CÁC MẸO VẶT CỦA BATTLE_REALMS

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi kida32000, 13/3/04.

1. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

Thong cam may bi truc trac ko danh dau duoc.Ong chi can mua cai dia Winter of the wolf la co the choi online cai mot.Vao muc multiplayer,internet la vo duoc lobby cua gamespy.Tha ho ma choi

2. blackknight

blackknight Legend of Zelda

1 chọi 3 Lotus (Major Advanture) = thua chắc. tớ đã thử một vài cách rush quân nhưng không đấu lại. nếu 1 chọi 2Lotus và 1 Wolf thì càng thua nhanh vì bọn Wolf đánh xáp lá cà, lại có bọn Lotus bắn từ bên ngoài không chịu nổi.
    Trừ khi chơi bản đồ rộng (8 quân), có địa thế tốt và có thêm một đội ở phe thứ 3 thì may ra chọi lại được.
    hoặc chọn thêm một đội đồng minh, yếu cũng được, chỉ để cầm cự với mấy lượt tấn công đầu tiên, sau đó đông minh có bị tiêu diệt cũng kệ.

3. blackknight

có ai biết địa chỉ để load bản đồ mới không? (winter of the wolf) thủ dùng World Editer mà không thể tạo được chán quá.

4. lose_no_wins

lose_no_wins Youtube Master Race

the con ban II thi` choi la`m sao khi ko cho luyen Yin nua vay KIdA32000

Post bài không dấu. Chiplucky

5. blackknight

không luyện Yin/Yang nữa thì phải dựa vào chính bản thân mình thôi. dùng thực lực thi đấu mới hay chứ toàn dựa vào tiểu xảo thì không khá được đâu.
    tuy nhiên nếu chỉ chơi để giải trí thì có thể load Trailer về chạy. chỉ cần nhấn F1,F2,F3/F4 là có 65000 rice, 65000 water, 10 Yin/yang => mua Hero bét nhè

6. divine

divine Youtube Master Race

làm sao để đánh lên được 300 yang của đội dragon hả mấy bác ?

7. vodanhthieuhiep

vodanhthieuhiep Mr & Ms Pac-Man

Này mấy pác còn cách nào luyện yang yin cũa đội sói không,cách của mấy pác khó luyện wá hà

8. Chipp

Chipp Mega Man

300 Yang đội dragon thì hình như ko có cách để mà làm lên như Lotus hay Serpent được, nếu muốn thì làm từ từ đi, dùng Kabuki cho nổ rồi dùng Sam mà đánh yang blade. Còn sói thì ko biết, nhưng tốt nhất là nên chơi công bằng chút, chơi bản nâng cấp đi.

9. Sphinx_2488

Sphinx_2488 The Warrior of Light

chơi dragon luyện lên 300 yin/yang khó lắm các bác thì chắc là chơi gỏi tui chỉ chiến được hết cỡ là ~ 200 hic.... thế là bét nhè lắm rùi ...

10. Chipp

Chipp Mega Man

Đánh 200 Yang tướng chùm mất tiêu rồi, cần gì lên 300 chi nữa, tại lúc đó tui siêng nên đi nhong nhong, lên được cỡ 290 mấy gì đó, lúc đó lười quá đập nó luôn.

11. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

sao mấy bác bít lên được bi nhiêu yang/yin? tui chỉ khoái chơi Sêrpent thui, chừng nào có bản mới các bác nhớ báo tui nha.
    À còn nữa, làm sao bít được sức công của lính bi giờ, trò này còn nhìu hạn chế.

12. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

tui co' cách thắng nhanh 15 phút nè (chơi bản cũ)
    Chọn Serpent, mới dzô xây sao mà tạo ra thằng Bandit có chiêu tàng hình, ru`i cho nó wa nhà đối phương (tàng hình), ấn Ctrl D hủy hết nhà của nó, 10' sau dẫn vài thằng wa đập --> thắng

Post 2 bài liên tiếp. Chiplucky

13. JindoReload2

JindoReload2 T.E.T.Я.I.S

cái này xưa rồi you ơi . với cách này chỉ 10 minute thôi .

