Cabal VN Cùi bắp vô đối

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Em Là Ai ?, 27/11/07.

1. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

nói như nó thì nói làm quái gì... chơi chỉ dc 2-3h nên mới phải hack... mk vậy chứ mấy thằng chơi 24/24 ko biết hack hả... thằngngu..........macungmấy trăm thằng hack 2-3h cho vui nên cabal mới tệ hại như bây giờ..... chỉ vì mấy con súc v... mà hại hết người chơi đoàng hoàng....dua top làm con mẹ gì, mấy thằng đứng top thì chắc cũng gần hết là cày liên tục 24/24 .......lấy gì bảo đảm nó ko hack speed , lợi dụng lỗi skill để lên lv ????? còn mày nghỉ chơi thì càng tốt .... tao còn vỗ tay hoan nghenh6 kìa và phải nói ngược lại điều mày nói mới đúng là loại đc 1 con bò có chỉ số IQ<0 Cho cái sv đỡ lagg

2. syaoran1303

syaoran1303 Youtube Master Race

ĐỪng nói nữa, Hack tùm lum hj vọng bọn AS sẽ Closed cho những Gamer chân chính như chúng ta còn ko thì tẩy chay AS !!! X(

3. nongdanlensan

nongdanlensan Youtube Master Race

khổ thân lên nói được vài dòng mà bị chửi cả trang =)),mà chửi cũng đúng thôi nó nói khó nghe quá :D

4. Feat.Lil' Flip

Feat.Lil' Flip Legend of Zelda

có để ý là chỉ cần bạn í post 1 bài trong này thì y như rằng 4 -> 5 bài toàn chửi bạn í ko =))
    @binhdaica012 : ở đây ko phải mỗi mình cậu vừa đi làm vừa chơi game,đừng có mà lên giọng nhé ::),lười thì nói mịa lười,xoắn wa chuyện đi làm để biện hộ à ? Tớ vừa phụ mẹ bán hàng vừa chơi vẫn 97 (ko hack speed,auto skill ...)như ng ta đấy thôi (mặc dù đồ đạc trong người phải nói là cực lởm :'>)

5. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

binhdaica012 trong topic này luôn là người ủng hộ hack-auto-bot. Đồng thời chửi lại những người ra sức chống đối - những người ráng tạo ra sự công bằng, ý nghĩa đích thực của game.

@taykiemquy: Tuần trước vừa chém với lý do "dùng từ ngữ không phù hợp". Ko lẽ tuần này lại chém thêm 1 nhát "dùng từ ngữ không phù hợp" nữa :whew:. Đề nghị chú ý lại ngôn ngữ của mình. Nóng nhưng nên biết kiềm chế.
    Thêm nữa, cái avatar + sign đó là JAV àh :-". Bikini ko biết có bị xem là phạm luật ko :">???

6. Chen8x

Chen8x Youtube Master Race

Chém bớt vài chú cho game nó sạch đi làm và chơi game hử, đã đi làm thì kiếm game off chơi ối hay hơn cái game này, vd cho chú nhé DMC3 chơi thử đi hay vcl luôn =))