Các cô gái trong các bản game Harvest Moon !

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi hoanghen, 25/11/05.

?

Cô gái nào bạn thích nhất trong các bản game Harvest Moon ?

1. Ann

14.4%
  2. Celia

3.1%
  3. Lumina

1.3%
  4. Karen

48.8%
  5. Katie

2.5%
  6. Popuri

10.6%
  7. Elli

15.0%
  8. Mary

1.9%
  9. Muffy

0 phiếu
    0.0%
  10. Các cô gái khác :>

2.5%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xuxi

xuxi Youtube Master Race

minh rat thich Karen do tai vi minh tang qua cho co ay len trai tim mau cam roi con 1 lan nua la do roi , co ay trong cung de thuong lam

2. maxvernal

maxvernal Youtube Master Race

em rất thích Karen vì nó rất xinh và rất cứng rắn giống như em :D tuy rằng Karen ko biết nấu ăn và rất hay uống rượu nhưng nó lại rất biết lo lắng cho mọi người ::)

3. xuxi

xuxi Youtube Master Race

minh thay ai cung thich pouri gi do , ma it nguoi bo phieu vay troi , minh cung thich Eili hon co ay de thuong ma , cuoi co ay xong roi , mai mot de con roi ai do de troi

4. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

@ Maxvernal : Sis cũng thích Karen lắm, bé đầu tiên sis thích trong HM đó ^^

@ Xuxi : Em để ý đánh tiếng Việt có dấu nha. Popuri dễ thương và tốt bụng nhưng con nít quá, cô ấy hay giận dỗi lắm, nhìn cái mặt xị ra cũng dễ thương. Elli thì khi cô ấy sinh con thì bà Ellen sẽ đến nhà đỡ cho mình, ko nhớ có bác sĩ ko. Nhưng nói chung khi các cô gái sinh con đều có người thân họ hàng tới phụ mình chăm sóc hết, đừng lo ^^

5. maxvernal

em thấy có bữa thằng nhóc bị bệnh,Karen đưa nó đến bệnh viện, không biết thằng bác sĩ làm gì mà Karen nổi khùng chửi thằng bác sĩ luôn!!!!Có ai giống như em ko vậy?

6. Darshia

Darshia

Karen thì...uống rượu số 1 rùi. Mình nhớ có lần Karen thi uống rượu với Duke mà cô ấy thắng đấy ^^
    Ann, Popuri, Elli...đều như vậy cả. Tại đứa nhỏ sốt đó mà.

7. maxvernal

thế thì bao lâu em mới có thể bồng thằng nhóc đó với lại mai mốt nó có lớn bằng mình không vậy??

8. legendary_dragon

legendary_dragon Ngụy Lão Làng GVN

nó lớn đến độ biết bò là thôi +_+ , ko lớn nữa , sao Nat ko làm nó lớn thêm nhỉ , ít nhất cũng = cha nó chứ +_+

9. maxvernal

ặc sao kỳ vậy, chí ít thì nó cũng phải lớn bằng mình để phụ chứ, chẳng lẽ nuôi nó để xem chơi cho vui thôi à??

10. Darshia

Darshia

Dừng lại nha. Maxvernal và leg.dra, 2 người muốn hỏi đáp thì sang box hỏi đáp, chứ hỏi ở đây là lạc đề, mình vừa nói ở topic "thành viên bị cảnh cáo" rùi mà. Mong các bạn cẩn thận và nhờ Hiếu del hộ cho không bị loãng chủ đề.

11. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

lạ àh nha, tui chưa 1 lần thấy các bà mẹ mắng bác sỹ cả, cũng như chưa bao h thấy con trai tui vô viện (điều này khác bố nó quá :D), hay do mình chăm nó tốt quá ;)) , có phải bản BTN ko vậy bạn?

12. Norain

Norain Legend of Zelda

bỏ phiếu cho karen. cô bé xinh xắn và đẹp. tinh nghịc nưa. nếu lấy karen thì nghề nghiệp của mình được hỗ trợ đáng kể, nhưng các bác cho hỏi khi nào lấy được các cô bé đó vậy. tui chơi được khá giàu có nhưng chưa lấy được vợ

13. maxvernal

bạn hãy tăng quà cho Karen sao cho nó lên tim đỏ rùi dùng Blue Feather mua ở siêu thị để cầu hôn nó nếu đồng ý thì 1 tuần sau thì sẽ đám cưới

14. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Trong BTN có mà, sau khi mình sinh con ko lâu là có vụ án con bị bệnh, vợ sẽ hỏi mình đưa đi bệnh viện hay là chăm sóc ở nhà. Chọn ở nhà thì vợ giận và tự đem đi bệnh viện, chọn đưa đi bệnh viện là tốt nhất. Karen là cô gái hơi dữ nên khi xót con cô ấy nổi giận 1 chút thui mà ^^.

Hỗ trợ j` vậy ??? Mình có cưới Karen cũng ko dc mua đồ giảm giá đâu mà ^^.

15. maxvernal

Hình như ý của bạn ấy là nói về cái vụ giao tiếp ấy.Có ai thấy cưới vợ về được mua đồ giảm giá không vậy??

16. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Vụ giao tiếp là vụ gì vậy bé, càng nói càng hông hỉu ??? Cưới vợ về thì trong bản nào cũng ko có lợi, chỉ có bản HM64 lá các cô gái có giúp mình làm nông trại 1 chút thui ah.

17. maxvernal

nghĩa là mức thân thiện của họ dành cho mình đó sis,hình như cái đó càng cao thì họ sẽ tăng quà cho mình hay dùng để xem mấy đoạn flim nho nhỏ đấy,sis cứ thử đi

18. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Nhưng đây là nói về cưới Karen mà, nghĩa là mình đã cua lên mức cao nhất rùi mà, các event thì cũng xem rùi, chỉ còn event sau khi cưới và sinh con. nuôi con nữa mà thui.

Norain lại nói là nghề của mình dc hỗ trợ đáng kể cho nên sis mới thấy lạ ???

19. maxvernal

Sis lại hiểu sai ý em rùi,ý của em là mức thân thiện của mọi người trong làng luôn đó, em thấy sau khi cưới Karen và đẻ con xong thì mức thân thiện của mọi người lại tăng lên thêm chút xíu ::)

20. Alicia Luu

Alicia Luu Mega Man

Chắc tại mình chọn settle down ở làng này nên dân làng mới bày tỏ cảm xúc như vậy. Sry vì hiểu sai ý bé nghen, sis cứ tưởng nói về mức độ tình cảm với vợ ko ah ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.