các link để tải tool cho cm0304 ( dành cho những ai còn đam mê )

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi punk_86, 21/6/08.

1. brutal_death

brutal_death Dragon Quest

updates 2008 ko có đâu...nói đúng hơn là trang chủ của cm ko làm nữa...tốt nhất là dùng một số phần mềm dịch ngoại ngữ ra tiếng việt rồi soi từ các trang cm của các nước khác nhau vì nhiều member trên thế giới vẫn còn ham cm34

2. soloa

soloa Youtube Master Race

bạn punk ơi tớ muốn góp ý về files tranning bạn share cho anh em(chỉ góp ý thôi nhé tớ dùng files đó rồi )

thứ 1 là bạn cho luyện cả ngày thứ 7 và chủ nhật cầu thủ sẽ dễ bị mất lực vì thứ 7 và cn thường là diễn ra các giải fist divsion::(tớ đã để rest cn và t7 nhưng lại ra một cái lỗi nữa các cầu thủ chống bóng bổng rất kém , kèm người rất yếu ( đối với hàng hậu vệ ) còn ở bên trên thường xuyên là những đường bóng hụt ( chơi rất cá nhân)có chuyền thì toàn chuyền hỏng....shoot thì cực kém 1 đối 1 với TM mà thủ môn nó vẫn bắt gọn..chẳng hiểu sao ( tiền đạo không bao giờ phá được bẫy liệt vị của đối phương:-/)

cái files tranning của bạn tớ chỉ thấy một cái ưu điểm nổi bật nhất là : các cầu thủ rất hay phối hợp chồng biên ( miss nhiều ) nhưng đẹp mắt và lại rất hay lật cánh đánh đầu;;)

bạn khắc phục đc những lỗi trên thì tuyệt quá:x

3. hb83

hb83 Donkey Kong

Cho tớ xin link down mấy cái skin trong Cm 03/04 với nhẩy :D

4. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

mình cũng đã xem qua ý kiến của các bạn , quả thật là cái training của mình quá nặng , nhìn 5 cột ngang chót vót, chắc bạn soloa dùng khác mình , mình toàn cho 1 coach kèm 1 thằng với traing do mình chế đấy, mình cảm thấy nó lên luẹc rất nhanh, tất nhiên đc cai này mất cái kia , có gì đê mình về xem lại bạn nhé, dạo này bận quá có ít cày 0304 lắm::)

5. hb83

hb83 Donkey Kong

Tớ mún hỏi phần mềm MCM là sao vậy? Down nó ở đâu và sử dụng như thế nào?
    Tiện thể download mấy cái skins cho CM 03/04 ở đâu thế?

6. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

à, MCM là phần mềm cheat cho phép chỉnh sửa lực cầu thủ , mình tìm link đã nha , còn skin thì bi giờ hiếm lắm

7. hb83

hb83 Donkey Kong

ừ, tìm giúp mình link down MCM nha ( hướng dẫn qua 1 chút về MCM dùm mình nhé :D)
    Tiện thể cho mình lun cái link down patch 4.1.5 nha (patch+crack). Thx nhìu :hug:

8. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

yes, sẽ cố gắng hết sức , vẫn tìm mọi link có thể để anh em cày. viva cm0304:hug:

9. doancuong

doancuong Mr & Ms Pac-Man

Bạn punk cho mình hỏi tí. Down cái file training của bạn về rồi paste nó vào chỗ nào vậy? (mình mới tập chơi nên chưa hiểu lắm). Sao mình chơi, toàn bị hàng loạt cầu thủ unhappy vì ko được training, ko biết làm sao cho chúng nó training được nữa ::(

10. hb83

hb83 Donkey Kong

Tớ nghĩ bạn nên vào Tab training trong game mà xem, chỉ cần 1 chút hiểu bít TA là bạn sẽ bít cách train thui mà

11. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

dow file của mình về xong, bạn quăng vào đâu trong c0304 cũng đc, miễn là nhớ đường dẫn. vào traing, tạo 1 cái traing mới, replace là xong. có gì cứ lên đây hỏi, anh em cm sẽ giải thích giúp bạn ::)

12. hb83

hb83 Donkey Kong

Phần training của punk ở đâu vậy? ^^!

13. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

ở trang 1 í hb83 ạ , mà bạn nhớ traing theo kiểu 1 kèm 1 nha , 1 coach kèm 1 thằng bé, nó lên lực nhanh lắm:D

14. hb83

hb83 Donkey Kong

Làm sao để 1 kèm 1 vậy punk? ::(

15. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator

1 kèm 1 thì lấy đâu ra coach cho đủ trời :(

16. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

:D , thế nên nếu chơi cm0304 chuyên tâm đào tạo muốn bọn trẻ nó len nhanh thì bắt về nhiều coach vào , chỉ những thằng có tiềm năng thật sự thì mình cho 1vs1 , tớ cầm đội nào cũng lun có tầm 5,6 chú đc đặc bịt quan tâm

17. hb83

hb83 Donkey Kong

Cho tớ hỏi phần mềm MCM sử dụng như thế nào vậy? :-/

18. Natit_Titan

đầu tiên bấm load game ở gần thanh công cụ. sau đó tìm tên cầu thủ rồi chỉnh sửa thông số

19. punk_86

punk_86 Mario & Luigi

sau 1 thời gian tự mày mò cách train mới, tớ nhận ra trong 1 ngày có 1 buổi rest , các ngày thi đấu thì tập nhẹ vào mỗi 1 buổi sáng duy nhất + cho cầu thủ ( đc đá chính )nghỉ tập trong ngày hôm có thi đấu thì lực sẽ lên nhanh + ít mất sức hơn:D

20. Natit_Titan

có ai còn skin của CM03/04 ko cho tui down về với, tìm trên google toàn link die