Cách quậy phá trong GTA:SA(Extreme)

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi racker_sizer, 21/9/05.

1. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

hình như đây là cheat mới phải ko hei ? tui nhớ lần trước đâu có cheat này ,dù sao cũng cảm ơn cậu nhé :D

2. kl2991

kl2991 Persian Prince

xài cheat bị trừ điểm xếp hạng uổng lắm :D, xài trainer cho tiện
    mà có ai bít lấy dc khoảng 100k điểm o
    tại tui down cái save 100% kia về thấy nó 160k điểm lận :(

3. jackychun

jackychun Mega Man

Những việc sau đây sẽ làm tăng (giảm) điểm của bạn:
    $5000 = 1 Point
    Killing a civilian = 1 Point
    Completing a mission = 5 Points
    Blowing up a vehicle = 5 Points
    Blowing up a helicopter or plane = 30 Points
    Getting Busted/Wasted = -3 Points
    Using a cheat = -10 Points

Như vậy muốn tăng điểm nhanh thì cứ máy bay, tàu thủy mà phá. Bạn có thể ra chỗ sân bay phá mấy cái trong garage, sau đó ra chỗ khác rồi quay lại đợi nó xuất hiện lại và thổi tiếp

4. thanhdh

hình như đỉm chác chỉ kiếm được nếu mình chơi trên pc phải ko anh chun :-? ,sao em chơi ở ps2 mà đâu có nói đến cái này :-?

5. Rhapsody

Rhapsody Youtube Master Race

Thích nhất vẫn là lấy xe chặn đường trên xa lộ, kiếm thêm 1 chiếc xe nữa cố gắn đụng cột cho nó bốc khói rồi từ xa lao thẳng vào đám xe đang kẹt kia, nhảy ra khỏi xe và đứng xem màn nổ xe dây chuyền,^^

6. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cần quái gì phải đâm vào đâu chặn đầu chúng nó vào sau đó chạy ra xa nhằm vô cái bình xăng mà tỉa ke ke, nổ hết sướng lám

7. thanhdh

không thì các bạn lấy khẩu súng hỏa mai ra mà bắn bọn cảnh sát kìa ;)) .giống như là nướng khô mực vậy :)) .thích lém đó :))

8. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Muốn giảm Stress cho CJ thì cứ vào xe, bóp còi gọi gái rối đến chỗ vắng người rồi ... :D còn nếu là để giảm stress cho bạn thì ko biết nữa :D

9. Lil Quest

Lil Quest Youtube Master Race

Cho hỏi chút ! Mã quyến rũ gái như nào vậy.Em đã hóa đúng mã nhưng chỉ ghi "cheat active" xong thấy bọn con gái vẫn cứ phớt lờ như thường.Mình có 1 cái mã là:vuông,phải,vuông,vuông,L2,X,tam giác,X,tam giác.Hóa xong thì mình mặc một bộ đồ đen kì quái,1 đám con gái SEXY chạy tới(trong đó có cả bà già) trên tay cầm những món vũ khí kì lạ nhưng không choảng mình mà chắc cũng không phải quyến rũ vì khi thấy mình lên xe thì nó phải lên theo chớ.Cái đám con gái đó tới gần 1 lúc rồi bỏ đi.Xin giải thích giùm và nếu như em hỏi câu gì sai xót xin đừng chửi em tội nghiệp.

10. thanhdh

bạn nên vào hộp lưu trữ của box gta để tìm cho đầy đủ hơn nhé ,trong ấy có rất nhiều bài viết hay mà new bie rất cần đó ::)

11. Lil Quest

Có phải cái box ghi cheat do ALY viết mà bạn gửi cho tui lúc trước đúng không? Nhưng làm gì có mã ấy . Mà mã mà ALY viết vẫn còn thiếu, còn nhiều hay lém rất đắc dụng trong việc đi quậy phá trong GTA:SA (anh ALY đừng trừ MP em).Ví dụ:mã 2 tay 2 súng tiểu liên (nhưng phải hóa mã tiểu liên thì khi dùng tiểu liên mới thấy),mã bắn không hết đạn,mã bất tử(nhưng khi bắn BAZOKA mà mình dính sẽ mất máu,từ trên cao nhảy xuống vẫn chết,phương tiện nổ mình vẫn bị ảnh hưởng=> chỉ bảo vệ mình khi bị người khác tấn công),mã ô tô bay(mã này mọi người chẳng thích mấy nhưng dùng ô tô vượt biên sẽ rất nhanh và không dễ nổ như máy bay ),mã không bao giờ bị sao(kể cả vượt biên).Còn mã vuông,phải,vuông,vuông,L2,X,tam giác,X,tam giác là???????

12. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

Nếu bạn tìm ra cheat mới cho GTA thì có thể post và ghi rõ là cheat mới, ALY hiện rất bận nên không thể check được các cheat của thành viên => thấy bài nào mới trông có dáng Copy&paste là lock luôn :)

13. thanhdh

mật mã tăng chỉ số bắn súng là đây
    xuống, vuông , X, trái, R1, R2, trái, xuống ,xuống , L1, L1, L1
    mã oto bay trên trời :
    vuông, R2,xuống, xuống,trái, xuống, trái, trái , L2, X
    mã oto chạy dưới nước :
    phải , R2, tròn , R1, L2,vuông, R1, R2
    còn mật mã mà mà bạn nói là bất tử ấy thực ra ko bất tử toàn diện đâu ,nó chỉ bất tử đối với đạn của cảnh sát bắn vào thôi ,xe cán ,nổ ,máy bay bắn ,rớt từ trên trời xuống đều bị ảnh hưởng .hôm sau mình sẽ làm lại toàn bộ cheat cho gta ,bây giờ bạn còn thiếu cheat gì nữa ,cứ nói đi mình sẽ tìm giúp cho .ngoài ra có một số mật mã khi cheat lên là đứng máy luôn .ko hiểu sao nữa .

14. Lil Quest

Cảm ơn bạn nhưng mình biết những mã đó rùi nên mình mới nói .Mà này,mã TAM GIÁC,TAM GIÁC,VUÔNG,O,X,L1,L1,XUỐNG ,XUỐNG mà người ta bảo là mã ca nô votex nhưng cả chục lần hóa chả thấy cái gì .Không có chữ "cheat active"?

15. thanhdh

hà )).nếu bạn muốn cheat cái ca nô voxte ấy thì mình có đây ,cái mã của bạn thì mình thử rồi .cũng chả thấy gì :-?
    TAM GIÁC,TAM GIÁC,VUÔNG,O,X,L1,L2,XUỐNG ,XUỐNG ,chứ đâu phải là TAM GIÁC,TAM GIÁC,VUÔNG,O,X,L1,L1,XUỐNG ,XUỐNG

16. Lil Quest

Nhầm! Nhưng mình ấn như vầy cũng chả thấy hết trơn zdậy đó .Bây giờ chơi mã ô tô nhảy cà tưng cũng hay lắm đấy,khi cua xe dễ bị chửa lém.

17. thanhdh

sao lại không đuợc nhỉ :-? mình cheat ra như thường mà ,không ngồi được hai ngừơi đâu ,cái này chỉ dành cho một ngừoi thôi ,