bình chọn xem speed nào ngon nhất năm nay đê!!!!!

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi vn army, 4/8/04.

1. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

không hề đâu nhé, mấy đường shortcut trong NFSUN bụi mịt mù luôn... chứ đâu có bóng loáng gì á

2. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

ai nói bác vậy tui chơi thì đường nào cũng bóng loáng lun,mà đừơng chính ai xiêng đâu mà rửa cả con đường đó cũng là khuyết điểm của n4su đó bác

3. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Chắc tại bọn nó có xe rửa đường như ở VN đó mà :)),mấy bác có thấy đường dua toàn có nước thui ,chắc tại đua sau cơn mưa ý mà :)),nhưng công nhận là đường tắt cũng bóng loáng à,lạ ghê

4. GB_Advance

GB_Advance Donkey Kong

chắc là đường ấy dành cho thằng con nhà giàu cho nên nó mới bóng loáng thế :)) với lại đường bình thường thì cũng bóng chả kém

5. Runaway Prisoner

Runaway Prisoner T.E.T.Я.I.S

Chả biết vì sao nhưng tui bảo đảm với mấy U là đường trong NFSU là đường...thiệt và không hề có chút xíu nước nào cả! Game được làm tinh xảo đến từng giọt nước bắn lên nhưng chỉ ở cái chỗ có 3 cây cột đó (track nào wên mất rùi) khi chạy vào và chạy ra mới bắn nước thui còn mấy chỗ khác là...xẹt lửa. Chắc là tại xe chạy wa nhiều wá nên đường bị mài bóng
    Ah còn về chuyện đường dành cho con nhà giàu tui thấy bác GB Advance nói cũng có lý! Ở vòng thứ 8mấy 7mấy đó (tên vòng là "Eddie's Posse Part 1"), Eddie wăng cho mình 1 xấp tiền rùi nói là mình nên đi kiếm 1 chiếc Taxi đi về cho lẹ...ước gì lúc đó nó wăng...tiền thiệt nhỉ? Đúng là đám trong NFSU tiền dư wá trời luôn à!

6. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

có tiền thì cũng được nhưng mà ước gì nó wăng cho mình nguyên con skyline thì ngon nhỉ lúc đó thì tha hồ mà kiếm tiền

7. Runaway Prisoner

Runaway Prisoner T.E.T.Я.I.S

vn army: trong nhà thương hả? :D U có biết ngoài đời 1 chiếc Skyline chạy ghê lắm hông? Mà ở VN nì đường hẹp + nhiều xe đố lách được đấy! Chạy xe đạp đi còn hổng nổi nói gì xe hơi?

8. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

tui biết rùi nhưng mà tui chạy xa lộ cơ mà,thử tưởng tượng coi chạy skyline mà chở bồ đi thì còn gì bằng

9. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

trong nfsun, ngòai car.. còn girl nữa mà... với lại các game mới,.. đã trao chuốt hơn cho những ẻm thuộc cái khỏang ngòai lề.. hôm trước mình có xem 1 cái trailer của game ( quên tên rồi..) sau khi đua xe có màn Select your Girl nữa á...
    hấp dẫn lắm

10. GB_Advance

GB_Advance Donkey Kong

thế anh có khoái không zậy :-/ cho em bít cái, mà anh chới speed thì chủ yếu chỉ là vì cái ấy thui chứ gì :))

11. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

tất nhiên là ai chẳng khoái chạy xe hiệu chở gái chạy lòng vòng cơ chứ,tui chơi speed ko phải vì cái đó mà vì đua xe vậy thui,chú đừng có nghĩ bậy giùm tui cái

12. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

thiệt tình mới đi vắng cái là nhà cửa lộn xộn liền hà,đã vậy lại còn bị đẩy xuống nữa chứ

13. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Nếu nói về game theo thể loại street racing thì Tokyo Xtreme Racing Zero mới là thằng đầu tiên kìa . Nhưng cũng phải công nhận N4SU hay thiệt , có cái N4SU cũng quá nhiều thiếu xót đi chẳng hạn mấy chiếc xe lúc chưa đôn nhìn xấu lém ( thử hỏi mấy chiếc xe người ta làm ra là để bán mà xấu vậy ai mua , nhất là chiếc Skyline lúc chưa đôn không giống thực ngoài đời lém ) , với lại N4SU chưa có vụ cá độ nè rùi còn gái nữa chứ , thằng SRS chơi nguyên chữ : get your wheel , get your WOMAN nữa làm ghiền thấy mẹ luôn ".
    Còn tui bây giờ đang làm 1 bộ sưu tập về Underground Stuff gồm DVD fim đua xe như : 2F2F , TFnTF , Torque , Biker Boyz . Ngoài ra tui còn 1 đống hình xe đôn và bánh mâm trong PC á .

14. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

hay nhỉ. thế bác có thể copy mấy fim kia để bán ko, ngoài 2F2F ra, tui ko có cơ may được mua mấy đĩa DvD như bác. copy ra VCD bán cho anh em đi.

15. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Nếu thật sự bác muốn mua thì nói trước tui sẽ chép . Nhưng phải hẹn trước đi để tui còn chuẩn bị vì bây giờ đang học 12 nên học đầu tắt mặt tối luôn . Còn muốn DVD thì tui mua giùm cho .

16. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

ok, giá cả bao nhiu tui mua luôn ba phim: TFnTF , Torque , Biker Boyz, ko biết có hay ko, bác cứ copy ra VCD đi rùi gửi qua bưu điện cho tui, sau đó tui sẽ gửi tiền lại hay là cả hai cùng gửi một lúc.

17. acuravn

acuravn Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng cho rằng NFSU là game đua xe hay nhất năm nay rồi, trừ khi NFSU 2 ra nhỉ. Mà tui thấy NFSU còn một thiếu sót đó là không có replay bà con à, nhiều khi muốn xem lại mà không được, phí quá, nhất là khi đua drag. Không biết ý kiến mọi người thế nào.

18. acuravn

acuravn Mr & Ms Pac-Man

Tui vẫn cho rằng NFSU vẫn là game đua xe hay nhất năm nay các bác à, có lẽ là cho đến khi NFSU2 xuất xưởng he he. Mà nói chung là NFS serie là hay nhất trong các loại đua xe. Tui từ trước đến giờ chưa bỏ một NFS nào, từ NFS 1 chơi từ ngày xửa ngày xưa. Điều tui khoái nhất là ở NFS là EA mua bản quyền nên tất cả các xe đều tên thật của các hãng chứ như không một số game khác, hình thì giống thật nhưng tên toàn phải đổi khác đi.
    Về NFSU tui còn thấy có một thiếu sót là không có replay, nhiều khi đua một trận ngon lành xong muốn xem lại mà không được, như quả đua drag xong mà xem lại thì cũng thú nhỉ các bác nhỉ.
    đ/c Lee nói xe lúc đầu chưa đôn trông xấu tệ thì tui cũng đồng ý. Có lẽ EA cố tình làm vậy để người chơi ham hơn, muốn đua hơn để độ xe à. Lúc đầu tui chơi cũng có cảm giác như vậy đó, cứ muốn cố đua thêm để unlock và có tiền độ xe. Đó là ý kiến riêng của tui thôi.

19. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

To king_og_racing : TFnTF là The Fast n The Furious đó , còn Torque và Biker Boyz là phim về đua môtô . Giá cả thì thứ năm này tui thông báo với bác sau vì phải thương lượng vơithằng anh nữa OK nhưng cũng khoảng 8-10000/đĩa .

20. buithanhbinh

buithanhbinh Youtube Master Race

Quả thật NFSU hay thật nhưng rõ ràng là không thực tế bởi vì nếu những tai nạn đó xảy ra ở ngoài đời thì toi rồi còn gì, tất nhiên đây chỉ là game chẳng ai muốn tèo cả (tức chết ấy chứ) nhưng theo mình nghỉ lẽ ra khi xảy ra tai nạn cũng nên cho xe rơi vài thứ như Colin McRae Rally 04 chứ chả có sứt mẻ gì trông không sướng lắm.