C&C 3: Tiberium wars ra rồi, ai chơi rồi vô bình loạn đi

Thảo luận trong 'Command & Conquer' bắt đầu bởi TopDog, 31/3/07.

1. aramir

aramir The Lone Traveler from Vault 101 Lão Làng GVN

Em cứ cảm thấy hay thì hay thật nhưng sao chiến thuật nó không đựoc đa dạng cho lắm. Bài của em là thủ thật vững bo đồ chơi hạng nặng vào, tầm 5 con mammoth đã nâng cấp rail gun cùng 10 con APC rồi tấn công. Trong lúc óanh thì cho thêm 1 đội orca bay vào phá war factory, tuy hơi mất thời gian nhưng đựoc cái là 1 lần chắc thắng. Bên NOD cũng tương tự. Cũng may là cái campaign rất hay. Cái màn NOD bảo vệ và áp tải xe đánh phê lòi. Quân nó tấn công 3 hướng, mình đưa được xe đến điểm tập kết thì đội hộ tống teo gần hết. Xong thở phào!

2. TopDog

TopDog Dragon Quest

CHơi mức hard, phe GDI trận gì mà lúc đầu chơi Commando, sau đó thì đánh nhau với tụi Alien ở cái cầu, mình bên này cầu, nó bên kia. Bạn mà ngâm lâu nó mang khôgn quân qua đánh cho tan tác, hồi tui chơi nó bay khắp nhà tui như ruồi, thủ vật vã luôn. Sau này cũng thế, nếu chơi mức hard khi mình thủ chắc thì thường bị nó đàn áp khiếp lắm. Bởi vì tài nguyên nó nhiều hơn và nó cũng biết nâng cấp mua vũ khí xịn qua đánh. Màn cuối cùng của GDI mà thủ chắc thì thua sớm, nếu không đánh nhanh thì Nod và Alien mỗi đứa cho một qua Nuclear thì bỏ mẹ luôn :D. Quân Alien cho đến giờ có thể coi là mạnh nhất, nó có loại xe nhiều đầu mạnh ngang avartar, và lực lượng không quân đa dạng và hùng hậu, không quân nó có loại có thể coi là hàng không mẫu hạm gồm một phi thuyền mẹ thả ra nhiều máy bay con, còn một loại máy bay khác bắn lan và cực xa, cứ spam bọn này vào là cày nát nhà đối phương nhanh lắm. Tui CHơi phe này cứ mua không quân nhiều kết hợp với một ít bộ binh vào là đánh cho bọn máy tan tác hết.

3. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

upupupuup -_- ai biết không .

4. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Cái Tripod mạnh khi gặp vehicle của đối phương thôi, với cả nó không có khả năng chống không, cứ vác Orcha ra bắn thì đắp chiếu hết cả đội. Không thì xài Commando bay vù ra sau lưng nó đặt bom là nó nổ cái rầm :))

5. nguyenlelam

nguyenlelam Youtube Master Race

bác nào siêng up lên cho em cái crack với . Em chả biết cái crack của em thế nào mà phải copy cả thư mục Installer với lại WinSxS trong đĩa vào thư mục C:\windows , vừa chơi ko được vừa bay lun cái windows, mất cả buổi chiều cài lại . Bác nào giúp em với !!!

6. devilarchitect87

devilarchitect87 Mr & Ms Pac-Man

các bác cho em hỏi cấu hình trò này với,,,có năng lắm ko ? máy em p4 3.0 ram 1g card 128-128 chip 6600,,trò này cài vào thì bao nhiêu gb thế,? ổ em giờ còn trống ít lắm !

7. emtraics

emtraics Youtube Master Race

Vào gamecopyworld.com nhiều kiểu crack cho CnC3 lắm, hiện tại ko bit đã có patch 1.04 chưa?

8. JediDarkLord

JediDarkLord Dante, the strongest Demon Slayer Lão Làng GVN

VGA FX 5200 RAM 512 chơi được ko vậy pà con

9. nguyenlelam

nguyenlelam Youtube Master Race

mấy bác , đừng chửi em dốt , nhưng mà chắc em dốt thật . Em download từ gamecopyworld.com cái patch 1.04 rồi . Trong đấy có cái thư mục retailexe , có cái file cnc3game.dat . Em copy cái thư mục này vào thư mục cài game roài , nhưng vẫn ko chạy được . Giúp em với . Help me !

10. emtraics

emtraics Youtube Master Race

Minhf dùng daemon, làm ổ ảo (file này có vài chục Kb - trên gamecopyworld cũng có) từ đó update thoải mái- giống như crack cho war3 vậy, ko cần dl thêm các file crack cho các véion sau nữa

11. JediDarkLord

có ai trả lời dùm hung hu hu..............

12. gamethutapsu93

gamethutapsu93 Mr & Ms Pac-Man

máy tui ram có 256Mb à không biết giảm hết hiệu ứng thì có chơi nổi hôngnuwax mong cái bác chỉ dùm. Ra tiệm nhìn thấy cái hình mà phát thèm

13. JediDarkLord

sặc thấy có người trả lời ai dè T___T

14. TopDog

TopDog Dragon Quest

Tui hông rành về vụ này nhưng mà bác lục tìm cấu hình tối thiểu của nó đi, có trên mạng đó. Nhưng theo tui thấy vối cấu hình đó chơi thế nào cũng giật hình cho coi

15. JediDarkLord

ông copy mí cái đó trong readme dùm đi cho nhanh............

16. chiduc

chiduc Youtube Master Race

ai giúp với, tôi ko biết cách crack trò này. có mỗi file cnc3game.dat thì dùng thế nào? tìm mãi không thấy crack.exe như mọi khi

17. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Copy cái file cnc3game.dat vào thư mục Retailexe ý.

Cái này không cần file crack.exe

18. yaiba2511

yaiba2511 Youtube Master Race

cũng nhiều người chơi c&c 3 nhỉ, đề nghị mọi người tìm cách chơi mạng lan C&C 3 đê,tui đang muốn thử qua hamachi nhưng hình như hamachi bann IP của Vietnam rồi.nếu ai biết thì chỉ mọi người cùng chơi cho vui

19. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

giúp tui với mình dã copy file cnq3.dat nhưng nó hiện hình của game nhung ko vọ chơi dc bạn tôi cũng bị giúp với các bác

20. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

tui cũng bị y chang, :(, cấu hình máy. Ram 1g, VGA 7300gt256mb, lam` sao đây, chán quá :(