cạc GF2 mx400 ,RAM 128, choi GTA:SA ngon lanh

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi batmanhuy, 22/7/05.

1. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

Ge2 MX chạy Vice city ngày xưa đã ớn rồi. Còn nhớ cái TNT của mình hồi xưa chơi Vice giật dã man,
    bác nói sao chứ cái card TNT của tui chơi GTA:VC ko dựt một chút lun :D

2. echip200

echip200 Mr & Ms Pac-Man

thôi xạo wá, tui có cái tnt chơi gta vc o dc nè??

3. tido

tido Donkey Kong

GTA VC chạy card nào mà chả dc, nó xưa wá rồi còn gì, làm gì có cái dzụ kén card hay kén chipset ở thời điểm GTA VC fáy hành chớ, chắc có vấn đề khác chứ ko fải tại card TNT đâu.

4. dqtvictory

dqtvictory Youtube Master Race

Các bác ơi máy em cấu hình Cel 1.7GHz 256MB SDRam VGA GF4MX 64MB thì có chơi được GTA SA ko, và chơi cấu hình ntn? Giúp em dzới :(

5. minh8a(^_^)

máy bac đủ chơi rùi,mua đi,nếu ở Đàlạt cho tui mượn(hì hì)

6. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

mượn thì còn khuya minh8a à tui ở tphcm mà đem đĩa xuống tuống đà lạt à đừng có mơ không có ai khùng vậy đâu [-x

7. tido

tido Donkey Kong

dư sức chơi dc, chọn fân giải 800x600 32bit, để chế độ chống răng cưa là 0x, chọn visual fx quality là high. vậy là chơi dc nhưng dĩ nhiên nếu chưa hài lòng về tốc độ thì có thể giảm xuống nữa (còn nếu thấy hình ảnh ko đẹp thì cũng đừng tham lam chỉnh lên nhé, giật lắm đó). tất cả mấy cái này có thể chỉnh trong Options/graphíc

8. minh8a(^_^)

ai` da,khổ wá mún chơi thì lại ko có mo ni,bộ ko có ai ở Đà Lạt sao trời
    bác tido chỉ tui cách chỉnh trong phần Options/graphíc hợp với cấu hình máy của tui được ko dzậy

9. tido

tido Donkey Kong

42.000d 1 bộ 6cd. ở đà lạt chứ có hẻo lánh gì đâu ma ko mua dc, bác ngồi đó mà chờ ai trong đây đem cho mượn hả?? hổng có ai đâuuuuu.
    còn chỉnh trong options thì chỉnh như ab2i viết của tui ở trên đó: 800x600 32bit, visual fx quality HIGH, anti aniliasing để 0x rồ chơi thử, đây là cấu hình bét nấht để có hình ảnh tương đối coi dc mà vẫn bảo đảm tốc độ, sau đó nhanh chậm thế nào thì chỉnh tiếp cho tới khi hài lòng thì thôi, mà trước mắt bác fải kiếm đĩa đi chớ :D

10. minh8a(^_^)

42.000d 1 bộ 6cd. ở đà lạt chứ có hẻo lánh gì đâu ma ko mua dc, bác ngồi đó mà chờ ai trong đây đem cho mượn hả?? hổng có ai đâuuuuu.
    ặc ặc,bab1 nói dzậy chạm tới lòng tui rùi,tui hổng có tiền,dạo này thất nghiệp mừ,tui nghe tụi bạn nó nói sức mạnh của máy là 1,còn game chạy ko ổn định thì tuỳ vào đĩa ,đúng ko dzậy mấy bác

11. TROOPER

TROOPER Legend of Zelda

Mấy bác cho tui hỏi tại sao tui cài xong gta:sa chạy trò chơi toàn bật ra ngoài sau khi xem xong mấy cái movie thôi
    ai bít xin chỉ dùm

12. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

42.000 đồng mắc quá tui mua gta sa có 5 đĩa mà có 35 đồng à{7 đồng 1 đĩa} mà còn khuyến mãi thêm 1 đĩa 6 nữa vì mua 5 tặng 1 mà hehe thay vì mua 36 ngàn đồng mắc hơn {6 đồng 1 đĩa không có khuyến mãi} vì vậy tui mua chỗ 7 ngàn được tiết kiệm 1 ngàn {35 nhỏ hơn 36} để ăn kem hehe :p

13. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

máy thằng cha này nói ram128 ngon lành à, quên đi ram384 còn bị giật nữa là 128 buồn cười quá à,tào lao . mà sao ai nói gì không đâu vậy. không đúng với chủ đề vậy

14. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

máy tui thì 2.8gh 256ddram 64vga có chơi gta sa ngon lành không làm ơn làm phước chỉ giùm sẽ được cộng mp đó hé hé hé hé.

15. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

King of SPAM =>> NI đâu xẹt dùm ah lộn chun chứ, NI thôi chức òi.

@Achilles1502: máy của bạn có thể chơi GTA SA với điều kiện VGA sài chip của nVidia =>> và phải để low trong game :D

16. minh8a(^_^)

mấy bác,có ai bán lại cho tui cái card G2MX 32M ko dzậy,rẻ rẻ thui nghe,đồ SH cũng được,tui mua mấy trò về cái card của tui cũ wá ko chơi được,tiếc lắm

17. backbedboy3000

backbedboy3000 Youtube Master Race

Mấy thằnng mà có cấu hình như vậy thì chỉ vừa đủ để chơi trò này thôi ,tức là chỉnh cấu hình thấp nhất rồi mà còn giật tùm lum .
    Tui chỉnh cấu hình máy tui toàn high hết ,không giật hay nhảy gì cả ,duy nhất có 1 cái Visual FX quality lên high là hơi giật ,mà tui nghe nói cái đó ít ảnh hưởng lắm mà .
    to minh8a :tui có card lâu rồi không dùng ,32mb ,hổng biết phải GF2 gì gì không ,hồi trước chơi GTa3 thì tốt ,nếu thích thì lấy mà chơi ,để tui chút ít uống cafe là được rùi .

18. minhtri4315

minhtri4315 Youtube Master Race

các bác cho em hỏi cái gata này win 98 chạy dc ko hay chỉ có win 2000 voi XP thôi
    Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp Đừng trừ exp

19. tido

tido Donkey Kong

king nghiệm chơi GTA SA trên card hơi yếu (MX4000 128MB): 1 là cho fân giải trong game là 800x600 32bit, visua fx quality lên High hoặc very High còn anti aliasing để Off (hay 0x tui ko nhớ), cái này thì hình hơi bị nhềiu răng cưa nhưng chơi tốt, nếu vẫn chậm thì giảm cái visual fx quality xuống từng bậc 1 đến khi chơi tốt thì thôi.
    2 là cho độ fân giải như trên, visual fx quality để LOW, anti aliasing cho 1x, hình sẽ ít răng cưa và sắc nét hơn nhiều nhưng mấy fa tông xe ko đã lắm vì xe ko móp méo nhiều.
    còn thứ 3 là cho fân giải 320x240, tất cả để LOW hay OFF thì 1 card 16MB thôi cũng chạy dc, nhưng hình ảnh ra sao thì tui hổng bít đâu nha :D
    GTA SA chỉ chạy trên Win 2000 trở lên.

20. HacLongHận

HacLongHận Youtube Master Race

Tui co card 32mb ne`can` thi lien he qua YM nha.tui chuan bi doi cai 128 choi GTA SA roi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
    đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp đừng trừ exp