Cách làm Map đây - Topic hỏi đáp cho anh em

Thảo luận trong 'Tomb Of Relics' bắt đầu bởi hung_war3, 15/4/04.

1. Anaconde the Reaper

Anaconde the Reaper T.E.T.Я.I.S

Không thể tin được map mình gửi mất toi cái preview image, không thấy nằm trong list all, bây giờ người ta lại còn ko download được nữa chứ >_< hết chịu nủi chắc phải update thêm lần nữa

2. Zeddy

Zeddy Grande Magico Rhiannon

thử vào box hỏi nova hay devil xem, cái này tui không thạo lắm. thế nha. Ah thắc mắc luôn, có ai thấy cái Nocd+tool của Nova bị lỗi không ? đã có 2 người dùng kêu lỗi rồi

3. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

oh shit, nè ông zeddy có chiến không nào , nói chung là vào thứ 5 nha; tui cả ông đi "luộc" nhóc hunterxx
    !!ps : Hunterxx nè chú em chuẩn bị "tửu" để tiếp đãi anh em đê, nè vào thứ 5 này sáng " lúc 9h" mà chú có được nghỉ không đó??

4. Zeddy

ah ha, thế là lại có 1 cuộc chiến đẫm máu sắp xảy ra trên chiến trường warcraft. Tôi xin hân hạnh giới thiệu bộ phim : Battle of Noobs hungwar vs hunterxx.
    Hôm qua thì hungwar bảo hunter là noob, hôm nay thì hunter bảo hw là gà, ai sẽ giành phần thắng đây, đón chờ repley.
    Nói chung anh em mình đểu là noob cả, he he đánh nhau 1 chút cho vui nha. Cố lên hungwar, ủng hộ bác đấu lại nhóc con.
    Cố lên hunter , anh ủng hộ chú đấu lại lão già

5. Zeddy

bác hungwar nhanh nhảu thế chưa gì đã hẹn ngày giờ, để đấy tui sẽ gọi điện cho từng người rồi sẽ nói giờ sau. Còn mấy bác nữa chưa đăng ký điên thoại thì nhanh lên. Còn nếu ngại thì gửi vào YM của tui, zeddyg86. Nhanh lên, thứ 4 là hạn cuối.

6. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Vụ thi thố làm map chắc phải gác lại roài vì hunter và dragon hơi bận học để thêm 1 tháng nữa cho tụi nó ổn định giờ giấc đã roài muốn wậy sao thì wậy :))
    -Chẹp chẹp mí người ở HN sướng wá nhỉ muốn là tập hợp đi đánh war3 ngay hic tui ở đây hẹn mãi cũng chả có ma nào chỉ có TTM mà hắn thì lại lười đi xa và ko rành melee cho lắm T_T

7. Zeddy

thế bác devil không phải ở HN ah, tiếc nhỉ. Ở HN đông lắm, đang hô hào chúng nó đi chơi mà chẳng thấy tăm hơi đâu cả.
    Ah bác devil nè, cái map ,mà bác bảo có cảnh arthas chém nhau với illidan ở đâu thế, up lên dùm tui đi. Tui nghĩ cái đấy không làm được đâu.

8. Thedevilxn

ko bit nũa tui có coai dâu mà bít :)) nhưng mà tui nhớ là có ông coi lại đi hen :D

9. Zeddy

đùa nhau rùi, tui nghĩ cái cảnh đấy là của blizzard làm, mô hiình 3D chém nhau như thế làm sao mà làm được bằng WE. nhìn mấy cái cảnh chém kiếm.. tui thấy không thể có.

10. Thedevilxn

để chút tui về tui lục lại roài post lên cho pa tui nhớ là mình coai roài mà

11. Zekareisoujin

Zekareisoujin C O N T R A

Em bận thiêt các bác à. Hôm đó các bác đi với nhau vậy. Em chờ dịp khác nha. Đấu map của nhau đi. Ra Clan Venga chắc có để down mà chơi được đó.

12. Zekareisoujin

Zekareisoujin C O N T R A

Cái cách dùng war3map.wtg đúng là dễ làm mà cũng dễ phá lun. Chỉ cần dùng WinMPQ là phá được. Nhưng thế lại hỏng mất trigger. Có bác nào có cách khác hay hơn không?

13. TriThiênMệnh

TriThiênMệnh Mr & Ms Pac-Man

he he.. ai bảo các cậu chả lão nào ở gần tớ cả... Tớ hay chơi ở 67/3B Đinh Tiên Hoàng, P.3, Quận Bình Thạnh.. phải mà mấy bồ ở Q.3 hay Q.1 thì tớ còn ghé.. :D Chứ cha devilxxn ở Q.4.. hic.. em sợ 5 cam lắm! :p

14. Thedevilxn

Hic pa này ko dám đi xa huh bộ sợ bị con gái rape àh mà ông nói lộn roài tui ở Q6 chứ ko phải Q4 bên đây an toàn lắm pa tui đi vòng vòng ngoài đường mà coá ai làm gì tui đâu chứ tìm mỏi cả mắt cũng ko ra mí coan nhỏ nào là rapper cả T_T vì thế ông cứ yên tâm mà wa chổ tui chơi đi vui lắm ở chổ tui toàn là dân dâm ko hà(chắc tại nhiễm bởi tui đó :D )

15. Zeddy

ối giời ơi, đang làm map cơ mà lại chuyển sang chủ đề congái, có lẽ phải làm topic ngoài lề thôi mod ơi.

có lẽ topic này là lâu đời nhất gamevn rồi, thấy bác hungwar bảo thế, lập ra lâu lắm rồi, hết chủ đề này đến chủ đè khác he he
    Hoan ho " cách làm map "

16. TriThiênMệnh

TriThiênMệnh Mr & Ms Pac-Man

Rồi cũng sẽ tàn như topic "Ai là map maker thì vô đây" thôi :)) Nói chung map maker VN bi giờ nhìu.. chứ hồi trước tui lập topic hướng dẫn làm map thì bị cười thúi mũi ^^ Được mấy bác kia copy bài dạy lại nữa.. hic!

17. bluerose1

bluerose1 |Cực Kì Xinh Đẹp|Lina|

các bác cố làm cái map hay hay để anh em cùng thưởng thức nha, chứ đanh mãi cái map jug extremme chán lém

18. Thedevilxn

Choài oai đó là tại ông khoái chơi map nước ngoài mà ko chú ý map VN thôi hic cái map [T]chaos war của tui coàn kinh dị hơn map dday nữa chơi map đó ai mà ko nhanh tay lẹ mắt là húp lên bảng ngồi dài dài hum bữa hình như thằng wỷ kingmoon nó lấy map đó dụ ông hay là faint thì phải :)) but map đó bỏ roài vì cách biệt lv là coi như thắng roài spell mạnh như thú vậy hic có mí spell độc dã man lun T_T

19. hunterxx

hunterxx The Warrior of Light

Zaka hẹn với zeddy đi, nick của hắn là zeddyg86 gặp các mapmaker của HN lun^^ ah mà hình như cái cam 3,4 của zeddy bị hỏng rồi thì fải

20. Zeddy

chaoswar của devil thì khủng khiếp rùi tui chơi vài lần đã thấy hãi, đúng là chaos. spell loạn xạ lên, thỉnh thoảng lại có vài con greep khủng bố nhảy ra. lên bảng liên toòng toọc