Cabal IplayUnlimited New Topic, Hãy là chính mình!!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Trantrang, 13/8/11.

1. HTV-7

HTV-7 Donkey Kong Lão Làng GVN

mấy cái sv pri này ít sv nào = đc với Elite lắm, chơi giải trí thì đc mà sv vắng như chùa :))

2. hieutthh

hieutthh Youtube Master Race

ban vào thử xem có vắng ko -.-! còn elite nói thật ko thik tí nào. đông thì đồng thật mà việt nam ko đoàn kết g vietnam đấu đá nhau còn hơn nc ngoài

3. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

còn ai ở sv này không?cho mình vào G với

4. MightyWarrior

MightyWarrior Youtube Master Race

có ai quen MightyWarrior ở chronicle or KimHyunJoong ở cabal thái ko vậy ? giúp đỡ tí nha. lâu lắm rồi mới động đến cabal ^^

5. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

Sever còn ai chơi nữa không vây . mấy hôm nay online hoài mà chả thấy Guild Viet nam nào hết ... Ai còn chơi pm BaVuongKiem lap pt di Dun nha . Minh hay chơi Chaner 3 .

6. hung_bec

hung_bec Donkey Kong

ơ chan 2 bạn ơi nhìn vậy chứ hôm bữa giờ mình chơi có tới 3 G việt còn chới đấy mình đang ở kick Azz

7. blackdagger

blackdagger Mario & Luigi

cho hỏi xíu !! làm sao để lên rank ?
    làm Q hay là có up đc ở web ???

8. zZ_Skydragon_Zz

zZ_Skydragon_Zz T.E.T.Я.I.S

update cứ bị báo fail to create myouga.dll, ai bit cách khắc phục ko, help me pls................

9. tuan83862

tuan83862 Youtube Master Race

Lam Q rank bạn ơi, chỉ phải làm quest rank thôi, không phải làm 127 quest phụ

10. tuan83862

Vừa rồi vào game thấy 1 anh người Việt có vẻ cũng khá vip, đồ đạc, avata... chắc chơi lâu lâu rồi, mình mới chơi cũng khó khăn, pm xin cái Plate of Honor thôi mà nhận đc câu trả lời: không quen. mình không xin nữa, hỏi tiếp làm quest honor lvl3 đc bn điểm honor, anh ý không thèm trả lời, mình bảo tưởng a e người Việt thân thiện lắm, hóa ra cũng chỉ thế, và anh ý bảo mình đừng có pm nữa :)) ok, khỏi pm, mình cho anh ý vào block list, khỏi phải pm thêm mệt :D
    hôm trước thì gặp 1 anh philippin, giúp cực kỳ nhiệt tình, boost lvl, giúp làm Q, cho mình BOF +3 slot, mình chưa đủ honor để mang nên đi xin POH...
    thấy anh giai kia nói chuyện với mấy thằng khác = eng có vẻ rất vui vẻ, thân thiện, gặp a e người việt thì hỏi sao biết người việt, rồi thì không quen, cũng hay :D
    nhớ không nhầm thì anh ấy tên là o0Stronger0o, cũng mạnh đấy :)) ai có cần giúp thì pm anh ấy nhé :D

11. NXHien

NXHien Mr & Ms Pac-Man

người Việt ở sv nào cũng thế thôi, cũng đấu đá nhau thôi, ngay cả ở offical cũng thế. Đừng có bảo elite thì VN này nọ, tùy G thôi. Không thích ở VN thì qua G nước ngoài, luyện tiếng Anh, pt đi map nhìu, thế thôi. Mấy sv này tôi đã thử chơi qua hết, chẳng có sv nào bì được với elite cả

12. hieutthh

hieutthh Youtube Master Race

tôi là cái người mà cậu nói đây.Nói thật tôi cũng hay giúp đỡ người mới. cậu pm tôi hỏi xin POH tôi mới bảo là ai đấy , quen ko ? vì bạn bè tôi hay tạo acc mới pm trêu đùa.Cậu bảo ko quen uh thì ko quen, Tôi mới thắc mắc hỏi ko quen sao biết tôi là người việt nam mà pm :), thì cậu bảo thay tối có nói tiếng việt rồi hoi POH lv3 được bn hornor. lúc đấy thưa cậu là tôi đang bán đồ đang trả lời mặc cả bọn nc ngoài, chưa kịp trả lời thì cậu phán ngay 1 câu tưởng người việt nam thân thiện lắm hóa ra cũng chỉ đến thế , rồi cái gì mà chơi cái sv rẻ rách cũng chảnh :)) tới đây là tôi ko thễ nào mà giúp hay giúp cậu được cái gì nữa, lúc nào cũng nghĩ là mình cần là phải giúp ngay, tôi còn bận bán đồ chua kịp trả lời thi cậu buông cái giọng xỏ xiên ra :)) tôi nghĩ cậu cũng chưa bn tuỗi game nó cũng như cái xã hội thu nhỏ , cái gì cũng phải suy xét kĩ, ng ta chưa kịp trả lời đã nhục mạ thì tôi chả con gì để nói nữa. mong cậu suy nghĩ về mình nhé.
    thân:)

13. tuan83862

chỉ là hiểu nhầm , đã xong...
    Xin lỗi và cảm ơn bạn

14. longcongtuNT

longcongtuNT Donkey Kong

Mình muốn chơi lại cabal đang tìm 1 sv Eng EP3 hoàn chỉnh. Sv này có còn đông anh em người Việt mình chơi ko vậy?

15. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Mình nghĩ là ko đông nhưng có 1 nhóm chơi onl đều và đoàn kết :)

16. longcongtuNT

longcongtuNT Donkey Kong

vậy cũng tốt rồi mình muốn gia nhập vào nhóm đó. Ko biết đại gia đình có chào đón mình không. Trước kia từng chinh chiến qua nhiều sv pri với nickname là Leader. Ko biết có bạn ở sv này không. Hồi bên OG mình cũng nổi tiếng trong G lắm , mà bỏ lâu quá ko biết còn bạn bè ko thôi

17. tuan83862

SV này khá hay, ko quá dễ, cũng ko quá khó, Cash shop ko bán đồ vip, alz có giá và cũng ko quá khó kiếm.
    EP3 chuẩn, không phải hàng fake
    Nhưng chẳng biết tsao mấy hôm nay cắt bớt channel, rồi vừa vào thì lại chẳng còn channel nào, ko biết update gì đây

18. 45215632

45215632 Mr & Ms Pac-Man

UP ............. còn ai chơi sv này không :| để lại địa chỉ liên lạc cho mình với :|

19. ngtienhoan

ngtienhoan Mr & Ms Pac-Man

páo danh cái : char PeKieu ( newbie) FA . A nào nhiệt tình giúp đỡ thì pm em với

20. fbrain

fbrain Youtube Master Race

xin cái patch cái có client v3 roi @@