Các trận đấu giao hữu giữa các mem của box SC ^^

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Solid_Vulture, 2/3/04.

1. chimpanzeevn

chimpanzeevn Starcraft Rank 2nd

acac, cô em này hình như suốt ngày chiến SC thì phải, anh hôm nay rỗi rãi lên chiến vài trận, đánh cũng được nhưng chưa luyện kỹ càng. Nhưng có thể tương lai sẽ là 1 cao thủ đấy. Post lên cho anh em xem rep mới chiến với cô em ngày hôm nay. >:-D< Mà có lẽ cái topic này tự nhiên chuyển thành các rep liên quan đến girl thì phải, các anh tranh nhau post, hi hi hi! [-o<

Các file đính kèm:

2. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

LT may write well in English but I bet he can't speak that well :)
    You need to be in a foreign environment for at least 5 years before your accent starts to blend in.

3. DefOzzy[sc]

DefOzzy[sc] Mr & Ms Pac-Man

Girl đánh hay wé ! Tui có ngồi obs xem girl đánh Terran 1 trận , tưởng còn noob ai ngờ .............. ! ^^

4. blaze[vn]

blaze[vn] Mr & Ms Pac-Man

Girl thật hả anh em, vui quá nhỉ. Em mù thông tin quá, có Girl SC mà em lại không biết. Man thì thôi khỏi post ảnh, còn Girl thì nên post cho anh em xem đi chứ, ai có thì post đi ...

5. BaylentheSky

BaylentheSky Mr & Ms Pac-Man

Chắc cô em cận 4 độ thân cao 1m5 người nặng 100kg, có thế mới không dám post hình lên cho anh em coi :)

6. Luan_DreamVN

Luan_DreamVN Mr & Ms Pac-Man

Ấy chết ấy chết,lỡ để thua girl rồi giờ hóa ra mình lại thành newbie và chẳng ai thèm đánh với mình thì chết,chết mất!!!hix............Không ngờ cái tội khinh thường phái đẹp lại phải trả giá nặng thế này đây hix.............Sau này còn mặt mũi gì mà ra đường đây,anh em trong clan không khéo nó bài trừ mình ra mất :p.
    to vntornado+zhaowei+zhaolong:cô em girl quý hóa của mấy ông anh đấy sau khi thắng tôi đươc vài trận còn bảo tôi thế này làm sao đánh lại mấy ông anh quý hóa của mình nữa chứ ặc ặc...(không ngờ mình lại có ngày thua cả đệ tử của ông anh tornado xấu hổ quá tất cả chỉ tại tội mê gái thui hix hix...(mê gái cũng có tội sao hix...)).Và nhờ nhắn lại dùm cô em quý hoá của mấy ông anh nhé,hẹn bữa nào tái chiến và sẽ không giống như lần trước đâu đấy!!!(Giận sôi gan lên đây này hu hu hu...):p

7. Luan_DreamVN

Nói vậy thôi chứ ko phải là phả là phủ nhận tài năng của girl đâu đừng hiểu lầm nhé,cô nàng đánh khá chắc tay và tận dụng triệt để sai sót của đối thủ mà điển hình là tui!!!Chúc cô em ngày càng tiến bộ nhé!!!

8. function1983

function1983 Youtube Master Race

... Đáng trách, đáng trách, giải star đang sắp diễn ra, không khí bên thread bình chọn chợt thiếu lửa.. Hoá ra là em Girl_star_vn took all the thunder sang đây hết.. đáng phạt, đáng phạt..

Girl star này.. :-", em biết đấy... gái xắc là phải đi với trai tài... Em Girl hứa một buổi đi chơi uông nước.. one on one với giải nhất nhá :x .. melee, and absolutely no obs ^^ .. (Đảm bảo 3rd gamevn starcraft tournament sẽ vô cùng căng thẳng và khốc liệt... GHÊ GỚM, kinh!!)

Sao nhỉ?? girl :">??

9. Luan_DreamVN

Cuối cùng đã trả thù rửa hận được rùi!!!Vừa mới thắng lại cô girlstar 2-0.Thế là huề nhé :p!!!Có re thì anh zhaowei zhaolong post lên dùm em nhá,ở ngoài dv nên ko post re lên được!!!:p

10. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

-_- Các bác đã chắc em nó là gái 100% chưa mà máu thế :( ^^. Em gì gì girl_star_vn hôm nào post 1,2 cái ảnh lên cho bà con xem nào :-" ^^.

