Các bạn nghĩ thế nào về việc gamer bên GB GIS wa GB VN play !

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi KEN_BALAMO, 19/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BIKER_boyzzz

BIKER_boyzzz Youtube Master Race

Trời ơi , stop cãi nhau đi nào , bao giờ Box Gunbound mới bình yên được , cùng nhau đóng góp ý kiến xây dựng cho box hoặc cho game có phải tốt hơn không ??

2. DMC_1234

DMC_1234 Youtube Master Race

Bên GB Inter có 1 cái rất hay là ai củng là pro real pro thì ko nói, còn mấy thằng noob toàn sài aimbot (wá phổ biến trong GB inter gòi) tui bắn chng với tụi nó wài mà phát sợ lun.

_Mấy bửa nay toàn wa GB VN bắn chơi ,GB VN vui hết xảy (vui nhất là được bắn với noob) bên GIS lập room 2 vs 2 ,tui với thằng bạn bắn thì 10 bàn thua tụi aim hết 5 bàn,còn bên VN bắn wài ko biết lose là ỳi lun !!^^,Ủng hộ noob GBVN!!!

nick GBVN:3mG4iS4iG0n
    GB Inter_: FakezNoobz
    có ỳi add bắn chơi (tui đang tập bắn boomer rất có hứng)

3. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

oh chào em nha em gái sài gòn ......... để anh wa bên GBVN chơi với em nha :X :X ..... chắc em lẹp lắm nhĩ :'>

4. vietslove

vietslove Youtube Master Race

nhảm chưa :
    ko phải của VN đâu ::) bản quyền của GIS đó .. chẳng qua là do mình thiếu 1 đọo ngủ lập trình viên chuyên nghiệp để phát triển nó bằng GIS :D

. ai nói GBVN ko có aimbot . tui có vào cái cmpforum . có 1 tay người việt post bài :p where can i got aimbot for gunbound vietnam (http://www.gunbound.net.vn) thằng staff của nó cho cái link .. dzô đó mới biết GBVN và Philip - thai lan - dùng chung 1 bản aimbot

. GBVN là người VN chơi nhiều do đó chửi nhau bằng tiếng việt tè lè . có đứa chòn chơi Unikey :o - GB GIS dân nó chửi nhau đó mà nghe được (trừ tiếng Anh #>:) ) --> GB nào cũng tục cả đít.

. GBVN hay GIS gì cũng vậy - có mấy tay cực ky bố láo :whew: chỉ biết bắn Aduka kha khá (nhờ vào cái thor mà ăn - lỡ miss chửi gà, hít kêu aimbot <-- thứ này GunBound nào cũng có : cái bản chất của mấy đứa nít ranh VN là vậy) bắn bommer ngu như dog . bắn Nak ngu như Cow . cũng có mấy tay khá pro, nhưng pro họ lại cư xữ rất nghĩa hiệp .. nên tui chỉ chơi với ai pro . vì tui noob chơi để học hỏi cách chơi - cách cư xữ của họ :D .
    . GBVN còn nhiều thiếu xót - đừng đổ thừa mới hay của . hãy nhìn thái lan và phi líp pin (viết chính xác) nó phát triển kìa .. đâu thua gì GIS đâu chứ . âu cái đó là bệnh của người Việt - đừng nói 1 hay 2 năm mà 100 năm nữa nó cũng ì ạch vậy thôi .

GBVN server ko có 1 cái gì là lịch sự : pro zone - pre pro zone - guild zone : thằng Em nó chỉ là búa đá - bắn bommer hay xin mẽ tiền mua card để nạp GBVN thế là bổng dưng trở thành pro - có ai bằng búa nó mà dual lại nó đâu X( thề làm noob của GIS cũng được nhưng ko chơi GBVN cho đến khi nào GIS ban thực sự dân VN thì tui dùng Findnot #>:) proxy .. đến lúc nào GB die thì chơi bắn trứng khủng long :p

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.