Các trận đấu giao hữu giữa các mem của box SC ^^

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Solid_Vulture, 2/3/04.

1. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

........................
    Phải công nhận girl star vừa xinh vừa giỏi lại còn hát hay nữa chứ hạ được nó mệt vật ^_^, hôm wa đi hát hay vãi lúa. Đứa nào thì ko bít chứ anh thì kết lém rùi ^^.
    Hehe có khi girl star sẽ lên thi đấu giải game pro đê cho các anh bit tài
    zhao ơi cho anh đăng kí em gái chú nhé

2. MilyAW

MilyAW Mr & Ms Pac-Man

girl chơi star en xinh in Vietnam ? cổ tích rùi .... , Clan BK có những quả lừa ngoạn mục, bái phục , bái phục ,..., he he he

3. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

ko thể tin được đó là girl ...
    APM 140 !no spam ...
    Khó hiểu thật ...vừa đánh xong , nếu micro khá hơn thì squall có lẽ thua rùi !

4. Zhaolong

Zhaolong Guest

clan_bk mà lừa các bác à,girl chơi star là thiệt mà,bọn này phải khổ công luyện cho nó bao nhiêu lâu mới đem nó lên net cho các bác biết là có girl mà..hix

5. zhaowei

zhaowei Youtube Master Race

hmm ...kệ các bác ấy ...mình đâu có cần người ta tin :P còn đi đấu giải thì nhất quyết em không cho ..em còn đang định bắt nó bỏ star này ..thi cử đến nơi rồi mà suốt ngày ngồi chơi games :( bó tay .... chờ 1 năm nữa nó thi đại học xong sẽ cho các bác biết tay ... ..

6. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

OK! girl_star_vn đánh hay thiệt, nhưng trận đó tui đánh lúc đang vội, lúc nào đánh lại. Hy vọng cô bé này thành Tossgirl của VN. ...GL

7. Zhaolong

Zhaolong Guest

trời ạ bác nes đã thua đứa em girl_star_vn rùi còn bảo là đang đánh trong lúc vội nữa làm nó mừng hụt là thắng được 1 cao thủ..lần sau chiến thì bác thu xếp trước nhé,không thì lại đổ tại,khổ thân em gái tụi này wá

8. IntoTh3Rainbow

Công nhận girl_star_vn đánh hay thật ...
    APM còn cao hơn cả em ... :((
    Đang đánh máu me vẫn chat được ầm ầm....
    girl mà đánh được như thế thì ... khâm phục .. khâm phục ...
    À .... cho em hỏi lun , em anh tập SC bao nhiêu năm rùi vậy ?

9. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Hix,... thắng tui thì nhiều người thắng lém. Tui có phủ nhận girl_star_vn đánh hay đâu. Đánh hay, khá chắc chắn...APM cao gấp rưỡi tui :D.Hôm nào đánh típ, ko ngờ VN có girl đánh SC hay thế, và hình như còn xinh nữa (zhaowei quảng cáo...) GG.
    To BK: Girl đánh hay như thế mà bắt em nó bỏ thì phí lắm... Nên tạo điều kiện cho em nó, girl mà thịt được LT thì ... cứ phải là...

10. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

ah mấy đại ca ơi , đo APM star dùng cái gì để đo ạh ? em là Newbie nên chưa biết , mong các bác giúp đỡ !

11. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

12. Luan_DreamVN

Luan_DreamVN Mr & Ms Pac-Man

Chời chời nghe mà thèm rõ dãi mún nhảy vào chiến ngay với girl_star rùi!!!Hix hix anh zhaolong zhaowei này xấu thật quen nhau bao lâu rùi chiến bao trận rùi mà không giới thiệu cho em quen gì rứa!Mà girl_star có Y!M không vậy sao ko giới thiệu cho mọi người để dễ liên lạc dzợ???:p
    Nice to meet u(girl_star)!!!

13. DefOzzy[sc]

DefOzzy[sc] Mr & Ms Pac-Man

Thàng Luân này máu 35 gớm nhỉ ? Mới nghe nữ SC xinh đẹp đánh hay là tươm tướp rùi ^^ ! Haha ! Mày ham wá nhỉ ? Fải để cho tao làm wen trước đã chứ ! ^o^ !
    (Nếu Luân vs girl_star_vn xin đặt cược girl thắng ! Khà khà !

14. IntoTh3Rainbow

hehe .. girl do squall "huấn luyện" được .................... 3 trận nhưng chắc có lẽ cũng ngang ngửa hoặc thắng được ku naul ... ^^

15. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

For those who wanna see how Terran Marines can RAPE Zerg Lurkers so bad. Watch these two replays :). Cheers,

LT
    APM game 1: 224, APM game 2: 212 -_- No lag.

edited: Not gg, zerg player was a bit noob :). deleted!

16. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

........................
    He he he các chú Dream vn chưa gỉ đã tranh giành nhau rùi ^^ hôm qua anh xem replay của Luan vs girl rùi ha ha ha buồn cười thật, anh bảo nhé chúng mày còn đánh kiểu thế nữa thì nó không chơi nữa đâu ^^.
    To Solid e hôm nào anh em mình chiến típ đê dạo này Z vs T của anh kém wa

17. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

hơ hơ các anh em trong clan ơi sao tui chưa được diễm phúc thấy mặt girl star nhỉ? CHiều thứ 7 này cô nàng có đấy không nhỉ cho tui lên xem mặt với còn đấu Sì ta thì tôi thua là cái chắc rồi! hic

18. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Hè hè girl Star là hàng độc của BK làm sao mà giới thiệu cho các chú dễ thế đc (mà cẩn thận gặp cái con trâu bò ấy xong sốc nặng đấy)
    Anh LT ơi biết anh giỏi tiếng anh rồi mệt lắm cơ đã mù tiếng anh thì chớ mà lão nói toàn tiếng anh cha hiểu gì cả

19. Sweet

Sweet Mr & Ms Pac-Man

Hôm truơc một member của Clan VIp đã đụng với Girl_star_vn , post lên cho mọi người xem nhé,công nhận là cô em đánh rất hay và gớm nữa............... :cool:

Các file đính kèm:

20. zhaowei

zhaowei Youtube Master Race

Girl Star vs Luan và Girl Star vs Sweet
    hic hic các bác rủ nó đánh ít thôi ...để nó còn học chứ ... mà bác nào không bận thì làm ơn dạy nó cách sử dụng cái diễn đàn này ... đến đăng ký nick nó còn không biết .. suốt ngày bắt tui đi post replay thế này .... hic mà mấy cái replay này nó đánh hay quá ... sợ thật [-( thắng được cả Luan và Sweet hic hic

Các file đính kèm: