Bully Scholarship Edition - Siêu quậy học đường ( Rockstar Games )

Thảo luận trong 'Free-Roaming' bắt đầu bởi Meo_U_O_O, 31/8/10.

1. hung1610

hung1610 Dragon Quest

Hay thì hay nhưng mà cái cảm giác cái gì cũng xong mà có cái môn học cỏn con (cụ thể là English) mà cứ lv 1 mãi đâm ra chán :|

2. Hoang_HP_LL

Hoang_HP_LL C O N T R A GVN Veteran

Cái đó thiệt ra đâu có khó :-s không qua được thì kiếm FAQs thiếu gì bạn :)

3. 10000k

10000k Donkey Kong

Mình nghĩ môn Englist đâu có khó. Theo mình khó phải là môn Địa Lý.Nếu mà không dùng trainer chắc mình không qua nổi môn Địa Lý luôn.

4. Mitaro

Mitaro Donkey Kong

Ai cho biết lỗi này, và cái pass của part 20 với :((. Thanks

5. |Nifmheim

|Nifmheim Youtube Master Race

Trò này mình chơi kẹt môn tiếng anh và môn vẽ...chơi xong cảm thấy cực kỳ ấn tượng vì trùm cuối khá dễ :)), nhớ nhất là nhiệm vụ đóng giả con bò, ra gặp aj cũng phải nhảy nhót cho một bài...

6. thang0208

thang0208 Youtube Master Race

trò này vui mà các bác, phải chơi đến tận cùng, làm hết các nhiệm vụ phụ mới thấy cái hay đc :)) về sau đâu có thu gọn trong khuôn viên trường, các bác đi khắp thị trấn đc, mỗi chapter là đụng độ 1 nhóm, rồi dần dần thống trị toàn bộ trường :))

7. ~^^~

~^^~ Donkey Kong

Ai biết cách dùng gamepad để chơi trò này ko :-?...

8. Kid_vip

Kid_vip Youtube Master Race

game này chơi cũng hay mỗi tội hình hơi xấu tí :(

9. thien_thien9999

thien_thien9999 Youtube Master Race

rất chuẩn,tại chắc bạn ấy chưa tìm hiểu hết :-" .

10. ducquyen1611

ducquyen1611 Youtube Master Race

Trò này chơi kết khoản sau này còn có gay đủ thứ, cái hay là nó diễn tả được đúng thực trạng ở các trường ở Mỹ :x

11. bobebi2002

bobebi2002 Youtube Master Race

Anh em ới ời, còn ai biết game nào giống kiểu Bully nữa hok :">, game vừa nhẹ, vừa hay, tuy thành phố có hơi nhỏ 1 chút xíu nhưng được cái cảnh vât và con người lại khá chi tiết, đẹp hơn và chi tiết hơn rất nhiều so với GTA SA hay ViCe, 1 thành phố đậm chất cổ kính của nước Anh hồi những năm thập niên 70,80, cổ kính và yên tĩnh, Mình từng có 1 thời chết mê chết mệt cái game này, nhớ ko nhầm hồi đó chơi trên PS2 thì phải, và nhớ hồi đó game cũng không phải là Bully, phong cách hãy còn thưa và trong game còn thiếu vài môn học, 1 hay 2 năm sau đó , lâu rồi, cũng éo nhớ rõ nữa, nghe nói có bản trên PC, mình lại hì hục kiếm đĩa về cài, thú thực chơi vẫn phê như lần đầu tiên vậy, đôi lúc vừa chơi vừa bật cười vì những trò lố quá mức bựa nhân của Jimmy thần thánh =)), hôm nay vào box gặp đc topic lại nhớ đến hồi đó, cảm giác vẫn tuyệt như ngày nào. Game này trên Gamespot chấm điểm khá thấp (có 6/10) cho bản PC. Nhưng chỉ những ai chơi rồi mới thấy Bully hay, Bully dễ thương đến mức nào, các bạn gái nên chơi game này, 1 game rất nhẹ nhàng, ko có quá nhiều yếu tố máu me, bắn giết, chết chóc, 1 game nằm trong số hiếm hoi những tựa game nói không với máu me của Rockstar. Một game cực kỳ phù hợp cho những ai còn đang ngồi trên ghế nhà trường, mà cả kể có không đang ngồi trên ghế thì chơi cũngthaauy phấn kích, như kiểu đc trở lại tuổi thơ, trở lại trường học để học hành, phải nói cảm giác cực kỳ value lun.

Sorry các bạn, mình hơi hoài cổ và hơi sến chút :">, nhưng đây là cảm nghĩ thực của mình về Bully, tại vì Bully nó cực kỳ gần gũi với thời học sinh của mình, và mỗi khi chơi Bully mình lại có 1 cảm giac cực kỳ đặc biệt :"> kể cả lúc chơi Mafia 2 hay GTA IV cũng ko có đc. Hồi đó mình chỉ ước Bully ra tiếp phần 2 để đc tiếp tục sống tại học viện trong game đó... Nhưng Rockstar đã ko làm nữa, mình buồn lắm, buồn cỡ 1,2 phút gì đó, xong lại thôi, mình quyết tâm phải kiếm bằng được 1 game nào đó kiểu như Bully, nhưng tìm nát cả internet cũng chẳng còn 1 game nào thứ hai như Bully nữa, mình lại buồn, lần này mình buồn đến 1,2 năm :">... Bạn nào biết còn tựa game gì đó lối chơi tựa như Bully thì reply cho mình nhé, mình sẽ post đủ 50 bài để lấy mấy chục cái Rep, rep cho các bạn :">. Cảm ơn mọi người đã kiên nhẫn đọc hết tự sự nhỏ của mình về Bully :">

12. KingHarlaus

KingHarlaus T.E.T.Я.I.S

Mọi người cứ phán là chán, mình chơi thấy rất hay và vui.Nhất là mấy trò quậy của Jimmy, kể cả việc học đúng giờ cũng rất chân thật.Đồ họa tốt, âm thanh khá dc, cốt truyện cũng mang đậm chất GTA hay Mafia, tiếc rằng trước chơi đc 1 nửa đành del vì hết chỗ trống, h down lại cũng đc :D

13. annhau10000

annhau10000 Mega Man GVN Veteran

mới phá băng xong đào mộ phát\m/ game thì đỉnh nhưng mà ending thì nhảm quá:)) Gary quá "thông minh" luôn=))

14. hisoka_9x

hisoka_9x Mr & Ms Pac-Man

Anh em thích chơi game này nhỉ, cũng vui. Nhớ mấy màn đầu bắn ná vào cửa kính xe bus vui

15. nhoxkim102

nhoxkim102 Youtube Master Race

mới chơi xong cảm giác mình như hs mỹ vây. lol :))

16. kiemthe761311

kiemthe761311 Youtube Master Race

Up cho bạn cái nào...............................

17. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog GVN Veteran

bản PC nó cứ có 1 tý gì đó mờ mờ, blur thì phải, có cách nào disable k mấy bác

18. Whichout

Whichout Mr & Ms Pac-Man

19. hoadao85

hoadao85 Youtube Master Race

trò này chơi đoạn đầu thì vui càng về sau càng thấy nhàm.

20. vipbtk

vipbtk Mr & Ms Pac-Man

game hay không mọi người down về chơi hè chán quá