Các cao thủ AOE đi đâu hết rồi không biết

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi phong_ld, 20/2/03.

1. digs

digs Mr & Ms Pac-Man

hihcihc bác Phong bảo em cách lên Zone với, có cần phải dùng bản Full không thế? Em down cái bản 1.0a gì đó về rồi và cài rồi nhưng khi vào Zone nó vẫn cứ báo là Old Version. hihcihc chán qué, có gì bác bảo cho em biết với nhé

2. Willy the kid

Willy the kid Mr & Ms Pac-Man

Trời đất thế sao bác không tập đánh DM đi mà còn ngồi đó mà than mới vãn[nẫu ruột].Mà bác Hehehaha có nhiều tiền án tiền sự với tui lắm nha có lẽ tui và bác phải choang nhau một trận mới được.

3. hehehaha

hehehaha C O N T R A

sợ quá, không choảng nhau đâu, có đánh đế chế thì đánh thôi, huhu, tui vốn hiền lành, không khoái choảng nhau muh

4. Willy the kid

Willy the kid Mr & Ms Pac-Man

Bác bậy nào.Bác cùng em hôm nào phải "choảng" nhau một trận mới được,tay nghề của bác khá sao không biểu diễn cho thằng em chiêm ngưỡng chút?

5. hehehaha

hehehaha C O N T R A

hic, không dám không dám, đánh đế chế thì sẵn sàng thui chứ không dám nhận mình làm sao cho người khác chiêm ngưỡng đâu. Cậu có modem ở nhà không, ta đánh qua dial modem nha, tui sẽ quay vào số dt nhà cậu, cho tui số dt qua tinh nhắn nha.

6. hungcongtu

hungcongtu C O N T R A

Thôi đi !
    Ông Hehehaha lại " quá lời " rùi .
    Cao thủ gì ông cơ chứ . Chỉ được cái đánh " bẩn " đời 2 .
    Có ai khen ông thật lòng đâu mà tự cao .
    Có nhận mình là cao thủ sao bao nhiêu lần bọn tôi " gạ " xuống đánh ở Hp sao không kéo " đàn " xuống .
    Mà tiền xe bọn tôi chịu 1 nửa cơ mà . Có thiệt gì đâu cơ chứ .
    Hè nay có rảnh thì bọn ông xuống đi .

7. hehehaha

hehehaha C O N T R A

khửa khửa, tui có nhận mình là cao thủ đâu, nên ai nói gì mặc ai. Tại sao bọn cậu không lên HN mà lại bắt tụi tui xuống thế nhỉ, còn đừng nói nhau đánh bẩn thế, đánh map thoả thuận còn ai đánh thế nào thì kệ chứ, bít ai bẩn hơn ai mà nỡ nặng lời, hé hé. Còn về vụ hè thì cũng không nói trước được, mà tui dạo này chỉ khoái đánh AOC thôi, AOC hơn hẳn ở điểm phân bố tài nguyên khá đều, không như ROR bên đói mốc bên giầu sụ, chán chết.

8. hungcongtu

hungcongtu C O N T R A

khửa khửa, tui có nhận mình là cao thủ đâu, nên ai nói gì mặc ai. Tại sao bọn cậu không lên HN mà lại bắt tụi tui xuống thế nhỉ, còn đừng nói nhau đánh bẩn thế, đánh map thoả thuận còn ai đánh thế nào thì kệ chứ, bít ai bẩn hơn ai mà nỡ nặng lời, hé hé. Còn về vụ hè thì cũng không nói trước được, mà tui dạo này chỉ khoái đánh AOC thôi, AOC hơn hẳn ở điểm phân bố tài nguyên khá đều, không như ROR bên đói mốc bên giầu sụ, chán chết.

Nhầm to rôi !
    AOE thì không nhà nào không có tài nguyên cả .
    Chủ yếu là có biết tìm ra không thôi !

9. nobody

nobody Mario & Luigi

he he "deptrai18hp" kém từng trải quá, chú đã bao giời thấy mỏ quả chính bị rừng cắt đôi hay chỉ 4 con ăn được do vướng chưa. Còn tìm thì AOE hay AOC đều phải tìm tài nguyên cả, nhưng AOE ván thì thiên nhiên ưu đãi ván thì đói mốc meo, chú ít kinh nghiệm thì nói nho nhỏ thôi.