Build TD thời nay

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi chienthanmt, 13/1/10.

1. Willyk

Willyk Mr & Ms Pac-Man

[​IMG] mặc thế này có đc hok:(:( 5 thần mộc, 3 võ đang, nhẫn phù tt 8x còn lại là chế( full ngọc 3 còn lại 2 viên thể lực 5 và 2 thể lực 4) đây là mình test bên sv bác Long

2. DavidRayEvans

DavidRayEvans Mr & Ms Pac-Man

kiếm mũ a châu 90 là tốt nhất

mặc thế cũng ổn chả sao

quan trọng là cách điều khiển nhân vật của cậu : chơi TD chú trọng cách điều khiển char

BTW lâu lắm tớ mới thấy có người có thói quen dùng skill theo dãy từ trên xuống như tớ :D

3. Willyk

Willyk Mr & Ms Pac-Man

oh chúng ta cùng thói quen dùng skill. hihi:)) mình cũng thấy ít người dùng thế này lắm

4. NavaRose

NavaRose Legend of Zelda

@DavidRayEvan: Bạn đừng nhận bừa acc TD ấy là của bạn nhé :) nếu thực sự bạn là chủ acc đó thì hẳn nhìn nick của tôi bạn sẽ nhận ra tôi là ai chứ :)

Acc TD Kut3Girl9x build không chuẩn tí nào.nói về ép ngọc thì ép vậy là ổn,nhưng mặc đồ như thế thì ko thể đánh lại Võ Đang hay Tinh Túc :) mặc theo kiểu thần mộc là rất khó để đánh với CB hơn khoản 2-3 cấp ngọc. bởi vì mặc theo kiểu này là tập trung vào nội công,chứ Chính Xác quá kém,hội công quá tồi.Dù nội công cao đến đâu,chính xác kém ,đánh toàn miss thì hỡi ơi,thà cho tôi dame thấp mà CX cao còn hơn.

Mặc Thiên Nam 5 món + Thái Cực 4 món + 2 món Tiêu Dao + Thần Khí sẽ thấy khác biệt.

@tiamo_tanto: bạn ở Bàn Long Kích phải không ? ở đó hẳn bạn không lạ gì với char Thất Cầm CB 10x của pác Thất Cầm Tiên Sinh Archilles :) ko lẽ bạn ko biết acc TD 92 kia là của Archilles hay sao nhĩ :)

Chỉnh sửa cuối: 7/2/10
  5. DavidRayEvans

DavidRayEvans Mr & Ms Pac-Man

nick kia bị ban

thatcam ko phải của tôi ^^

nick chính của tôi hiện giờ ko phải ở BLK ^^

6. NavaRose

NavaRose Legend of Zelda

Thì đấy :) nếu bạn là thất cầm thì bạn nhìn thấy nick của tôi là bạn nhận ra tui là ai rồi :)

7. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

nava àh, nghe wen wen :D:D hình như thấy trên box tlbb rùi :)):)), ban david nói phải mặc thần mộc thì khó đánh với cái bang lắm, vào trện có x2 cũng chả là gì đối với cái bang, ne 1 tránh thấp là 1 sai lầm đó bạn, td 8x trở lên trọng về độ inh hoạt và tp nhìu hơn là dame

8. NavaRose

NavaRose Legend of Zelda

Dĩ nhiên rồi :"> bên ấy chỉ có 2 người đạt dc 1k bài viết thôi mà :))

9. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

hihihihihi , gặp ông này thì out game là vừa :)):)):)):))chứ chạy cũng chả thoát nổi

10. NavaRose

NavaRose Legend of Zelda

Ko sao đâu :)) cứ chém gió tự nhiên đi,bên GVN tớ ko quan tâm box TLBB cho lắm :D

11. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

hhuhuh box bên kia thì nói chuyện đàng hoàng nhưng mà lag và load lâu wa nên khó chịu lắm, mống như mình thì cái bang thui lâu lâu vô thăm dò mấy box khác để gián điệp tí thui:)):)):)):)):)):))

12. Willyk

Willyk Mr & Ms Pac-Man

mình có thể giúp 1 câu : tại sao cùng cấp ngoc mà điểm thể lực nhiều gần gấp đôi ngoc thân pháp, từ đó cho thấy thân pháp có giá như thế nào

13. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

tp cực kì có gái nếu là ngọc 5 trở lên > còn ngọc 4 thì :-o:-o:-o wa ít dù là cái bang hay ts, ngọc 4 tp đập vào chỉ tốn slot:-w:-w

14. kelacduong

kelacduong Youtube Master Race

Chỉnh sửa cuối: 12/3/10