Bức xúc về FPT-Báo lỗi game Vào đây.

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 23/12/07.

1. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

@R0lex: Server nào thế?

Thử game khác thấy thế nào?

Nắm cái thanh trình duyệt kéo lên kéo xuống coi có bị giật ko?

Sign mới đẹp đó ^^

2. R0lex

R0lex Mr & Ms Pac-Man

@ulovebo : Mạng down ~ 1M , setting là phần cài đặt trò chơi ỡ trong game hã ? Hay là chĩnh ỡ ngoài :(

@ĐV25 : Em chơi sv Nhất Vĩ Độ Giang anh :D . Kéo lên kéo xuống ỗn :| , thằng bạn nó bão chắc máy cài chương trình chạy ko tương thích với game :(( . Cái sign em liều mạng mà treo đại , sếp thấy thế nào cũng cãnh cáo :|

3. ulovebo

ulovebo Donkey Kong

chỉnh setting ở ngoài trước. rồi vô trong chỉnh cấu hình xuống thấp nhất sem sao. mà ngoài sv đó ra mấy sv kia ông vào đc ko

4. R0lex

R0lex Mr & Ms Pac-Man

Chĩnh setting ỡ ngoài ra sao :| , đó giờ ko bít :-s . Vào dc sever nhưng khi chơi thì giật lắm , Tab lên nhấp cả 4-5 lần trên bãn đồ nó mới chịu chạy cho =((.

Chắc là do Windows , có ai cài Windows 7 mà chơi bị như tớ ko :((

5. हांग र वैंग

हांग र वैंग Mr & Ms Pac-Man

Dạo này mạng chậm quá,vào game mà delay 3s-4s ko chơi skill nhuyễn được.Ức chế quá =((

6. kennyphan

kennyphan Mr & Ms Pac-Man

XONG - 1 phút là lên cấp 70 tâm pháp 60 - Càng ngày càng ảo :)

7. caramen

caramen Great Lord

dạo này không có gì chơi, tập tành chơi TLBB, lọ mọ làm quen cũng mò lên được 5x, xin lỗi vì mình ko phải dân Hard core, hôm rồi thấy trên trang chủ của TLBB up cái phiên bản mới Tái Chiến Giang Hồ, thực sự cũng chả quan tâm vì cấp mình còn thấp, nhưng thấy cái này thì hơi shock

ko lẽ mình cũng phải nạp card cho bằng anh bằng em 8-}

8. duyanh1397

duyanh1397 Mario & Luigi

Cái này ăn đc 1 lần hay nhìu lần vậy bác :|:|

9. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

ăn 1 lần chứ mấy , viên đầu ăn là lên 40 , viên sau ăn để tâm pháp 30, ăn tiếp ko tác dụng =))

10. duyanh1397

duyanh1397 Mario & Luigi

Bỏ TLBB lâu rồi lên ko rõ mà trước mình nhớ ko nhầm thì VLTK 1 nó cũng bán vật phẩm như vậy mà :>:>

11. 7101981

7101981 Youtube Master Race

đây là 1 cách thu hút những người chơi mới vao những server cũ.nên có thể chấp nhận dc=))

12. Lavander

Lavander Youtube Master Race

Chơi Thiên Long Bát Bộ từ khi Giang Sơn Mỹ Nhân ra mắt và hiện tại đang sở hữu một acc NM 8x bên Sư Tử Hống, cùi cùi ngọc 3 thôi . Nhưng vừa rồi FPT có cập nhật phiên bản Tái Chiến Giang Hồ thì thực sự mình rất bức xúc. Bao nhiêu công sức mình bỏ ra cầy acc, luyện tâm pháp, tốn khá nhiều vàng mới lên đượ 8x mà giờ đây không bằng một acc mới sử dụng item Bát Quái Kim Đan .
    Không hề thông báo đến anh em, FPT đùng một cái cho ra item tăng lv bất ngờ, chỉ cần cắn một viên bạn có thể tăng lv lên 40, thậm chí 70, tâm pháp full. Vậy còn đâu là công bằng nữa ???
    [​IMG]Anh em biểu tình từ sv Sư Tử Hống​
    Mong FPT xem lại việc đưa vật phẩm này vào shop, chắc chắn sẽ gây ra nhiều bức xúc hơn nữa.

13. outlaw03

outlaw03 Mr & Ms Pac-Man

Lâu lắm ko chơi cái game này ko ngờ còn có vụ này nữa, ko khéo cầy lại cho vui.:))

14. Daranla

Daranla Mr & Ms Pac-Man

có vụ này nữa à ? chà vừa tức mà lại cũng vừa khoái, không ngờ FPT ra chiêu độc=))

15. iamcool0

iamcool0 Dragon Quest

Fix lỗi r`. . .

16. Lão Hoàng

Lão Hoàng C O N T R A

Đúng là bức xúc thật :| Đang ôn thi sực nhớ hôm nay up PB mới nên bỏ thời gian log vào thử xem có gì hay không, tự nhiên gặp cái cục tăng EXP + tâm pháp trong shop KNB thiệt tình muốn đập máy luôn :| May mà FPT sửa lại

17. Đệ nhất Nhân

Đệ nhất Nhân Mr & Ms Pac-Man

Bức xúc của mình là FPT vừa ra cái vật phẩm BQKĐ đang hay, vừa đỡ tốn thời gian, đỡ tốn nhiều thứ mà lại thuận tiện cho mọi người muốn có thêm acc phụ hay muốn chơi thêm môn phái khác. Đùng một cái trả biết sợ cái gì hay là do bị ai mắng phủ đầu kinh quá hay sao mà vội vàng tuyên bố vật phẩm lỗi và định bỏ nó đi. Hài vãi
    Cái phản ánh đúng, bức xúc hợp lý của anh em thì mãi mới nghe, mà nghe cũng chưa làm đến đâu, thế mà cái hay thế thì lại =))

18. pem

pem Mr & Ms Pac-Man

Bạn bảo việc bán BQKĐ là hay à:| . Nếu vậy thì bảo FPT ra cái gì up 1 phát lên 90 tâm pháp 90 lun đi cày cuốc chi cho khổ bỏ tiền là đc mà:| . Nói thẳng 1 câu nếu chừng nào còn cái BQKĐ thì TLBB ko khác nào bản private rẻ tiền

19. trieu.van100

trieu.van100 Mr & Ms Pac-Man

lúc mình đăng nhập game tlbbvn , nó hiện ra cửa sổ xog rồi tự tắt lun cưa sổ là sao ai biết chỉ với :(

20. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

tình hình là khi ra series event giáng sinh , mình thích thú lắm , tưởng rằng TLBB đã lột xác những cùi vẫn là cùi, tốn tiền vẫn là tốn tiền ,
    event chọi tuyết cầu gì mà xảy ra đúng 2' dong ho , chán. đồ cùi , có thời hạn nữa mới ghê ,:-w:-w:-w:-w
    1 sự thật vọng nặng nề , trữ hơn 500 cục tuyết mà cuối cùng dc cái chìu bài dị thú + cái nón 3 sao b-( ,
    1 sự chán vô tận , chán miệt mài, fpt chừng nào sẽ cho game thủ hết chán :((:((