Cách chơi đơn giản cho Tiêu DAo (dành cho ai mới bik đánh tiu dao)

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi 9954870, 6/12/10.

1. silverhoang

silverhoang Mr & Ms Pac-Man

Giờ TD đã bị a Rex đem về sửa lại quần áo rồi , còn đâu nữa mà bàn =)

2. thanhtu2222

thanhtu2222 Youtube Master Race

tot nhat la bac Rex chinh TD lai qua noi cong luon cho do rom ra

3. xitrum4x

xitrum4x Youtube Master Race

Ai bảo TieuDao phải có trảm lư moi farm dc thế,làm nv và farm sơ sơ thôi đã lên dc 4x, mà từ 46 thôi 1 skill là die cả bầy creep bên coto nhé,nói chung là tùy vào cái trình của bạn thôi. Tui đánh TD di thuần Int rất là imba,từ mid đên late,cầm thêm cái vkhk nữa vào thì fai gọi la vcc,nhãy vào stun 2.5s và nếu may mắn chí mạng dmg lên 84k thì có em die 100% ko cần dùng hút máu hay đánh ji cả. di theo sức mạnh cho dù có an đầy đủ boss và max ff thì có làm dc như thế ko

4. GoPr0

GoPr0 Youtube Master Race

chắc bạn chỉ fam thôi chứ ko pk đúng ko:) fam chắc cũng gà nũa vì tối ngày fam ở coto.Lần sau có đánh TD cứ thử lên tràm lư nhé sẽ thấy khác 100%

5. t_prince189

t_prince189 Donkey Kong

Rất tiếc là bây giờ tiêu dao đã bị remove :(

6. Portgas.D.дÇє

Portgas.D.дÇє Mr & Ms Pac-Man

Bỏ đi là phải, kiếm thế mà nảy nòi đâu ra cái ông ở TLBB :)), cả dương gia cung nữa. Loạn hết cả lên đâu gọi là kiếm thế nữa :))

7. concoc31102

concoc31102 Mr & Ms Pac-Man

đây đâu phải kiếm thế của vinagame, bỏ đi là phải??? mình không giám nói bỏ đi là sai đâu..
    thêm nó vào thì hero càng đa dạng chứ sao..( dù biết là còn phải chú ý đến dung lượng )

8. tuphucmanh

tuphucmanh Youtube Master Race

Mình đánh tiêu dao thì mình thường hay lên phấn mặc nhân sinh + phi phong + 1 trảm lư nội

Với bản 5.3 theo mình thì mình sẽ lên như sau.

Phấn mặc nhân sinh ( nếu có được phi bảo thi lên áo) + phi phong đầu +trảm lư nội +cấp cấp lệnh + 1 cái kiếm băng(kên mất tên rùi) + Phụn sổ.Đây là đồ dành cho ban đầu chưa có mt.Còn sau khi có mật tịch mình sẽ dồn sang đồ tăng máu.
    Phấn mặc + PP +Cấp cấp thừa tướng + u minh khoi và miêu nhân thạch thì tốt ( sức mạnh liên quan đến thân pháp)+thêm dục hỏa châu phá phòng thủ + và Thám hoa và hắc thạch.

Mấy món đồ mơi mình chưa đọc nên anh em thông cảm nhé.

9. huytiep206

huytiep206 Mr & Ms Pac-Man

Thưa ông lên trạm lư sức mạnh để farm chứ lên nội mà tế thần àh. 100 nội công mới được 3k máu trong khi trạm lư chỉ có 40 nội. Nếu trạm lư 40 sức mạnh thì sẽ rất tuyệt vời trong thời giam deyley skill mà ở bản 5.3 không có tiêu dao nhé cha.