các bạn sever Diển Vi xin ghé mắt qua 1 chút

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi webzan, 11/2/06.

1. wespop

wespop Youtube Master Race

hiện G Crying chưa có ai mong các bạn vào sớm sớm mắc công tạo lại quá à >.<

2. wespop

các bạn vui lòng vào đây không câu bài không thì xin mời đi chỗ khác chơi tôi không muốn thấy mặt các bạn

3. wespop

hiện G đã nhận PhongChiThan các bạn nào muốn vào G thì pm theo nick chat [email protected] hay là nick nhân vật là LangTuBuon chúng tôi rất hoan nghênh
    ----==Thân==----

4. tieutu219

tieutu219 Youtube Master Race

Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái,
    Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái, Câu bài cái,

5. mgsterker

mgsterker Mr & Ms Pac-Man

Ai muốn war to all4one thi hơi bị nhầm đối tượng rồi , bài o trên có nói rồi mà ta
    nếu thực sự online24/24 kể từ lúc này thì tháng sau là co thể ra bot hang cư lộc
    ==> tháng sau nữa thì 14x : TG có kô? liệu co đánh lại team CB kô , kô đánh lại CB thì mơ chi đến Jukio

6. WarI

WarI Youtube Master Race

Mình hem có câu bài àh nha. Mình chỉ xin tí MP thui mà. ^^. Còn việ mình chơi TS bao lâu hả ?? Hem nhớ nữa nhưng từ lúc có bản Open. Mà nói thiệt nha, Tui hem thấy ai ủng hộ bạn thiệt tình hết. Họ chỉ tham gia cho vui thui. Mà cũng vui thiệt. Nói xong rùi đi xin MP tiếp. Mỗi lần nói phải kiếm tí MP để phòng thân chứ. Tui hem có nhả vô câu bài đâu. Cũng có ý kiến đàng hoàng mà. Chỉ có cái là xin MP thui.
    Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu. Cho em tí MP, em hẻm có câu bài đâu.

7. wespop

đi ra ngoài kia đi trong đây không có tiếp bạn nữa ra ngoài!!!! không xin xỏ MP gì hết nhá còn vụ không ai ủng hộ thiệt tình thì đúng còn vụ chơi TS từ hồi mới ra Open mà ăn nói dạng như không hiểu TS như bạn thì đừng công thành nữa thì hơn

8. .::Tomato::.

.::Tomato::. Youtube Master Race

Ông ko ở trong G sao nói G ko đoàn kết .:D
    Còn việc bắt tướng đừng suy từ bụng ta ra bụng người #>:) #>:) #>:)

9. MasterXianghua

MasterXianghua T.E.T.Я.I.S

dream z là ai vậy ta :o

bibilover với tên gacontapdi thì biết òi =)) =))

welcome to All4one :X

10. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

oài mình không có xuy bụng mình ra bụng người ta đâu à ^_^ cái này là có thật cách đây không lâu đã từng xảy ra vụ đó rồi mà ^_^

11. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

---->msgterker : à ừm nếu trong công thành thì mình sẽ đánh bại được nhưng pk thì xin kiếu nhé ^_^

12. HaiAuvienxu

HaiAuvienxu Donkey Kong Lão Làng GVN

Ah` thì ra... làm lúc đầu mình cứ thắc mắc không biết ai đã có công viết lên câu chuyện tếu này cho anh em điển Vi giải trí( buồn cười muốn bể bụng luôn =)) ) để còn biết đường cảm ơn!
    Cuối cùng thì kẻ bày trò cũng ra mặt, tưởng ai hóa ra bọn bại tướng Don'tCrying. Nhắc đến G này hẳn ai trong sv DV cũng không quên những hành động nhỏ nhen và tiểu nhân của Don'tCying, bọn này chuyên tách G thành 2 teem tự công thành mình, câu đến hết giờ công thành luôn, bị cả sv lên án, các thành viên trong G biết tự trong lần luợt bỏ G ra đi Don'tCying phải giải tán. Vậy mà ngày hôm nay vẫn còn dám mang cái ảo mộng hão huyền trẻ con lập topic kêu gọi moi người về dưới truớng của mình hòng thống nhất trung nguyên. Định làm việc lớn bằng lối suy nghĩ thiển cận cùng hành động tiểu nhân sao?! Ê hê , tớ KHINH!
    mấy bài truớc và post cho vui , giờ nói huỵch toẹt ra luôn rằng , đừng ôm mộng giữa ban ngày webzan , làm việc gì thì cũng phải nhìn thẳng vào thực tế và khả năng của mình
    đừng tuởng với 3 cái trò tiểu xảo của trẻ con đó mà đòi lấy cả thiên hạ! =)) =)) =))

13. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

à thưa bạn cảm ơn bạn đã nói cho mình biết về G Don t' Crying trước đây mình không biết chuyện này vì khi mình còn trong G Don t' thì mọi chuyện vẫn tốt đẹp khi mình ra G để nghỉ TS thì mình hoàn toàn không biết bi giờ vào lại không ai nói cho biết bi giờ có bạn nói thì mình xin cảm ơn nhưng không vì thế mà mình bỏ việc xây dựng lại G mình xây dựng lại để tạo ra 1 G tốt đẹp hơn G củ không để mang tiếng còn bạn nói như bạn thì G All là vô địch rồi nếu vậy thì tại sao G All lúc trước có chuyện mất thành vậy ^_^ theo mình không có gì là vô địch cả còn các bạn muốn lấy đây là chuyện cười cũng được mình không chấp những người ĐH như vậy
    ----==thân==----

