bọn con gái ngày nay thật. là..........

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi sucu147, 25/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Vấn đề nằm ở chỗ boob thì sửa dễ hơn face :-s

2. lupingzi

lupingzi T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

chủ topic lo lắng quá, tui cũng xấu trai đây này nhưng từ cấp 2 tới giờ cũng có nhiều đứa thích. giờ thì có tình yêu rồi, cô ấy xinh đẹp, hiền, học giỏi,... nói chung đức tính tốt không thiếu gì hết , nói thật đấy.

3. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Mình có thằng bạn hồi cấp 2 thì xấu trai lên tới cấp 3 thành trở thành hotboy... :|:|

4. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

yeah, boob thì chỉnh chỉ cần 30 chai là đẹp như siêu mẩu nước ngoài ngay, còn mặt đã xấu thì chỉnh khỉu ỳi củng càng xấu thêm =)) =))

5. Forever&One

Forever&One Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

[spoil]hôm wa , vào ngồi lướt net 1 lúc , 1 con tầm khoảng lớp 7 hay 8 gì đó .Da đen đen , tóc xoăn , nhuộm đỏ nhuộm vàng , mặt lúc nào cũng kênh 90 độ. Ngồi máy client cứ kêu thằng trông net " anh ơi anh mở máy cho em , em chơi tài khoản .Nãy em để 10k kẹp dưới bàn phím máy chủ" sau đó thằng trông net ra tìm tiền thj` bảo ko thấy .Thằng này thj` tầm khoảng 22t trông mặt hơi ngố , hiền lành , chắc dân quê lên kiếm việc .Còn con này thj` sau đó ăn nói rất bố đời , nào là " trông hàng trông quán mà cứ ngơ ngơ " , nói vs con bạn bên cạnh " Đm , tao mà phải ăn quịt tiền à " " Gọi ông già ra đây " " ĐM cái thằng mặt l` , trông hàng ngu như con chó " nó nói rất to trong quán .Thằng này thj` hiền , chứ dkm là mình thj` đảm bảo con này ăn phát tát vào mồm ngay
    lúc sau ông già chủ quán ra bảo thằng này : có 10k thôi mà, chấp j` nó trẻ con nó .[/spoil]

6. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

mình cũng thấy nhiều đứa như dậy rồi nhìn mặt cũng được đấy, mở miệng ra là chửi thề, chửi lộn thì khỏi nói rồi cứ như là phun nước miếng vô mặt mình vậy. thử hỏi làm gì có ai yêu loại gái thế này nhỉ,, có cho vàng mình cũng ko dám. nhìn mấy em hiền hiền ngồi học hành ích nói vậy mà thích hơn.

7. sucu147

sucu147 Mr & Ms Pac-Man

ông này giông tui,hiền ít nói,hoc giỏi,mặt hơi xinh cũng được nói chung là tính tốt là ok không cần học giỏi :) ước mơ từ bé :((

8. Sợ ai đây?

Sợ ai đây? Cực kì phù hợp Lão Làng GVN

^ mấy cái các bác mong muốn có ở một người con gái thì mình đã có:">, chúc mừng em cái nào:x

9. gamer9x

gamer9x Youtube Master Race

chuẩn, ko cần học giỏi nhưng phải thông minh chút, chứ lại cứ ngơ ngơ, nói đùa 1 câu mà đến nửa tiếng sau mới vỡ ra cưới phá lên thì tớ cũng chịu ^:)^ :D
    dien dan hai phong

10. D4rK_cL0uD_2903

D4rK_cL0uD_2903 T.E.T.Я.I.S

hồi đấy tớ cũng thích 1 em, da trắng mặt ko 1 cục mụn lại tròn nữa, nhỏ đó làm lớp trưởng nên tin thần mọt sách rất cao 8-} định lên 11 thì wen em ấy vì thấy nó hiền lành wa' bị đám con gái trong lớp bắt nạt mãi nên muốn bảo vệ nó, mấy ngày nay chat w nó thấy nó cũng có ý với mình vì mình hay wan tâm nó, nó còn hẹn cuối tháng này đi xem phim nữa, cơ vậy đàn ông phải dẻo cái miệng thì mới wen bồ đc, mặt tớ cũng tàm tạm mà nói ko ngoa là từ đầu năm lớp 10 tới giờ tớ trải wa 2 cuộc tình rùi đấy

11. girllacotes

girllacotes Donkey Kong

đúng rùi ,hãy kiếm nhiều tiền vào .... để hấp dẫn hơn bạn nên làm 1 vụ án như gây thương tích, cướp, bị đi tù 6 tháng thôi ... la bạn sẽ có ngay 1 quá khứ hào hùng để chém gió với em .. 98% con gái khoái các thanh niên hư hỏng có quá khứ tội lỗi mình thấy ngoài đời toàn thế , ông anh mình gầy còm hư đốn ăn tàn phá hoại vậy mà người yêu lại là giáo viên hix hix .... các em gái đẹp ít thích thanh niên ngoan ngoãn ,hiền lành , đụt đụt lắm HIHI .. Còn bạn nào nhà giầu thì ko phải nghĩ đến nhưng vẫn đề trên ...HO HO

12. gà-cánhcụt

gà-cánhcụt snake, snake, snaaaake CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

sign thật là vl =)).lớp 6 là nhỏ kế bên đã gửi thư xin làm quen ròi mà lúc đó còn ngu ngơ ko biết gì nên từ chối :">,tới h` vẫn chưa có mảnh tình vắt vai dù bề ngoài ko tệ,học ko giỏi nhưng trong lớp cũng có hạng :((

13. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

con trai nói con gái mà ko biết nghĩ đến mình à??? =)) , cũng yêu bằng mắt mà. Những ng MM quen , và những ng MM thấy , đều chỉ thích con gái dễ thưong, gái đẹp , còn xấu thì cho de , thậm chí còn đem ra bình phẩm , làm trò đùa. MM hoàn toàn mất lòng tin vào mấy boy rồi . Quyết độc thân lun. KHỏi chống lầy. Con trai vốn ko đáng tin mà=))

14. DOANUYCHINH

DOANUYCHINH T.E.T.Я.I.S

^ Vâng điều bạn nói là đúng nhưng ko hoàn toàn
    D(ời ko thiếu những người nói 1 đằng làm 1 nẻo
    Cứ cố gắng độc thân đi. xem dc bao lâu, cậu nhé!
    Đừng nói trước như đúng rồi

15. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

uh , MM sẽ chứng minh cho mọi ng thấy X(

16. vnsAMCh@p

vnsAMCh@p Youtube Master Race

1 khi cái gì đến nó sẽ đến, định ở giá suốt đời :-ss :))

17. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Đừng nghe ổng xúi bậy MM ơi...

Vẫn còn anh yêu em thật lòng mà... :(:(

18. crymekyd15

crymekyd15 Mario & Luigi GameOver Lão Làng GVN

Cũng tùy loại girl thôi :">. Miềng quen mấy bạn nữ bao dễ thương mà lại tâm lí, ít chú ý vẻ bề ngoài, không thì mình cũng không có cửa chat =)) :"> Nhưng mà cũng có nhiều con trong trường có máu đ~ lắm, phải đẹp trai, xe xịn, nhìn rất là vật vã =.=

Nói gì thì nói, các bạn nam bây giờ đú quá nên các bạn nữ mới "nâng cao" mắt nhìn người của mình, làm những người xấu, nghèo như mình chạy dài theo 8-}

19. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

cái ông nì ngộ , iu cái gì mà iu X(
    tại sao mọi ng lại chú ý vẻ hình thức thế nhỏ :((

20. montredd

montredd Donkey Kong

Nói vậy thì chắc bọn con trai ngày nay tốt tính lắm nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.