Cách ADD mấy chiếc xe không dấu nghề.

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi heocon3332003, 26/12/03.

1. sutucon

sutucon Mario & Luigi

Mấy anh ơi cho em hỏi là ở trang 1 có ai chỉ địa chỉ download phần mềm VCMM theo cái link www.gtagaming.com nhưng em tìm mãi vẫn không biết chỗ download...vậy mấy anh có thể cho em cái link chỉ cần click vào là download ngay không??Cảm ơn mấy anh nhiều

2. heocon3332003

heocon3332003 Mr & Ms Pac-Man

này sao lâu quá rồi không quay lạ với diễn đàn này tôi thấy buồn quá,do học hảnh ấy mà các cậu lúc rài có còn cái thú ADD xe không,tôi thấy add xe chỉ add được cái mã nó thôi chứ không add được cái ruột của nó.
    To sutucon:cậu cứ vào trang www.gtagaming.com sao đó vào mục Vcmm vì nó đã có rồi nếu muốn mì ăn liền thì có đây:http://www.gtagaming.com/pafiledb.php?action=file&id=86 và sau đó nhấp vào mục Dowload thế là xong,còn cách sài thí tớ không biết,có gì xin hỏi các cậu khác dùm.

3. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Ừ mấy cái này coi bộ cũng hay,nhưng có thể dowload trên mạng về được đó.Bạn vào www.google.com.vn chọn mục "Internet" đánh vào chữ "dowload GTA vice city" tha hồ mà có những cái mà bạn cần !Nói thật đó,!

4. Loki

Loki Mario & Luigi

Chỉ được cái mã là seo ...? add xe tuyệt lắm chứ chẵn những add xe mà còn addmáy bay mới thú, bạn có bao giờ thử lái chiếc máy bay chiến đây F-15 thay vì trực thăng Apache chưa, có bao giờ cầm kiếm laser thay vì cầm kiếm nhật chưa, lái nhưng chiếc xe đời mới nhất thay vì những chiếc xe original trong game chưa, tui đã down hàng chục chiếc xe rùi add hehhe thât là tuyệt vời^_^

5. quachbachlong

quachbachlong Mario & Luigi

trùi, nỗ chua tùng thấy luôn. mà có thật không đó?

6. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

đồng tình với bác quachbachlong,thằng cha loki này chỉ nổ thôi là giỏi,ko tin đâu [-x
    mà muốn cho người ta tin thì bác loki thử post hình lên đây xem,nghe chưa đủ thấy mới tin >:-D<

7. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

Cho tui hỏi khi tui add mấy chiếc xe rùi mà vào chơi nó bị biến thành màu đen hết vậy (ko chỉnh mã nha).......làm cách nào để delete xe đã add....trả lời gấp nha các bạn

8. Rong Trang Mat Xanh

Tui bị thêm một lỗi nữa nè.....tự nhiên tui add lại mấy chiếc xe đó thì khi qua cái đảo star fish gì đó thì bị đứng hình hay khi bị nổ xe cũng đứng hình nó bị sao vậy (khi đứng hình tui có thể ra ngoài được đó)

9. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

tui cũng bị như RTMX ,mới add được có 3 cái xe,chạy sang down town đứng hình,tui xài cái VCMM và cái công cụ add xe ở trang 1 đó,mà cái VCMM có được cái gì kô,tui thấy đem về nó vô dụng wá,chả biết làm cái vẹo gì.
    Bác nào hay add xe thì bầy tui kinh nghiệm với,như nên sao lưu mục nào ,sau này bị lỗi khỏi cài lại game--->thanks

10. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Như vầy nhé nếu bị hư như vậy thì tui cũng bị thường lắm, nhưng đừng có lo. Các bồ chỉ cần cài lại cái game rồi chịu khó copy toàn bộ file models và data ra nơi khác rồi lỡ có hư thì back up trở lại chỉ có cách này là cách khắc phục thôi, à quên khi add xe và sửa tuỳ chọn của các file cần sửa và add như file model thì cần vào Properties chọn bỏ Read -only. Nguyên nhân là vì các bạn add 1 lúc quá nhiều xe và trong đó có sai sót 1 xe giống như bạn antiteacher vì cài 3 xe thì trong đó 1 xe bị hư khi chạy tới down town là vì chiẽc xe mà bạn cài bị hư được game load ra nên đứng máy. Trong việc này thì tui dày dặn kinh nghiệm rồi (^_^) Good luck

11. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

mấy bác bác nào biết chổ down máy bay F-15 và kiếm laser chỉ tui với, nhân tiện có ai biết chỗ down nhiệm vụ gì mà ở trong thành phố người biến thành ma hết ko, giống như trong RE ý, hôm nọ tui lướt qua trang nào ko nhớ thấy có cái nhiệm vụ ấy nhưng 15 M liền

12. Rong Trang Mat Xanh

Tui chỉ biết dowload máy bay F15 và kiếm lazer ở 2 trang đều có là gta-action và www.gtagaming.com.....tui cũng đang tìm cái nhiệm vụ như bác đó...giúp với

13. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

14. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

trong NEW VICECITY muon cho dan em minh vao xe thi ban cu dung cua may de chem het may cai cua xe di la duoc.
    nhuoc diem thu 3 : khi lam cac nhiem vu thi no cho minh lam luon nhiem vu cuoi cung o dia diem do va vao mot cai la thoat hang chuc nhiem vu, choi mat ca vui.

ko co ai tim dc nhiem vu (hay mod ko biet nua ) de bon dan trong thanh pho bien thanh ma hay quai vat het ah.

to mod : dung tru diem tui nha. tu nhien ko danh dau duoc.

15. Rong Trang Mat Xanh

Cho tui hỏi cái nì ! Sao tui dùng GTA Mod Intal 5.0 để add mấy chiếc xe thì khi vào chơi thì khi chạy nhanh qua cầu và chạy nhanh thì bị đứng hình . Cái lỗi này là seo vậy....?Có phải do mấy chiếc xe đó là đồ dỏm hông? Hồi đó tui dùng VCMM cái này tốt lắm nhưng lở tay xoá mấy cái file .vcm trong mục VCM làm nó hư luôn làm bây giờ phải xài cái ở trên ....nếu ai ko biết cái lỗi trên là gì thì chỉ tui còn công cụ nào để Add mà ko bị lỗi thì giúp tui với

16. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Bạn còn cái link nào để download thêm mấy chiếc xe không?Nếu có thì cho mình vài cái link nhé....nhớ lựa cái nào đẹp đẹp nha...càng nhiều càng tốt

17. Rong Trang Mat Xanh

Có đây link nè : vcworld.gtagaming.com nếu bác muốn xem top thì chọn cái bảng thứ 3 là các top dowload mà nhiều người dow nhất trong đó có cái trực thăng giống trực thăng tre của Đô rê mon đó....còn ko thì vào Viec City cũng có nhiều chiếc đẹp lắm...trang WEB này đễ sử đụng lắm vì nó chia ra từng loại....còn ko thì bác vào www.gtagaming.com và chọn các liên kết mà trang web cung cấp cho chúng ta đó...Ah có ai biết cách khắc phục lỗi mà tui nói ở trên hông......

18. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Bác giống tui wé,cũng toàn chạy đến đoạn Downtown là die à,cũng dang tìm cái chương trình nèo mà add kô bị hư,có nhìu loại wé

19. Nguoi_Khach_La

Nguoi_Khach_La Mr & Ms Pac-Man

Cái này thì là do car màn hình của bạn rồi mình cũng đã gặp như trường hợp của bạn. Lúc đầu khi mới chơi trò này thì không bị nhưng từ khi mình ADD mấy con xe và chỉnh sửa lại thông số mấy con xe đến giờ cũng hay bi giật hình máy của mình là P4 2.0 Ghz Ram 256 car hình có 64Mb nên cũng hay bị nói chung là để chơi ngon lành thì cũng phải chơi con car 128 và Ram 512 trở nên thì mới không bị giật hình #-o

20. Hero of King

Hero of King Youtube Master Race

Nếu ai muốn 1 chiếc xe chạy tốt thì đánh dòng chữ này nhé nó sẽ hiện ra 1 chiếc xe đua
    getthereamazinglyfast
    còn muốn xe có thể bay được thì nhấn dòng:comeflywithme hoặc chỉnh xe bay nhé: travelinstyle
    có gì thắc mắc cứ hỏi em,em mới gia nhập cám ơn.