Cabal OGREALMS ! EP3 , System Pets , Full map & Dungeon... ! Rb System ! Free for all

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi thekingk1, 18/6/10.

1. Hiro Nakamura

Hiro Nakamura A Time-Traveler A Lonely Vagabond Lão Làng GVN

Cày solo ko nổi luôn, phụ thuộc vào ng kéo quá, mà xem ra họ cũng ko thích kéo mình lắm, sao giờ? =)

2. rainmanFA

rainmanFA Youtube Master Race

Em không gửi thư được, nếu bác cho acc, thi gửi cho em qua thư hoặc gửi thẳng vào yahoo : rainman.info cho em nhe! Thank bác nhiều nhiều!

3. shenlong2812

shenlong2812 Youtube Master Race

Chơi acc của chính mình mới thấy hay và thú vị chứ, mơi chơi gặp có một chút khó khăn là thấy chán thì chơi làm gì, nếu bạn muốn được giúp đỡ thì bạn phải thể hiện cho người khác thấy chứ. Bạn thử nghĩ nếu bạn ở trong trường hợp đó thì bạn sẽ cảm thấy sao. New mem mới vào chơi, xin tiền và đồ, ok mình sẵn sàng cho. Đằng này xin tiền và đồ xong chơi được 1 2 bữa chán roi nghỉ. Thế thì ai mà cho nữa. Còn chuyện kéo thì ban phải luyện lên cấp cao đã thì người ta mới kéo. Tầm 155-160 là ok. Chứ kéo từ lv1 thi biết chừng nào. Ai thực sự muốn chơi thì mình sẽ tài trợ cho tiền để học skill, đố đạc thì sẽ có người khác cho. Ai chơi để lại tên trong game đi. Vô pm Shen tui cho tien.

4. [Ken*Ka]

[Ken*Ka] Mr & Ms Pac-Man

nếu ai còn chơi thì báo danh ròi tập trung lại 1 channel đy
    cứ chơi rải rác thế vào hem thấy ai ròi đâm ra chán nản thoi
    tên nv trong game tui là: Pynz

5. Hiro Nakamura

Thực tế là tầm lv 1-140 mình mất có vài phút à, nhưng khựng lại rồi vẫn ko ai kéo.

Biết rằng chơi là phải tự lực, nên cũng đang cố đây :">

btw, thx 100m của shen :">

6. dailoc1

dailoc1 Youtube Master Race

Em send bác acc FA đó, acc FB hôm wa có bác nào xin rồi.

---------- Post added at 09:47 ---------- Previous post was at 09:45 ----------

Bác Shen ko biết cách kéo của sv này rồi, kéo thì nên kéo từ lvl1, cả 2 cùng lvl1 kéo mới nhanh. Bác trong G Famous thì hỏi thêm mọi người chỉ cho cách train và kéo.

7. rainmanFA

rainmanFA Youtube Master Race

Đấy là tâm trạng của người chơi lúc SV mới mở hoặc đã mở chưa lâu, lúc ấy vẫn còn muốn cày cuốc đuổi top nên không thấy nản, chứ new mem giờ đi cày chỉ có 1 mình buồn lắm. SV này nếu được kéo thi tu 1-170 chậm thì 10p >>> nhưng ai sẽ kéo. mình xin acc bác dailoc1 là muốn tiếp phát triển acc của bác ấy ( bỏ thì phí).b-)

8. xNhaNghe0x

xNhaNghe0x Mr & Ms Pac-Man

Sv này khi đã rb đc khá khá thì sẽ rb rất nhanh nên tập trung ở 1 chan thì lấy chỗ nào mà train hả bạn.Với lại vài phút là rb nên cảm thấy sv nó ít người là phải

9. justica

justica Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi game này làm sao để chuyển map dzay??. lvl 70 rb1 lần rồi giờ luyện lvl hơi lâu :( và làm sao kiếm gold dzay , ko có tiền để mua skill book trong khi 1 book giá những 3mil.

