Các cầu thủ sút phạt được cho là hay nhất

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi 0900, 6/7/07.

1. kikhung

kikhung Youtube Master Race

Mấy thằng đó thì wa` wen thuộc.
    Sao ko tìm may thang khac.Xin lỗi chứ tui lấy Fletcher bên MU sút tốt từ cự li <30m

2. kikhung

May thang do thi` wa wen thuoc rau`
    Rieng tui thi` lay Fletcher(MU)
    Sut don gian nhung hieu wa?

3. JerryX

JerryX Youtube Master Race

mình thấy ở những cự li rất gần (<20m) nếu sút bằng O thì hình như nó ko phụ thuộc nhiều vào chỉ số, mình cho thủ môn sút vẫn vào như thường :D

4. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

úi, cao tăng nè quên cao thủ chứ ^:)^ ;)) >>>> =))

5. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Mẹ ơi^:)^^:)^^:)^.Đang nằm mơ hay sao.Sút phạt không thèm quan tâm đến chỉ số.Cho thủ môn sút vào như thường.
    Post 1 bàn thắng lên cho anh em xem đi nào.Xem xong chắc xỉu mất:whew::whew::whew:

6. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Úi cha:O pro quá;))post lên ae xem coi Fletcher sút thế nào nào?;;)

7. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

ý ông ấy chắc tốt là nó ko sút trượt quả bóng :))

8. Platinum

Platinum Youtube Master Race

PES 6 đá em đá kiểu gì mà Ronaldo bắn chim với đập hàng rào. Còn Valdes thì khá hơn, thường thì xà ngang, còn vài quả vào. =)) (này, anh nói vui, thằng Star77 đứng có bới móc nhé. >< )

9. thanh nhut

thanh nhut Youtube Master Race

Em thấy C.Ronaldo sút cũng tốt lắm. Em xài C.Ronaldo sút vào mấy trái rồi đó. Đến Cech còn phải bó tay nữa mà.

10. kikhung

Rieng tui noi ko nổ chứ tui lay thang Fletcher ben MU đá cực tốt

11. kikhung

Ong noi vay cung co cho sai.Fletcher lực shot dau co cao.Điều đầu tiên muốn sút phạt tốt là phai co cam giac' .Thieu cai do thi` ko bao giờ sut phat pro dau

12. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Đúng, sút phạt mà ko có cảm giác thì ko bao giờ sút giỏi đc:D nhưng cảm giác có mà khả năng ko có thì đừng nói tới chuyện sút phạt:)) ông post clip thằng Fletcher sút phạt lên cho ae xem học hỏi đê,ngồi nói thì ai chả nói đc;))
    À, tiện đây nói luôn kẻo có người vặn, tôi ko biết sút phạt đâu nhá:))

13. kikhung

Haa vay là dung ong ko bit sut phat rau`
    Có cam giac thì co tat ca?.Còn cai kha? nang ma ong noi do chinh là cam giac ma` tui noi do'.Kha nang do chinh la` bit bam [] de sut do' :D
    Con` cam giac là con mat và cai tay bấm [] do'

14. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Khả năng là khả năng sút phạt của cầu thủ đó;)) tôi xin nhắc lại lần 3 là ông làm được thì ông post lên, chứ chẳng ai tin ông dùng Fletcher sút phạt vào đâu.Hoặc ý của ông là : thằng đếo nào tôi chả dùng để sút phạt vào được=)) ông có vẻ sung sướng khi biết tôi ko biết đá phạt:))

15. kikhung

Tui ko có ý đó(tui ko phai là thánh):D.Nhưng tui lay Fletcher đá FK thì` goal(tay nhien ko phai luc nao` cung vao`).Tui noi tren day de? moi ng` khi da phat se co them 1 su lua chon:do la FLETCHER

16. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Ông yên tâm là sẽ ko có ai lấy Fletcher để sút phạt cả:)) với lại ông làm được bao nhiêu phát rồi hay chỉ rùa thôi;;)bạn tôi lấy Trezeguet sút phạt 53 cũng vào;))

17. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Sút phạt ổn định nhất thì anh em đã nói hết rồi. Cá nhân Norman đánh giá cao Pirlo, Lampard, Henry...
    Còn nếu nói về sút phạt hay nhất thì phải vào trận, diễn biến trận mới nói cứng được. Có ai dám nói cứng là Seedort phong độ xám có thể sút 1 quả 38m vào lưới Chelsea ko?. Ở đây có ai dám nói cứng vậy ko?. Không có ai đúng ko!. Nhưng có 1 người làm được và có 1 người xác nhận điều đó. Thế là đủ. Và nó đơn giản là may mắn. May mắn sẽ ko thể xảy ra lần thứ 2 với cùng tất cả các điều kiện chỉ số cầu thủ, phong độ người chơi., sai lầm (chủ quan) của đối phương khi điều khiển thủ môn...

18. kaka_bibi88

kaka_bibi88 Donkey Kong

Bóng mới sắp ra không biết có thay đổi nhiều về cách sút phạt không?Nhưng cảm giác sút vẫn là quan trọng nhất và cả may mắn nữa anh Norman nhỉ:wink:

19. NORMAN

NORMAN C O N T R A

================================
    Bản PES6 đúng là sút phạt rất khó. Nhận xét là anh em SG sút phạt vẫn hay hơn anh em HN một chút:D

20. met3ora

met3ora T.E.T.Я.I.S

Sút phạt là 1 cách ghi bàn khá phổ biến, ko hiểu sao Konami lại biến nó thành khó như vầy nhỉ:-? ước gì dễ như Win6 có phải là hay rồi ko;))