Brigandine GE !

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi doky, 17/3/06.

1. Zhuge Liang

Zhuge Liang Donkey Kong

Cheat dùng tha hồ mà, tớ cho tất cả các bình lên 255 uống thoải mái !

2. Shootbad1993

Shootbad1993 C O N T R A

Có ai chơi phe Xanh lá cây cứu được Prince Lance và Gereint khi phe Đỏ bị thất thủ không?

3. Darkone

Darkone Donkey Kong

Lí thuyết là vầy nè: Cho quân của Cai ép quân tím chạy dồn vào thành chính của quân đỏ, để cho Lance và Gereint chạy xuống thành cuối cùng của quân đỏ, sau đó để Cai lên đứng ở cái thành tiếp giáp với thành cuối cùng của quân đỏ. Bây giờ chỉ việc đợi để cho quân của Zemecski kết liễu quân đỏ là xong :p.
    P/S: Nghe nói hình như có cách thu phục được Kiloph (class Avenger lv 20) khi chơi quân cam của thằng hề thì phải:-?

4. toikobitboi

toikobitboi Youtube Master Race

Đúng rồi có lần mình chơi ở chế độ multi tư nhiên kiloph về thằng hề
    Ko bít anh em có thường chơi chế độ multi ko , mình thấy chơi multi vui lắm và khó .khi về nước thì nó cho chơi ơ phần very hard mới vào có cả Người đá Đen và toàn quý vật khủng:hug:

5. Shootbad1993

Shootbad1993 C O N T R A

Có chơi nhưng vụ Kiloph thì mới biết, sao mà nó qua được, Leonia bị mất nước rồi nó mới qua hay tự nhiên nó qua? Có cần có điều kiện gì không? Hay là phải đi quest?

6. toikobitboi

cái đó thì mình ko bít . mình cũng ko biết mong là có anh em nào biết cách làm kiloph qua đội vàng chỉ cho anh em

7. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

Chơi Multi đi rồi có cơ hội chứ gì đâu nà.

8. nhchung10473

nhchung10473 Youtube Master Race

híc mình chơi brigandine trên pc = psxeven v019 nhưng mà cứ battle khoảng 5 trận là máy tự restart này mình ko biết tại sao bạn nào biết chỉ cho mình nhé :( nếu có thể thì add ym mình nhé nhchung10473

9. longbot89

longbot89 Youtube Master Race

Ai có Brigandine bản GE 0 up lên cho mình với mấy link trong diễn đàn toàn died hét rồi!:L trước toàn chơi bản tiếng anh thôi bây h chơi thử bản tiếng nhật:D bạn nào có up lên giúp minh nhé

10. witfox

Bri nào? Bri Legend of Forsena hay GE? nếu không phải GE thì cái Bri đó xài ePXSe đi, Fox chơi cái Bri đó bằng ePSXe trước giờ no problem. còn GE thì cái nào cũng được

11. mrte

mrte Mr & Ms Pac-Man

ủa, cái bõ này bị bỏ trống hay sao mà chăng có ai vào share bớt kinh nghiệm chơi hết vậy ta.

12. toikobitboi

chia sẻ a: chắc anh em mở cuộc thi quá :luyên trong 4 năm rồi đưa vào video clip cho anh em xem bình luận lúc đó chắc vui hơn bây giờ buôn ơi la buồn !

13. Diệt Môn

Diệt Môn Mr & Ms Pac-Man

sao tui chơi GE = VGS không được vậy?
    cứ vào battle là đứng hình không đánh được.
    bro nào bít chỉ dùm cách khắc phục đi

14. proA.Hoangga

proA.Hoangga Donkey Kong

có ai chơi Leonia mà quest được Cortina ko ? Vừa chơi đi chơi lại mấy lần mà con bé này toàn sang NewAlmekia ko ....

15. witfox

Mèng, Nước nào Fox cũng lấy được Cortina trừ nước tím ra. nếu chơi Multi thì mới có thê không có Cortina thôi (=^o^=) nó chỉ định sẵn mà lấy gì quest ra. Mà có ai đi quest nước tím lại quest dược nhân vật mới ngoài thằng bác sĩ Carmine mới hay. Ai được? Fox được (=^o^=). Có ai giống FOx hong?

16. proA.Hoangga

proA.Hoangga Donkey Kong

thằng Rod class monk hả ? thằng này quest được xong 1 thời gian nó bỏ đi rồi mình lại quest lại tiếp thì nó ko đi nữa . ngoài thằng này thì phe empire chả quest được thêm ai nữa mà lại còn mất 4 tướng Cador , Soleil , Meltorefas , Eniede để đổi 1 Shred :( .
    Nếu diệt NewAlmekia thì thêm được Liguel tương tự Miguel bên Iscallio

Quên còn thằng Carmine Fox nói ở trên , tình hình là đã chơi lại 4 lần mà vẫn không quest được Cortina mới bực , nó toàn sang NewAlmekia hoặc Iscallio thôi :((

17. witfox

Rod có bỏ đi thiệt nhưng sau đó mình quest lại được nó mà...Fox chơi pah1 băng nước tím lúc nào chả có nó...

18. EarthKing

EarthKing T.E.T.Я.I.S

chơi bản GE đến năm nào thì gamer over vậy.
    @WFox: tớ chơi PSXeven, code Bri GE cậu đưa ra tớ không biết add cheat vào đâu hết, chỉ tớ nhé...
    @All: lấy phe màu nào đánh cũng có thể đánh trùm cuối đúng không vậy? vì toàn chơi phe đỏ (Lance/king) đó ...^___^

19. Shootbad1993

Shootbad1993 C O N T R A

@EarthKing: phe nào cũng có thể đánh trùm cuối hết.

20. witfox

lên google gõ PSX Emulation cheat down load. download nó về, sau đó copy cái code của Fox vô trong cái file codelist.inf (mở bằng notepage), save lại (Crtl+S) chứ save as là nó không chịu...xong. Vô game, click Ctrl+G, chọn tên Brigandine đúng số của nó là xài code được.