CÁC MẸO CAO CẤP TRONG AOE_ROR ! CLICK NGAY !!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi nitro, 25/3/03.

1. fortunamajor

fortunamajor Mario & Luigi

Ông anh nói hay lắm. Chúng ta là sv thì lấy đâu ra tiền triệu để chơi với gã, nhưng nếu muốn chứng minh thực lực của mình thì sao gã ko chịu chơi tiền trăm đi. MÌnh chỉ ko đủ tiền "cốp" ra thôi chứ đâu có sợ gã. Cái này gọi là "tinh tướng và ương bướng" đó nhỉ????

2. Ramses II

Ramses II Youtube Master Race

Ê cu, rất giỏi mà lại sợ thua à, đã không có tiền thì chơi tiền trăm hay tiền triệu cũng thế thôi, nếu chẳng may chú mày thua thì đi ăn xin cả tháng à, các anh đây không nỡ. Nhưng nếu thực sự chú mày thích chiến đến thế thì mang 5trăm đến 200 Khâm Thiên hỏi anh Tú, đến luôn bây giờ cũng được

3. fortunamajor

Chà! ông anh càng ngày càng "tinh tướng và ương bướng" rồi. Thế ông anh ko đi làm hả? Hay anh định dùng kế của tay hong_thuy_tinh :"nếu thấy mình thua thì mang cái Mobi ra khoe nó, trong lúc nó đang "choáng" vì cái Mobi "sành điệu" của mình thì nhanh tay ấn F10+Enter của máy nó". Chắc ông anh là "công tử" con nhà giàu rồi, chỉ nói đi làm để doạ đàn em thôi nhỉ???

4. Ramses II

Đúng, ông mày "tinh tướng và ương bướng" đây, chiến thì đến như đã hẹn, nếu không giám thì đừng to mồm ở đây nữa, ông mày đau đầu lắm con trai ạ, nói nhiều mệt lắm

5. ca com

ca com Mario & Luigi

ải ải,khẩu chiến ác quá,chỉ tiếc em chỉ dc đứng ngoài bàn luận thui,chú fortunamajor chiến đi chứ,làm gì mà để người ta giục thế hả

6. langgiangboy

langgiangboy T.E.T.Я.I.S

da ko can thi` cho lai co`n do them dau va`o lua a`

7. DXT the SuperChicken

DXT the SuperChicken Mr & Ms Pac-Man

Ramses II được đấy. Mình đàng hoàng ăn nói tử tế nó không muốn, ăn đòn cũng không thích. Đánh cũng không dám đánh. Tóm lại chỉ được cái mồm to nói nhiều, nhất là thằng FM dạo này ra mặt câu bài.

8. fortunamajor

Ke...ke... to mồm câu bài thì sao?? Người ta mang $ triệu ra doạ anh me sv thì hỏi xem thằng nào mà ko sợ?? Cu ko sợ thì cu nhảy vào chiến coi. Nếu chỉ $ trăm, đáp ứng được thì anh em chẳng ngán ai cả đâu.

9. ninjakagebushino

ninjakagebushino Donkey Kong

To: Rames II
    em nghi bác "thùng rỗng kêu to lắm" toàn vác tài chính ra doạ anh em sv bọn em, bác bảo bác đi làm rồi thế mà đòi chiều bọn iem 24/24, thế bác ko sợ "xếp" đá đít à. Dễ bác ngồi trông 1 quán điện tử nào đó ở khâm thiên lắm. Nếu nhưng lời iem nói ko đúng thì iem xin lỗi bác, bác bỏ qua cho, nếu những lời bác giới thiệu về bác đúng thì bác chờ iem đến hè nhé, ko phiền chứ! ok

10. DXT the SuperChicken

DXT the SuperChicken Mr & Ms Pac-Man

Anh còn không dám chiến tiền $ cơ chú ạ. Vậy anh mới nói $ không quan trọng, chẳng qua là mình không có thôi. Nếu có thì ngại gì ai, mà anh cũng có thách đấu thách điếc gì đâu. Cứ đấu đê, R II rủ cả 500K kìa.

11. Ramses II

Ok, anh chờ chú. Mà này anh làm giám đốc quán điện tử thì làm gì có ai "đá đít", hiểu chưa. Còn về việc thùng to hay không to thì cứ đến gặp anh chiến sẽ biết, tiền chồng trước chứ có phải chơi kiểu trả sau đâu mà lo, phải không chú em???

12. ca com

ca com Mario & Luigi

Vậy thì chiến nhau dc rôì đấy nhỉ,các bác ra địa điểm đi,cho em đi xem với,ko dc xem tiếc lắm...:((:((:((

13. MoDung

MoDung Youtube Master Race

Sao mấy thằng gáy to nó chạy đi đâu hết rồi nhỉ ???
    Ramses CN rỗi ko, đến tôi chơi
    Có gì gọi: 0912237073

14. langgiangboy

langgiangboy T.E.T.Я.I.S

you mới là tên gáy to
    cái đồ lợi dụng.
    ĐT:0240 871 620 gặp ANH ở C3 nếu muốn

15. MoDung

MoDung Youtube Master Race

chú thông cảm, anh sợ ăn thịt gà rừng lắm

16. dai_gia_games

dai_gia_games Youtube Master Race

tổ chúng mày vắng ông là to mồm ông lại đập chết cả bon bây giờ

17. ca com

ca com Mario & Luigi

Các bác cứ đập nhau đi,em ở ngoài ăn ké thịt gà cũng dc mà,nhớ để phần cho em cái phao câu nhé

18. KnightHV

KnightHV Dragon Quest

Mấy chú dạo này chịu khó ăn nói linh tinh quá nhỉ? Đúng là chả còn ra cái thể thống cống rãnh gì nữa. Muốn biết cao thấp thì cứ chiến bố nó đi, nói nhiều trẻ con nó cười cho. MÀ lính mới chịu khó ăn nói cho nó lịch sự một tí đi không đàn anh họ lại bảo là NGU. Mấy chú anh thấy chỉ đượcái TO HỌNG chứ chiến nhau với gà như anh không chừng cũng thua.

19. ca com

ca com Mario & Luigi

Ông anh nói chỉ có chính xác,mấy chú lính mới đề nghị suy nghĩ trước khi nói nhé,gì thì gì mấy chú cúng là lính mới,tụi tôi trước kia cũng như thế cả,bây giờ các chú cứ cũng phải như thế là chuyện bình thường

20. serenade

serenade Youtube Master Race

bác suy từ ta ra người như thế là không được chúng tôi tuy là lính mới nhưng không phải ai cũng gà như bác đâu mà .