Cabal Nation !!!!( New topic)

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi xuanha2122, 31/3/09.

1. purebookworm

purebookworm Youtube Master Race

Cặp orb hiện h` Ayoshimi mua nếu pà con trả 800m thì mình xinh ra giá 1B
    và mình chỉ mua để xài vài ngày, sau khi có cặp topaz +7 thì sẽ đấu giá tiếp ;))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    @Akira:đồ này là đấu giá ai trả cao hơn thì bán thôi, còn đồ của Diablo thì Diablo ko có bán, mình chỉ mượn xài 1 thời gian ngắn thoai muh vì ông ý cũng có chơi FA:P:P

2. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

èo !! vậy kyo trả 1B để đấu giá cặp ORB của AMp ha? !! Đắc quá za? Bó tay ! hihihi :(

3. lamnhut

lamnhut Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Hack được cash shop là rất hay,nhưng tiếc là cách đây 2-3 hôm GM ELEVEN đã biết dc và đã fix,cho nên những ai đang giữ và sử dụng những món đồ do Ultima trade thì cân thận account của mình.anh nhận được mail của GM ELEVEN vào lúc 2h45p thông báo về việc này

@thông tin mới nhận được GM đang kiểm tra tất cả các account không donator nhưng sử dụng items cash shop có account binding(ko trade dc) sẽ bị block acc

4. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Còn hack alz shop thì sao anh? thôi không dám hack gì nữa luôn ! Nguy hiểm quá !!

5. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Akjra trả 1B2 nha!!!! Đi ngủ đây !!!:D

6. xuanha2122

xuanha2122 Mr & Ms Pac-Man

<------Akjra đang là người có ưu thế!!!
    Hack Alz có lưu trong history tradefec !!! nên rất nguy hiểm.

7. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Hi hi hi Đến giờ vẫn chưa vào được nữa !! không biết khi nào vào dc đấy !!
    1B6 nha!!!
    Trong ranking thi no hien len có mấy người ONL nhưng vào thì không được !!

8. purebookworm

mệt wá 2b khỏi trả dùm, mua xài vài ngày củng ko yên:|
    .

.
    trả lại 1.5b :D wên mất là mình fải để dành tiền lấy chiếc blue +7:)):))

9. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

hihihi Akrja tra 1B6 cơ mà !! hok doc ki~ bài của Akrja !! HJX HJX

10. purebookworm

vậy lấy đi ;)) dù gì tìm 1cặp orb tốn có 600M và đập lên + 4 tốn 0 ALZ =)), <---- 1kho UCHH hehe

11. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Mà thôi trả giá làm gì !! Kyo cứ lấy mà sài !! khi nao Mua DNT thỉ dưa lại cho Akrja !!! rồi akjra dua lai tiền của amp cho !! hj hj Chiu hem Kyo !! vậy nha !! Nếu chịu thì pót bài trả lời nha !! hjhj Pp all mem last time !! Cặp orb đó cụng khó kiếm lắm chứ bộ !! HIIIiiI :-w ;)) ;))
    quên nua khi nào vào game được thì Post bài cho enh em bít !!

12. purebookworm

@Akjra 1khi đã trả giá là ko có way lại cái kỉu nói nửa này nửa nọ là mình ghét lém, nếu đã trả 1.6b thì mua còn ko mua, thì shimi mua rồi mai nì bán đừng hòng mà mình bán lại cho bạn

Còn về Orb khó kiếm hay ko thì xin nói thật cặp orb đó ko kó kiếm 1 chút nào...

13. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Vậy thôi 1B6 vậy !!! Khi nào login game thì mình pm Kyo lấy cặp orb để thôi bạn hok bán lại cho tui thì khổ ! Akjra kiếm đồ khó lắm !! Dù sao thì kyo cũng có tiền mua cáh shop ! còn akjra thì không !! nên cái gì cũng phải kiếm hết !! quả thiệt CẶp ORB, akjra kiếm hok có !! :(
    @Kyo: Khi nào kiếm được nhớ Khoe cho akjra với nha !! :-w

14. xuanha2122

Sau 1 thời gian vận động các đối thủ Akjra đã giành thắng lợi với mức giá 1b6
    Xin chúc mừng!!!800M 1 cái là rẻ rùi hêhhee

15. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

Cái này không thể gọi là hack dc .. thật sự phải gọi nó là 1 bug shop ... mà đã là bug thì đó 1 phần là lỗi của người phát hành .. ko hoàn toàn là lỗi do mình muốn hack ^^ ... Hiện giờ cash shop đã dc sữa bug sau đợt bảo trì ... những item trước đây mình đã mua dc thì mình ko bao giờ giao dich hoặc cho 1 người nào cả mà không nói rõ nguồn gốc xuất xứ của nó ... trước đây và bây giờ vẩn thế . Mình không muốn 1 người nào đó bị block và chửi rủa mình vì đã đưa đồ hack cho họ .
    Nói thật , sau khi phát hiện dc bug shop này mình cũng có ý định chia sẻ cho mọi người cùng biết và nói rỏ tác hại có thể mang đến ( lúc đó định pm yahoo của Shimi để hội ý ) .. nhưng việc đó sẻ làm phá hỏng hệ thống của game ... làm game mất hay .. và nhất là đồ donate tràn lan như vậy thì ko sơm thì muộn nhiều acc sẻ bị block ...
    Hiện nay acc của mình có thể bị block vì đã mua khá nhiều đồ .. hy vọng nó sẻ ko xảy ra ... mình sẻ cố gắng reset lên 70 lần và đi săn đồ cho G ... ! Thank các bạn đã đọc .

16. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

Còn điều này nữa mình hơi thắc mắc , không định hỏi nhưng tò mò quá . Mình muốn biết anh Nhut và GM cabal có quan hệ như thế nào mà nó lại phải thông báo cho anh việc bug shop và việc kiểm tra tất cả các acc nhỉ . Nhât là việc đó lại được gởi vào tận mail của anh , mà các gamer khác lại mù tịt về thông tin này .
    Theo mình biết về cách làm viêc thông thường của các GM . Nêu bị bug và cần kiểm tra acc , thì nó chỉ việc đóng sev rồi lẵng lặng sữa bug . Tốt bụng hơn thì cho thêm 1 cái thông báo về việc sữa bug và BAN tất cả các acc có hack trên websize hoặc Forum .
    Vài lời thắc mắc mong anh có thể trả lời giúp . Nhưng cũng rất cảm ơn anh Nhut đã nhá đèn cảnh báo dù ko biết thiệt hay ko ;;) .

17. lamnhut

lamnhut Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Thứ 1:anh chơi ở đây rất lâu khoảng 6 tháng và GM ELEVEN từng mời anh làm GAME MASTER vì những đóng góp của anh có tính xây dựng cho serve của nó.cho nên Guild có chuyện gì nó đều gởi mail thông báo và ít khi post lên 4rum,việc Guild hack a đã cảnh báo nhưng tụi nó không nghe nên mới xảy ra chuyện bị post lên 4rum(vì quá đáng)

Thứ 2: Guild này của anh và dĩ nhiên 1 Guild có rất nhiều hack như thế thì việc nó kiểm tra tất cả account trong Guild thì không có gì lạ,việc này anh đã từng nói xảy ra 1 lần đối với chủ Guild củ của anh(Tân Aegris bị check account và block acc vi có quá nhiều alz không giải thích dc nguồn gốc),chuyện thông báo hack bug cash shop có thể sẽ có sau khi nó kiểm tra va block hết account(giống như đã từng block all account lợi dụng bug stats) or có thể nó sẽ block không cần lý do nếu như nó muốn ém chuyện cash shop bị bug.

Thứ 3:em nói đúng GM lặng lẽ 2 ngày nay đang check account và chẳng phải em không mua dc = bug nữa đó sau,nó đã fix lỗi và dĩ nhiên nó sẽ tìm những ai đã lợi dụng bug đó,đặc biệt không donator có items account binding(500def,happy ring) thì chết chắc vì không giải thích dc vì sau không có gp mà lại có những items đó.

Nếu như nó nhẹ tay thi clear hết items nếu nó nặng tay thi block account ban ip vì lần trước bug stats nó đã ban ip lần này đụng chạm đến quyền lợi kinh tế của nó không biết nó sẽ xử ra sau.

@lợi dụng bug cũng là hack dù biết 1 phần lỗi là do nó.nó chỉ cần hỏi em 1 câu là đủ block acc rồi.em biết bug sao không thông báo cho nó?việc nó đang check account là chắc chắn rồi cầu chúa phù hộ cho tụi em

@nếu tụi em có bị block account là do tụi em quá noob,không có chút exp nào về hack những items trong game onlnie,đã hack ko được log account chính vô hack,không dc trade cho nhau,cách cổ điển nhất là log noob treo shop,còn tụi em mà tham mấy món 500def,Happy ring thì chết ráng chịu nhe

18. xuanha2122

GM 11 chắc sẽ quét còn bị phát hiện nếu kêu lỗi tại nhà phát hành thì nhà phát hành vẫn sẽ block !!!
    Nói chung cầu trời thui.. có món gì trade được nên tẩu tấn hết đi.......Đợi 1 hay 2 tuần trời yên bể lặng thì zô!!!
    còn nếu bị block cả Ip thì it gia chỗ đồ đó đem bán rẻ luôn tạm thời cho 1 số bạn VN(G đang tann...,...)thì bị block acc cũng bớt tiếc

19. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Vùng đất hay như thế này mà nặng về tiền và tù quá :D

20. Sói Con Cầm Súng

Sói Con Cầm Súng Youtube Master Race

Ai up dùm Cabal Nation Full Patch 70.exe cho tui với :(( vào 3 cái link của GM không link nào được hết :((
    .

.
    Thôi khỏi cám ơn -.-!! mới hide ip thì vào được .