuan

Theo anh biết , gamespot công bố : ngày 07/09/2004 sẽ phát hành game này, nhưng chưa biết khi nào ở VN sẽ có. hic. nhưng anh cũng nói trước, nó chỉ làm cho xbox và ps2 thôi. chứ không nghe nói bên PC sẽ có trò này..
    Về cơ bản, nó cũng tương tự burnout2 point of impact. nhưng có cải tiến nhiều hơn về hình ảnh, âm thanh, hiệu ứng.. v.v... chỉ còn vài hôm nưã thôi..
    vài hình nữa cho pà con thưởng thức nhé

[​IMG][​IMG]

16. Runaway Prisoner

Runaway Prisoner T.E.T.Я.I.S

Wow! Wá cool! O.o Tiếc là nó chỉ có trên PS2 và XBox thui! Nhưng mà nếu BurnOut3 được làm công phu vậy, tui nghĩ chắc NFS Underground 2 sẽ còn công phu hơn! Và nếu để ý kỹ thì đường đua của Burn Out không có độ phản chiếu cao như của NFS Underground nhưng xe thì trên cả tuyệt vời! Và cảnh đụng xe dễ làm cho cái màn hình TV nổ lắm á! Wá đẹp và chi tiết luôn!

17. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Anh VDT tìm đâu ra hình mà đẹp thế,nhìn có khi còn đẹp hơn cả NFS ấy chớ,nhưng có 1 tin buồn là trò này chỉ có trên PS2 và XBOX thui,các fan của PC hơi bị thất vọng đó,đành fải chơi NFS và đợi có $$ mua XBOX dzậy~~~>chán

18. tidusmaster

tidusmaster Mario & Luigi

Tui cũng như vậy.1 Game hay như vậy mà chỉ phát hành trên PS2 và XBOX thôi thì thật quá đáng.Chắc kiểu này thế nào cũng ra tiệm ngồi chơi wá,máy đâu mà chơi=>Buồn!

19. vdtducthuan

về chuyện hình của game, mỗi đợt có game mới anh đều tìm cho bằng được cái offical site của game đó. có vậy mới đã hình đẹp, trailer cũng hay nữa.. down về sau này có việc mà dùng đến chứ.
    còn chuyện phát hành game trên hệ console nào ! đành chịu thôi. do nhà sản xuất mà.. biết làm sao bây giờ
    còn chuyện độ phản chiếu trên mặt đường của game ! cái này nhà SX làm quá tuyệt vời rồi còn gì nữa. Burnout 3 game chạy xe trên Highway, có phải đường trong city đâu. với lại NFSUN chơi đua ban đêm. đường xá được rửa sạch trươc mà... ==> quá chi tiết luôn, không chê vào đâu luôn

20. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

nhưng mà nhiều khi chơi n4su mình chạy vào đường tắt là mấy con đường đất mà nó cứ bóng loáng thấy kỳ lắm