14. conma12

conma12 Youtube Master Race

cac' bac' dien^ a` dam'd anh voi' G al4one tu. xac tui lv 94 ma` chi? la` thanh` vien thui chua noi den' po' doan` toan` la` ga` ma` danh' danh' G tui a`

15. WarI

WarI Youtube Master Race

Tiếp đi anh em, Topic này vui quá. Thiệt tình là mình chơi từ Quan Vũ qua đây. Nhưng mình thấy cách chiêu mộ anh tài như bạn là phiêu lắm. Có lẽ bạn thật sự muốn "thống nhấtTrung nguyên" nhưng quá khó đó nha.
    Có thể bạn không biết gì về những chuyện của G Don't, nhưng lấy tên ph3ng theo G đó sẽ làm mất thiện cảm áh.
    Cò chuyện có 1 sô đòan viên vô G All đòi bắt tướng rùi 1 thời gian sau vọt thì có đó, hem phải suy bụng ta ra bụng ngừời đâu. Có lẽ bạn gì đó kô làm vậy nhưng có những người khác làm vậy. Bản thân tui bị rồi nên rất ghét chuyện đó.
    Lần nì hem xin Mp nữa. Cho nhiêu lấy nhiêu. Ok chưa WebZen ???

16. gacontapdi

gacontapdi Youtube Master Race

mà phải công nhận ở Topic này thèng War câu cá pro quá :))

17. Rico

Rico Donkey Kong

giỏi đó, câu bài như bác chủ topic thì đúng là quá tài,em chịu,cóc nặn được ra văn vẻ thế để viết ^^%

18. Santadote

Santadote Youtube Master Race

Hix xin đính chính!!! đây mới nick cua Santa nè. Nhìn cái biết liền há. Mà sao cái topic này chuối quá vậy trời. Toàn dân câu cá :). Thế mà nằm trang 1 mới ghê chứ :P

19. blackrose

blackrose Mr & Ms Pac-Man

lâu lắm không vào, vừa vô thấy có cái vụ này hay hay. Đọc xong mới biết có chuyện này. Tuy là thành viên All nhưng mình rất ủng hộ cái ý tưởng của bạn, cứ cố gắng đi bạn ơi, không phải là không công được thành đâu, bật mí nè, Guild All khi thủ thành thường chỉ có khỏang 1 team thủ 1 thành thôi, thèng santa chỉ cần agi hơn 400 là đánh trước nó àh. Cố lên bạn nhé, gặp songhyekyo nhớ mang theo đệ hệ địa nha, Hp nó có 2k thôi. Tiết lộ thế là nhiều rồi phấn đấu nghen :;) .

Còn chuyện Guild All mất đoàn kết, cái này thì tất nhiên rồi, guild nào mà chả thế. Còn chuyện bắt tướng ... xin thưa đây là tình trạng chung của nhiều guild. Nhưng hiện giờ ở Điển Vi, chỉ có vài người là đủ sức đối đầu với team Louiskoo thôi.

Good bye and good nice dream.

20. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

1)tôi không câu bài
    2)ai đầu óc mít đặc thì đừng vào chê bai không công được thành theo các người công thành là lvl cao thì trùm à lầm rồi nhé vậy sao All ko làm trùm luôn đi lvl cao nhất TS không đó
    3)văn chương tui làm văn lúc còn đi học 3-5 điểm không không có nhiều đâu mà những lời trong đây tui nói ra từ tận đáy lòng mình còn mấy người mít đặc thì đừng vào đây nói chuyện thà để G không có người chứ tôi không cần những người mít đặc
    4)hôm nay anh nóng vụ mấy người Noob tưởng mình lvl cao là Pro nên vào đây lấy nick em chửi tụi nó mong em thứ lỗi nha Ngọc mà em chơi làm gì khi trong sever toàn lũ mít đặc xệt tôn trọng lvl vậy anh nghỉ TS rồi cũng vì bất mãn lũ mít đạc này đó em theo anh đi là vừa
    5)nói cho mấy người nghe nhá cần thiết tui chỉ cần 1 team theo ý tui gamer chỉ cần lvl 65 thôi bỏ ra 5-10 phút cái cổng gỗ của mấy người banh xác và 10-15 phút sau cái cổng chính bị thành gạch vụn đó không nói chơi đâu dám thách không ai thách thì pm sẵn sàng thử cho coi đó là thời gian lâu nhất rồi đó
    7)lời cuối muốn nói là ai mà xem trọng lvl thì nghỉ đi như vậy là bỉu hiện cái Noob của mình đấy đánh công thành là do cái đầu nè không phỉ mạnh là ăn đâu nhá
    Anh xin lỗi đã vào topic của em chửi người tham gia topic em nha Ngọc anh đã rủ bx theo mình nhưng bx anh không trả lời anh anh định vào đây rủ em theo nhưng vào thấy lũ này anh chướng mắt quá chửi thôi ngàn lần xin lỗi em
    +++==Thân gửi lũ mít đặc và Ngọc==+++