Brigander II ( Thập Tự Chinh )

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi kenler, 20/5/06.

1. Kokichi_2011

Kokichi_2011 Youtube Master Race

Nói về tướng , solo thì ninja vô đối kekeke
    Đây là quân đội em đang sở hữu sau 1 tuần chơi vật vã , các bác cho em xin ít ý kiến nhá :'>:'>

2. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

ninja đc cái đánh xong rồi chuồn như con cerberus thôi chứ vô đối cái gì.......cho rồng vàng bay vô tạp "ẻm" vài nhát là ẻm die rồi, atk của ninja thì trung bình, đc có cái speed thôi

3. narutoargai

narutoargai Mr & Ms Pac-Man

@toi5 ông kia nói solo tướng mà? rồng j ở đây?, mà ông chơi Bri LOF đánh với bulnoil chưa? tui đang chơi lại mà đi hoai ko thấy nó j hết!!!T_T

4. toi5

"Nói về tướng..." <----chữ nói về tướng ở đây ko kèm theo các chữ gì khác tức là chỉ xét ở phương diện tướng, ko xét phương diện "solo tướng".........-->có thể hiểu ninja solo thì là trùm trong các tướng thích solo=))

5. Anh_Huy8613

Anh_Huy8613 Youtube Master Race

cho mình hỏi là sao tự nhiên khi mình có tướng aldis trong thành của mình rồi. qua ngày 1 thì tướng vẫn có con rồng vàng(con này có sẵn khi thu phục được). sang ngày hôm sau thì rồng vàng bị mất, qua ngày nữa thì mất luôn tướng là sao vậy??

6. bi*bi*bi

bi*bi*bi Youtube Master Race

có bác nào chơi 1 năm về nước không? Tui chơi quân đỏ, quân xanh lá, quân xanh dương 1 năm là về nước nè!

7. vtbinh

vtbinh Youtube Master Race

anh em nào cần dơn load game này thì pm nick ym: romantic_prince1985 tui share ftp cho down.Ngay truoc choi game này ghiền kinh, nhất là cái khoản đi tìm thuốc cho tắc kè, thiên sứ với ác quỉ uống để có chiêu 255MP, ra chiêu đó đánh trùm sướng.hehe.

8. linh1712

linh1712 Mr & Ms Pac-Man

cái con Ninja thuộc tính bóng tối nó mà gặp thằng tướng giáp trắng bên xanh lá cây chắc trúng 1 phát la Die chứ gí mà vô đối.Không thì cho con rồng vàng cũng được
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    trong mấy tướng tui thấy con tướng giáp trắng bên xanh lá cây.Đánh mạnh mà chỉ điểm chỉ huy cao.Con xét về đội hình chiến đấu,3 con satan đánh 3 trận mưa đá la bên kia trụi hết.Không chết thì cho thêm con Fairy xai skill reach vô con king bên xanh lá cây.Đánh 2 lần skill Thunder.Đảm bảo thắng mà không tốn 1 sợi tóc

9. toi5

quân đội gì toàn rồng ko thế này..........thế này thì tốn rune power chết.........ko nên cho con 6 đầu vô........trừ khi đánh đấm dưới nước........

10. Anh_Huy8613

Anh_Huy8613 Youtube Master Race

[QUOTEtrong mấy tướng tui thấy con tướng giáp trắng bên xanh lá cây.Đánh mạnh mà chỉ điểm chỉ huy cao.Con xét về đội hình chiến đấu,3 con satan đánh 3 trận mưa đá la bên kia trụi hết.Không chết thì cho thêm con Fairy xai skill reach vô con king bên xanh lá cây.Đánh 2 lần skill Thunder.Đảm bảo thắng mà không tốn 1 sợi tóc[/QUOTE]
    bác nói vậy thì ko đúng đâu, vì độ mạnh của nó còn tùy thuộc vào yếu tố của mỗi tướng (như lửa, điện, băng đó) cho nên nếu nói tướng đội xanh là cây mạnh nhất thì mình xin để cử tướng khác là anh Kiloph của đội xanh da trời vì sao?
    HP: 907 (có nuốt 1 bình tăng hp)
    Str: 323 (ko có cộng gì cả)
    Rune: 420
    chưa tính đến vụ anh ấy là class Avenger (tăng 5% Hp mỗi turn, + khiêng, 1 yếu tố bóng tối, 1 yếu tố lửa với anh ấy có thể xài 1 lúc 2 món đồ còn tướng kia thì có 1 món àh)nên nhiêu đó cũng đủ xử tướng giáp trắng bên xanh lá cây của bác chưa?