14. Chipp

Chipp Mega Man

Chắc có thể bác đó hiểu theo kiểu là 10 phút xong rồi, dẫn lính qua tìm lính nó, bởi lúc đó dân chạy tán loạn, nhà cũng để tùm lum luôn, phải tìm lính nó xử

15. thanhloi

thanhloi Youtube Master Race

tui nói các bác nghe nè cần gì phải đô co mãi như thé chơi theo bản cũ như thế thì vênhà ngủ đi là vừa.tìm bản nâng cấpp mà chơi xem
    bác hảy thử ăn gian đi.được tui bái làm xư phụ.Con tui tui chỉ thícch chơi dragon thôi
    luôn luôn là dragon. Các bác cũng hảy kiểm chứng dủm tui coi.đội sểphnt dùng hero đánh vào cây củng tạo yang am am nhu ai vậy thôi.không tin các bá thử bi61t liền.
    còn nủa tui thử chỉnh độ thông minh của máy vào chổ nào vậy.tui dùng dragon chấp 5 lien minh may dung hổn hợp 3sểphn va 2 lotus va một dội nửa gồm 1 lotus va một
    wòt ket qua: tui chiến thắng và te tua vì vượt qa đươc giai đoạn tấn công đầu tiên nhưnh ko dủng đươc mấy chiêu tạo ngọc như các bác la làng
    TUI CHỜ CÁC BÁC PÓT TRẢ LỒI

16. thanhloi

thanhloi Youtube Master Race

con có ai biết chơi tướng cung của dragon một cách hiệu qua nhất ko
    tui thử hoài nhưng tạo yang bằng tướng cung ko được chớ các người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

17. HOLY DEOXY

HOLY DEOXY Legend of Zelda

ông vào rừng mà chơi với thú luôn đi,chơi như vậy chơi cái gì,ít nhất cũng tạo mấy viên Yang rùi mua Ninja tàng hình qua nhà nó rùi phá cho dễ ^^

18. Chipp

Chipp Mega Man

Yag dùng tạo Ninja thì ỗng lẽ yin tạo Monk hả bác (rất là xin lỗi), cái này dễ bị lộn quá, cứ dậy chắc âm dương ngũ hành các bác làm loạn xà ngầu lên hết.

Tướng cung thì tui chỉ chơi cho vui thôi, dùng nó tỉa lính địch với nhà, mà tướng cung nếu có nhiều Yang thì bắn cực mạnh, hìhh như chỉ thua có Kenji thôi (mà Skismis.. đâu có Kenji ^_^), bác cho nó ưỡi ngực chạy cho lẹ rồi lên cao rình bắn, đơn giản.

19. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

Bác Thanhloi nói đến BR như mới phát hiện ra, mắc cười wá. Trò này tui chơi lâu rùi và bỏ rùi, đang chờ bản mới. Bác nào bít bản mới hơn nữa thì giới thiệu cho tui (ko phải WOTW) nhaaaa. Trò này tui mê lúm, các bác còn chơi hả, trò này ko bít sao chứ tui mún chơi lại lúm nhưng mà lười vì lỡ bỏ rùi. Tui chỉ khoái chơi Serpent thui. Tui cũng đả kích dụ xài thủ thật lúm, tại hồi bản đầu mấy friends cứ xài mà tạo Đồ Long Đao với Ỷ Thiên Kiém nên tui tức. Mấy bác chơi chấp được hay wá ha, tui thì ko có trò nào chấp được hết bởi vì tui sợ là nếu đem lính đi đánh quân này thì quân kia thừa cơ wa đập, mấy bác làm sao khắc phục điều này?
    Cái đồ Long Đao tui nói ở trên là hiện tượng của thằng tướng bên Lotus đó (nhiều Yin --> mạnh). Còn Ỷ Thiên Kiếm tui nghe là của thằng Kabuki cái gì mà cầm cây kiếm rỉ máu đi càn (máu chảy từ cây kiếm ra, khi xuất hiện hiện thượng đó thì Kabuki rất mạnh), tui ko hiểu làm như thế nào, trả lời giúp.

20. blackknight

Có phải cái thằng Dragon luyẹn qua Dojo và Shrine không? nó có thanh kiếm màu tim tím lấp lánh quái đản