10. paulthanhtam

paulthanhtam Youtube Master Race

rb dó thì chịu khó đi coppy map trong đó nó có rớt skill book đồ thì làm Q nó cho đồ cũng tạm đc cày alz thì khi rb gặp bom alz thi rang nhặt cho hết từ từ rồi cũng có alz nói chung sever này là ổn rồi kiếm HN cũng nhanh mà còn solo map đc nữa ko cần phải kiếm paty up phiên bản cũng mới chẳng thua cb nào

11. Chickcrazy92

Chickcrazy92 Youtube Master Race

E mới vào chơi... Cần 1 số giúp đỡ... Ai giúp đc thì xin cảm ơn... Gì cũng đc :D :)

12. mylove0505

mylove0505 Youtube Master Race

menber mới vào ai cũng giúp như nhau thôi, vấn đề là ở chỗ , các cậu vào chơi được dăm ba bữa lại nghỉ hết, cứ như thế bọn tớ cũng phát chán ra chứ, ai xác định chơi lâu dài thì ko sao, sever này nó khó ở chỗ rb từ 1 đến 100 thôi, qua được 100 rb thì dễ dàng hơn, cho nên phải chịu khó 1 chút :)

13. retarded13

retarded13 Donkey Kong

Mình download client ở http://cabal.ogrealms.com/index.php# về install + update xong hết lúc ấn start game thì nó biến mất không hiện lên gì. Ai biết làm sao để vô được game không? Mình đã re-install lại nhiều lần rồi vẫn vậy

14. justica

justica Mr & Ms Pac-Man

coppy map là gì thế bạn??, mình mới chơi nên chưa rõ lém, thấy sv hay nên muốn chơi cùng mọi người lâu dài

15. Hiro Nakamura

Mình gửi trả hết 2-3 món item mượn từ kho G rồi đó nha :">

Xin lỗi nốt bạn Shen vì xài 100m của bạn vô ích rồi.

Cực quá cày ko nổi, chia tay :">

16. shenlong2812

shenlong2812 Youtube Master Race

Ặc T_T, sao chia tay sớm thế. Vô mình kéo cho với DK la ban phai len 150+. Ai muốn có tiền học skill thi để lại tên đi vào game minh cho tiền. pm Shen nhé. Bạn dailoc01 nói cũng có phần đúng nhưng với dk la phai rb tam 500+ thi moi keo tu lv1 dc, chu minh moi co 280 lan thi keo tu lv 1 dau co dc. Thoi gian onl cua mih thi tu 12h trua toi 5h chieu va 10h toi toi khi di ngu =)).

17. xNhaNghe0x

xNhaNghe0x Mr & Ms Pac-Man

Muốn rb nhanh cứ ghè đầu thằng rooney bắt nó kéo :-w.Newbie vào chơi mà ko kéo người ta à ku Thành :-?

18. Hiro Nakamura

Ông ấy sợ bản thân rb chậm đi, miệng thì cứ than lag ko train nữa, mà mình ngồi trong game để ý cứ thấy ông ý login-out đều đặn =))

19. dailoc1

dailoc1 Youtube Master Race

Em ko biết bác đánh kiểu gì chứ em rb 200 đối với FB và FS là kéo đc rồi, mà bác đừng nói 150 đem lên PF kéo nha :|, lên đó thì tự cày còn nhanh hơn đợi ngừoi kéo mất tg.

---------- Post added at 10:31 ---------- Previous post was at 10:29 ----------

CB này ko ai kéo thì ráng solo 1 tuần là ok rồi, bác chê cái này cày nản trong khi rb vô tư sang mấy sv khác chắc bác khỏi chơi :|.

20. Hiro Nakamura

Hiện tại mình đang chơi cabalvn, 1k2 rồi, đồ đạc cũng ngon, cứ thà cày alz còn hơn =))