Cabal OGREALMS ! EP3 , System Pets , Full map & Dungeon... ! Rb System ! Free for all

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi thekingk1, 18/6/10.

1. shenlong2812

shenlong2812 Youtube Master Race

Po tay bác dailoc01, minh noi la len lv 150+ roi minh keo, tuc la luc do minh rb xong lv1 wa lake keo cho nhanh. Chu keo tren PF thi bik den bao jio`. =.=

2. mylove0505

mylove0505 Youtube Master Race

đương nhiên la rb chậm khi kéo hơn là solo rồi bạn, còn việc lag thì tớ chịu thôi, cứ vào game pmm xem những ai rb như ngok, BT xem họ có lag không, những giờ tớ rb mà Ngok hay BT có rb không , lỗi can not sever bật mãi với vào được game, paty lại lag thêm vậy nếu bạn bạn muỗn làm không, tớ cũng đâu có time nhiều lắm lâu mà onle cả ngày nên tranh thủ rb thôi, lúc đầu chơi cũng ai kéo ai đâu mà bọn tớ vẫn chơi được đến giờ...

3. shenlong2812

Sã, minh noi la lv 150+ minh keo, tuc la khi do minh se rb va lv 1 wa lake keo, chu dau co noi la wa PF keo dau =.=. po tay bac dailoc01

4. vn_samurai

vn_samurai Youtube Master Race

hầu hết tg lag, kể từ sau update ep3 reloaded.
    từ 1g-9g sáng là tg đỡ lag nhất.
    trước đây, làm j có ai kéo :D, đò cũng k có. tự train cả. giờ các bạn mới vào, có đồ, đc kéo khi rãnh (k phải lúc nào cũng kéo đc)
    bạn nào thích chơi thì cố gắng tự train lên 16x j đó rồi qua nhờ kéo thì dễ dàng hơn. nếu kéo các bạn từ lv1 thì làm chậm tg rb 2 lần!

5. [Ken*Ka]

[Ken*Ka] Mr & Ms Pac-Man

hix ai còn chơi thì pm y!h [email protected] đy chứ mấy lúc vào hem thấy ai hết nên chán wá chả mún chơi lun :|

6. dailoc1

dailoc1 Youtube Master Race

Bác ko hiểu ý em, bác lvl1 kéo 150 thì bác sẽ thiếu lvl rb chứ người đc kéo thì ko sao, đánh lên 150 1 cái bm là xong. Bác cứ thử đi bác lvl1 kéo 150 ko thiếu em mới sợ :|

7. Chickcrazy92

Chickcrazy92 Youtube Master Race

Sv có ai đâu mà chơi... Shop còn k thấy ai treo :))

8. vn_samurai

vn_samurai Youtube Master Race

- Thiếu mới sợ đấy ;))
    - làm j có chuyện k có ai onl. chắc log vào lúc đang logout để rb =))

9. shenlong2812

Bạn đã vô G chưa mà biết là kô ai onl =.=, po tay that. Ban dailoc01 ah, chac la do ban nghi lau roi nen ko bik, no update moi nen bãi troll co nhieu troll hon luc truoc rat nhieu, toi 10 con lan. minh lv1 keo lv 150 chi 4 hit la len 170 ngay. van du ẽp de len 170 ma :D. Bạn nào mới chơi thì phai vao G FamousClub, anh em moi giup do dc. Pm BeTrang, ngok, hoac pm minh Shen, minh thuong onl tu 10h toi toi 2-3 h sang, và 12h trua toi 6-7 toi.

10. TheAngels

TheAngels Mega Man Lão Làng GVN

hic ko biết bị gì , đánh up lvl 1 cái là bị đứng hình chút xíu , chơi mấy sv rb lẹ đánh 1 phát up mấy chục cấp đứng cả 5 phút , ai biết bị sao? ko :|

11. shenlong2812

Nó bị lag up lvl do mà tui cũng hay bị nhưng ít lắm, chắc là do máy của bạn có vấn đề đó =))

12. dailoc1

Thôi ko cãi nữa, dù sao cũng ko còn chơi sv này, các bác có ý của các bác, em có ý của em. Cách của các bác thì các bác rb2-3 lần kéo người cần đc kéo rb 1 lần và ko ảnh hưởng đến time rb của các bác, cách của em là mình rb chậm 1 xíu nhưng kéo người cần đc kéo nhanh hơn, vậy thôi.

@TheAngels: Bác vào thư mục cài Cabal ==> Data ==> FX ==> EFX ==> Basic ==> tìm file levelup.efx đổi tên nó (nếu sau này muốn khôi phục) hoặc del nó luôn ==> vào game và tận hưởng :D, đối với sv rb kiểu này tốt nhất là bỏ nó đi

13. TheAngels

vẫn thế , ko hết giật :|

14. dailoc1

Vậy có thế do máy yếu, driver màng hình ko đúng hoặc win ko hỗ trợ game, ko phải nữa thì remove cài lại xem sao, ko đc nữa thì potay :|

15. TheAngels

lúc trước chơi bt xong chán bỏ , giờ chơi lại thì bị >.< mà ông có biết những thứ liên quan đến đồ họa game ko?

16. thanhtri19935

thanhtri19935 Youtube Master Race

Anh Shenlong, anh chơi sever channel gì thế

17. thanhtri19935

Anh shen, sẵn anh cho em xin cái YD, có gì dễ liên lạc hơn

18. shenlong2812

19. thanhtri19935

Tên em là BGear , ah sẵn em hỏi tý vào cái lv 170 rồi , em fram tiền học kill , chẳng lẽ cứ để lv 170 vậy hoài, có cách rs lv ko anh , em mới chơi trò này lần dầu

20. shenlong2812

Ây chà, mệt ah, lên web của nó, đăng nhập vào, xong bấm vô chữ reborn sytems, roi sumit la được, tiền thì vô đây mình tài trợ cho 100m học skill, khi nào có tiền trả lại cũng được.