Cách ép thú 6 skill

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi anhtraicodoc, 7/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ka_long

ka_long Youtube Master Race

Pet 6 skill tui nghĩ là ra bản cập nhất mới người đầu tiên có nó sẽ là server PHQ , tại vì tui có thấy 1 con 5 skill chưa có skill công cụ nhanh rồi , giờ đợi update bản mới xog ép skill AOE zô là ok 6 skill ( nói có sách , mai mốt có chứng rồi mách sau )

2. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

cũng chưa chắc đâu bạn vì chưa ai khẳng định đc là sau khi nâng cấp lên phiên bản Mừng Tuổi thì pet sẽ có 6 skill. SHOHU chưa đưa ra thông tin nào cụ thể về khả năng thú sẽ có 6 skill nên bây giờ chúng ta không nên đoán mò. Trường hợp sau khi up lên bản mới mà pet vẫn chỉ đc 5 skill thì dù cho bạn đã có 5 skill mà chưa có skill AOE thì khi bạn ép skill AOE vào nó sẽ đè lên 1 trong 5 skill kia còn nếu up bản mới mà pet có thể ép đc 6 skill thì FPT lại đc thêm một đống tiền nhờ bán thẻ gate đấy :D

3. max_ms

max_ms Persian Prince

ai cho mình hỏi cách ep skill pet lên 5 với :) mình k bít cách ép

4. bibumbo84

bibumbo84 Youtube Master Race

Pet 2 AOE thi Serve Lac Anh Kiem co thang co ne Mg 82 CADIC co chieu nhuc truong voi Thi huyet voi 2 skill Thuong ban nao mun thi qua serve minh coi :D

5. NetProGame

NetProGame Youtube Master Race

Đề nghị mod lock acc của chủ topic này lại nói láo rồi chạy vớ va vớ vẩn nếu có 6 skill nó đã chả đến cái ông đó đi spam

6. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

như mình đã nói ở trên có thể là con pet đó đc ép skill AOE ở lv 1 rồi khi train lên lv cao nó ra thêm 1 skill AOE nữa chỉ có khả năng là như vậy còn chuyện bảo ép skill mà ép đc 2 skill AOE thì chỉ có thằng nào nó viết ra game này nó mới làm đc thôi :D

7. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

Ý mình ko phải là add skill lên 2 skill dùng tay mà là lúc ss pet, con pet của bạn sẽ có xác xuất xuất hiện skill dùng tay đặc trưng của nó ở những ô ko phải ô đầu tiên (VD: mèo là skill ngụy trang, ngựa hoặc hổ là thị huyết ..).Lúc đó bạn có thể add thêm 1 skill dùng tay khác và nó sẽ nằm ở ô skill đầu tiên:x. Kết quả là con pet của bạn có 2 skill dùng tay :hug:. Nhưng lúc này time delay 2 skill sẽ gấp 2 lần so với bình thường::(. Ví dụ: pet của bạn có cao huyết tế và cao cộng sinh thì sau khi dùng cao huyết tế thì phải 4 phút sau ban mới có thể tiếp tục dùng cao huyết tế lại hoặc cao cộng sinh chứ ko phải 2 phút như bình thường::(. Dẫu sao có được con pet 2 skill dùng tay cũng là mơ ước của nhiều người vì tỷ lệ pet ngộ ra skill dùng tay ở những ô sau là rất thấp :>;;)

8. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

thế thì thà dùng 1 skill AOE còn ngon hơn dùng 2 skill. Mặc dù pet có 2 skill AOE là hiếm nhưng chỉ để làm kiểng thôi chứ nếu dùng vào việc PK hoặc train thì ko hiệu quả bằng pet chỉ có 1 skill AOE

9. tdtthattinh

tdtthattinh Youtube Master Race

ai muốn xem pet 6 skill nào nhưng nói trước là ảnh chưa đc dám định nên ko biết thế nào post lên cho mọi người chiêm ngưỡng thôi có gì ko phải thì đừng pk tôi nha [​IMG]
    Do lỗi lúc up lên photo nên ảnh hơi bé mọi người thông cảm

10. quảdưahấu

quảdưahấu Youtube Master Race

không thể tin được 3 skill AOE, thằng này dùng ảnh kĩ thuật số đấy bà con:o:o

11. ragon

ragon Mr & Ms Pac-Man

con pet này làm sao mà có tới 4 skill AOE vậy bro :D ( 4 chứ ko phải 3 như anh bạn quảdưahấu nói ). Con pet này mà show trong TL thì sẽ bị cho lên chính khí đường nằm an dưỡng tuổi già ngay lập tức he he he

12. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

pet ngộ tính 10 thì bây giờ các sv đầy rẫy rồi xem hoài cũng mỏi mắt

còn vụ ép skill lên 6 thì ngay cả phiên bản "mừng tuổi" sắp tới đây người ta còn chưa dám khẳng định thú ép được 6 skilll nữa là ..........amen =))

13. fantombaby308

fantombaby308 Youtube Master Race

ặc show cho iem cái ngộ tnhx 10 cái, ép ngộ tĩnh từ 8 ~>9 đã dễ xịt nắm rồi . Lại còn bảo ép lên 10 nữa, iem không phải đại gia =((

14. Jerry111

Jerry111 Donkey Kong

Cái ô skill của pet là 12 ô sao h mới chỉ dc 5 skill nhỉ , ko biêt sau này có dc 12 skill ko nhỉ :-/

15. †flytosky†

†flytosky† Esport News

topic nhảm này vẫn chưa bị lock à :| , làm hồ câu cá quá :))

16. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Topic để anh em vào chém gió thư giãn chơi, nó chỉ nhảm khi có những bài viết như của bạn thôi :devil:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.