Các game Fighting khác trên PS2

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi 4eyes, 26/7/03.

1. 4eyes

4eyes The Warrior of Light

Ai nói bạn mình bỏ, chẳng qua là mình chơi một lúc rất nhiều game fighting, hiện giờ mình vẫn chơi SC2, BR3, MC, DOA đó chứ, nói chung là mình không chuyên một game nào cả

2. 4eyes

Ai nói bạn mình bỏ, chẳng qua là mình chơi một lúc rất nhiều game fighting, hiện giờ mình vẫn chơi SC2, BR3, MC, DOA đó chứ, nói chung là mình không chuyên một game nào cả

3. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Vậy bác có bít cao thủ nhìu ko zậy ?

4. 4eyes

Thông cảm vì trả lời chậm, vì một tuần mình chỉ được lên có một lần.
    To Soul Calibur: chỗ mình cao thủ MC:DA thì nhiều, nhưng BR3, SC2 thì gà nhiều lắm. Theo mình thì đừng chê các gà, đôi khi họ sẽ làm bạn bất ngờ đó, nếu đánh thắng họ hoài mà chán thì cứ đánh tiếp riết rồi họ sẽ hạ bạn dễ như chơi thôi. Như mình đây, do chơi nhiều thể loại nên bị coi là gà, bị hạ nhiều nên bây giờ càng đánh càng nhiều kinh nghiệm, càng lên tay=cao thủ. Các cao thủ đều bắt đầu từ gà mà thôi
    À mà phần giới thiệu các nhân vật trong SC2 thì mình chỉ giới thiệu con gái thôi nha. Soul Calibur có biết chỗ nào nói về cô bé Sophita trong SC chỉ mình để mình giới thiệu cô ta coi, bạn thích ai nhất trong SC, mình thích Taki nhất. Sắp tới có lẽ mình sẽ cho đăng hình và tiểu sử các girl trong thể loại fighting game để bình chọn nữ hoàng fighting game bạn thấy sao

5. vit quay

vit quay Donkey Kong

Các bác đã bỏ xót 1 game fighting cũng khá nổi tiếng và đó cũng là game tôi thích nhất------> ViRTUAL FIGHTER,dòng game này hiện giờ mới nhất là VF4 Evolution không thua gì SC2 đâu nha

6. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Đúng là vịt !!!

7. 4eyes

Ừ game này cũng hay lắm, có chơi qua rồi., hiện giờ đã có bản trên PS2, nhưng mà bây giờ bận lắm, chừng nào rảnh sẽ giới thiệu tiếp