Các Tuyệt Kỹ Trong Nfs U2

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi maskim, 19/1/05.

1. ArsenalFC

ArsenalFC Youtube Master Race

Mời bác nhìn lại cái đồng hồ đo tốc độ cho tui nhờ. Còn bác nào thấy hình nhỏ quá thì click vào hình đó để phóng to hình ra. Tui quên không nói lúc post hình đó tui đang ở Stage 4, dùng Honda Civic, ảnh Stage 5 tui sẽ post sau. Còn cái skill này thực ra rất dễ. Các bác làm theo các bước sau:
    B1: đậu xe sao cho đầu xe chạm xát vào lề đường với góc 90độ
    B2: giữ phím H hoặc phím J rùi ấn liên tục hai phím mũi tên lên xuống
    B3: thưởng thức cảm giác bay trên không :D
    Chú ý:- dùng phím H xe sẽ bay cao hơn
    - tui không chắc chắn tất cả các bác đều làm được, cho nên đừng có trừ MP của tui

2. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

xin lỗi hen nhìn không kỹ nên nhận xét lộn á mà tui chỉ thắc mắc là sao mà xe nó nảy lên cao như thía thui hà

3. ArsenalFC

ArsenalFC Youtube Master Race

Bác cứ bình tĩnh, tui sẽ gửi thêm ảnh. Còn mấy cái lúc ở Stage 5 cơ. Kỉ lục Hang Time 432

4. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Chắc co bí mật gì ko vậy, hay là dùng cheat hay đại loại là cái gì thì nói ra cho anh em biết cùng nào????????????;))

5. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

cheat thì không có cái dzụ nhảy cao này đâu mà hang time lên đến 600 à hơn cả xoay 360 độ lun hơi bị nghi ngờ à nhảy cao hơn 4 mét lận á

6. jenny_copper

jenny_copper Youtube Master Race

Có bác nào biết cách dùng cheat ko vậy? em làm hoài ko được, chỉnh art money là có tiền bao la, tha hồ mà binh xe, nhưng đồ thì ko có mà binh, máy mới bị hư nên cài lại đua mệt wá à.

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Thì binh lên hết cỡ đi, rùi đua thắng tiếp thì lại binh tiếp, có thế thui, tui dùng art money đổi xe liên xoành xoạch, nhưng sau này ko chơi art money thì thấy hay hơn nhiều, bác cứ thử xem thì biết.

8. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

art money thì chỉ dùng sau khi phá băng thui hà chơi lần đầu mà thía thì chán chết nhưng đua 100% dễ thui
    theo tui thì mới vào stage thì cứ xử hết uot run trước rùi tính sau

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Đoá là điều tất nhiên, đầu tiên bao giờ cũng phải chạy out run để lấy tiền đã, sau đó mới bắt đầu chạy các vòng khác sau.

10. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

hùi đó chơi tới stage4 tui cứ tưởng đua out run là không bao giờ hết nhưng đua hoài thì cũng hết thía là hết muốn chơi nữa
    các bác có để ý rằng bọn máy không có chiếc nào độc 1 chút toàn là chung chung không hà