11. battle3

battle3 C O N T R A

hiz gà vào đây hỏi vậy em lần đầu chơi game này em chơi bản Tiếng Anh hỉu chút cũng coi mọi người chơi nhung khi vào chơi mới dầu thấy mấy dòng lệnh MOVE , WALT... hiz vào game thì ko biết cách nào cho di chuyển đến thành khác mà cũng ko bít làm gì mới chơi mọi người nói qua em chút , nói chung là chưa đi đâu và làm gì dc cả chỉ loay hoay ở ngoài

12. toi5

có 2 turn, turn 1 là chuẩn bị lính, sắp xếp lính, turn 2 là đánh..........cứ bấm nút select là qua turn thôi..........

13. Xx_Ice_Dragon_xX

Xx_Ice_Dragon_xX Donkey Kong

sao em dùng epsxe1.6 thì lúc vào battle nó lại đứng vậy,ai chơi được thì chỉ em với,em gà lắm nên chỉ cụ thể dùm em,hình ảnh thì càng tốt :hug: :x

14. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

1.6 không chơi được, chuyển qua 1.7 đi :))

15. ChengYoung

ChengYoung Youtube Master Race

có bác nào giúp em với,con nhỏ cung(hình như người yêu của thằng Kai nước xanh lá cây)em luyện cho nó đến lv 30 rùi,nhưng tự nhiên đùng 1 cái nó bị thằng mật trâu óanh,rùi chết đến giờ luôn,mấy năm rùi vẫn chưa tỉnh,hồi trước em cũng bi vậy nhưng có anh gì đó làm cho nó tỉnh dậy mà bi giờ ko còn gặp ảnh nữa các bác giúp em vơi nha'

16. Xx_Ice_Dragon_xX

qua 1.7 rồi,vào battle vẫn đứng im re =(( :o,ai biết thì hướng dẫn dùm đi

17. X-9

X-9 Donkey Kong

đang chơi bản nào
    nếu chơi bản E thì vào = file .sub ấy
    trước đây tui cũng bị vậy

18. Dragon Quest

Dragon Quest C O N T R A Lão Làng GVN

Lạ nhỉ, 1.7 tớ đều chơi được mà (bản tiếng Anh và bản GE luôn) :-?
    Cấu hình thì xài P.E.Op.S Soft và P.E.Op.S DSound

19. Xx_Ice_Dragon_xX

chả hiểu sao nữa,các pác chơi đc thì up cho em cái giả lập pác đang xài đi
    bản 1.6 thì khi vào trận vừa nói chuyện xong là nó đơ,còn chuyển qua bản 1.7 thì lúc chọn đánh con nào đó thì nó mới đơ ::(

20. giau_long_em

giau_long_em Mr & Ms Pac-Man

tui chỉ xài 1.60 mà vẫn chạy như thường cả 2 bản.đâu có sao. Sau 1 thời gian chơi chán game online tìm lại mấy game cũ chơi hay phết. cả tro leghen legaia nữa chứ. mấy cái này h chơi đơn giản hơn trước nhưng vẫn thấy hay,Máy mấy bác bị làm sao thì đúng hơn, chứ trò này 1.6 hay 1.7 máy vẫn chạy ngon mà.nếu ngại chỉnh sửa video thì lúc vào bấm vào chữ nice là xong mà