LT

11. lockebkbe

lockebkbe Starcraft Ex-Champion

Ảnh gì sang chỗ Album là post nhá. Bên này replays. Khiếp, bây giờ mới lòi ra bao nhiêu là gương mặt chủ chốt ..... mám gái ^_^

LockE xin post phát replays 6 trận đánh với Def0zzy bà con xem chơi. Hoà 3 - 3

Các file đính kèm:

12. nes

nes Mr & Ms Pac-Man

Đúng đấy, anh đây cũng ko nghĩ đó là girl, vì đánh hung wa', Apm cũng kinh, mà sparm ít hơn zhaolong nhiều.
    Còn nếu là girl thì mừng cho SC VN quá, tự nhiên lại mọc ra toss girl

13. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

hơ hơ! Alô alô tin từ gamevn! 1 cô gái bí ẩn với nick name Girl_star_vn đã làm đảo lộn cuộc sống của các hảo thủ SC, các chàng trai của chúng ta đang tỏ ra hoang mang (vì cô nàng chơi hay wá) tò mò ( vì zhaowei quảng cáo là xinh lém) và nghi ngờ ( vì không biết có phải girl hay không?) Để giải quyết vụ này để anh em bình ổn cuộc sống thương nhật tôi xin thay mặt anh em trong Gamevn mai (thứ 7 ngày 6-6)sẽ lên clan BK để xem thực hư thế nào vì mình cũng tò mò lắm rùi hihi.. Đề nghị bác zhaowei không được giấu diếm thành viên trong clan là tui đây! hihi.. Nếu xinh tui sẽ quảng cáo tiếp còn nếu ngược lại thì... coi như tui chưa lên Clan BK hic Zhaowei yên tâm chưa? À quên tiện thể nhắn anh GamePro mai em chờ anh trên Asia vào tầm 3h chiều. Anh mà không lên nữa là coi như bị loại!

14. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

girl_star đã bị đệ tử CLAN VIP hạ rùi mà !

15. LibertyTerran

LibertyTerran ModeratorStarcraft Champion

:) Chẹp, giao hữu với VIE not VIP.

LT vs ZIT[VIE] 2-0

Have fun,
    LT
    p/s: Mấy bác yêu thích girls chơi SC để 2 "em" girl_star_vn và "em" sweetcat post ảnh lên fát đã. Sau đó cưa cẩm cũng chưa muộn :)). Đừng tưởng bở quá như bi giừ.

Các file đính kèm:

16. Zhaolong

Zhaolong Guest

girl_star_vn có lúc thắng lúc thua chứ,đâu mà thắng hết các cao thủ được,nó thua đệ tử vip là đúng thui,chẳng lẽ công dậy dỗ của vip là vô ích à.chà chà,cần phải luyện cho đứa em tui thui..hì hì

17. Solid_Vulture

Solid_Vulture Legend of Zelda

Mới chiến với Locke và LT mỗi người 1 trận , vs LT thì kết quả không có gì lạ , vs Locke thì Fox win ^^ , cuối cùng mình cũng hạ được vô địch giải SC 1st , hihihi . Ngoài ra còn có 3 trận Fox vs Kokichi - 1 zerg user mới xuất đầu lộ diện - bạn cũ của Clan SoV nhưng lại là member của DreamVN :)

Các file đính kèm:

18. vip_medusa

vip_medusa Mr & Ms Pac-Man

hey!
    đây là trận vip đánh với chimpanzee.....đang đánh hay thì bị dis .anh chim cho rằng vip thua nên quit ...mọi người xem hộ cái xem ai đang ở thế thắng nhé ...thanks....

Các file đính kèm:

19. chimpanzeevn

chimpanzeevn Starcraft Rank 2nd

chú cũng bảo là anh sắp thua đấy thôi, xem tiền xem, anh đang định đi expand tiếp, chó đang ra ào ào, tiếc là dis. :))

20. vnmonster

vnmonster Donkey Kong

.................
    Hôm thứ 7 clan vip có qua chiến với bk 1 buổi rất vui vẻ rất tiếc tui không đánh team nên quên không save còn 2 trận 1 vs 1 cũng quên hehe không sao kết quả hôm đấy là vip vs tornado là 2-2
    và tornado vs 1 đứa nào của clan vip là 1-0 anh em xem nhé ^^

Các file đính kèm: