Cách luyện tướng Hero III

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi HeroHaNam, 31/10/06.

1. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

tui hay chơi hero3 nhưng chủ yếu chơi với máy nên có thể coi là gà. thấy các bác ở đây khủng quá hi vọng có bác nào post bài hướng dẫn về một số cách sắp quân khi đi đào vịt và đánh nhà rồng để tham khảo với được ko. tui đi đào vịt hay bị chúng nó đánh quân chủ lực lắm, còn mấy slot vớ vẩn chúng nó lại ko đánh:( toàn bị thiệt hại quân:(

2. chickenrun

chickenrun Donkey Kong

Mà xin hỏi trận đó ông bạn dùng mấy tướng để đào vịt thế.Nói 1 con là tui ko tin đâu

3. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Luna cast phép 2 lần mới hơn Shakti. Luna chỉ cần nhà có hòm tiền, cột kinh nghiệm là đào vịt được luôn. Đầu tuần 2, có khoảng 10-20 ngan, chuyển cho tướng chiến, Luna cầm bím đi đường khác, tướng chiến chỉ cần lên logictic, air, earth học đưọc. thế mới sợ:D:D:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    tùy thôi, có thể 1 tướng hoặc 2 tướng, nếu tuần 2 bạn có khoảng 40 vịt, có carto thì chia làm 2, không thì 1 tướng thôi kẻo bị nó bắt thì hỏng. Còn khi đào vịt, nên cho nhiều tướng đào cùng 1 lúc, vào ngõ ngách mà đào, tướng chính cứ chạy trước, giăng tướng chuyển quân lên

4. chickenrun

chickenrun Donkey Kong

Thì em cũng biết thế nhưng nếu chỉ đi 1 đường tức là 1 tướng mà lên được hơn 400 vịt thì khó lắm

5. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Đâu có khó, Khi bạn có DD bạn mới có thể đào được nhiều như vây. Bay đến chỗ nào nó có nhiều vịt ấy. Khi đã có DD thì nên chập vịt lại. Dùng 1 tướng đào vịt thôi, kẻo bị tóm=))=))=))

6. tasumi

tasumi T.E.T.Я.I.S

Trận đấy tôi đánh khá là yên tâm vì có DD sớm hơn đối thủ hơn nữa Map cũng rất nhiều mỏ !! Đánh đến thời gian đó là xem như ko còn gì để đào nữa rồi đấy !!! Nhà Rồng thì cũng vỏn vẹn có 6 cái tôi đánh 3 còn đối phương đánh 2 !!! Trận đấy mua đc 1 con Rust Dragon từ tuần 2 nên đi đào mỏ vịt+ đánh nhà Rồng cũng ko chết tí quân nào !!!

7. nt420

nt420 Youtube Master Race

tui choi co mot lan dc 10100 thang xuong danh manh vaii luon gan 100 con rong 1 phat cung di nhung ma danh lau lam 9 thang thi phai